TIN TÀI TRỢ.

Tưởng "nghỉ chơi", SNSD bất ngờ tái hợp với đội hình 8 thành viên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 646 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 185 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Các thành viên SNSD tập hợp chúc mừng sinh nhật của Tiffany. Hơn 1 năm rồi các cô gái mới tụ họp đông đủ như vậy. Kỷ niệm 12 năm thành lập nhóm SONE có thể quẩy lớn rồi.
    pbCEXzT5nIAFi4l6RZcqYAwXpoXsJAYav1pdHWIFaPyfQlM8QER7E0OH8w1t1uE3nh9_kVcQOBFQRZwsw59tMjb0NKz5dwVnEp2OJPaWxdbSTE13FJCvCiLRJsKlOFRe333m3BqgIDPBUo6EOLFBpElG4-h5Ie7aePjlC__nx1PzcqM8eWJ34tUtxgIA

--Tz25tTdIfsS4B3QLK5wYIEkDVeb-4WrX3d8wsTpLhp613HWeWOC4SJDooHUcZbpeJONwT7mMxBRCx-6o8sYQ8tvn0jPLY

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 626 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thanh xuân của tui thật không lãng phí 🌻🌻
    • 711 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mới ngày nào còn là AFS giờ nhìn thấy mấy bả như này cũng vui lây ))
    • 714 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cho mình hỏi SNSD giờ còn đi show cùng nhau hay ko. hay hoạt động riêng lẻ hết r. lâu lắm ko thấy có hoạt động gì nữa
    • 711 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chaydichochi Xem bài viết
    cho mình hỏi SNSD giờ còn đi show cùng nhau hay ko. hay hoạt động riêng lẻ hết r. lâu lắm ko thấy có hoạt động gì nữa
    SNSD đã ở cảnh giới không đi cùng nhau nhóm vẫn hot như thường rồi
    • 760 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Sắp 12 năm debut rồi, t cũng làm SONE 10 năm rồi, chỉ mong vậy thôi
    • 751 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thôi nhắc đến Jessica được không? Cô ý không còn nhắc đến SNSD thì tại sao mình phải nhắc đến cô ý vậy? 12 năm chỉ có 8 con người này đi đến cùng. Không phải là 9 nên đừng nói không phải 9 thì coi như chưa đủ. Đối với Soshi 8 con người này là đã là quá đủ rồi
    • 736 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

SNSD như một lớp học của các cô gái. Sau khi tốt nghiệp thì mỗi người có một công việc riêng ổn định. Dù thế nào thì tình cảm dành cho nhau không thay đổi. Đến những dịp của những ngày kỉ niệm thế này thì cho nhau một cái hẹn để gặp mặt. Tình bạn thế này thì đáng trân quý ❤😊
    • 618 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sáng thức dậy thấy hình yê đời 1 cách lạ thường. Á haha
    • 734 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mặc dù từng là 1 con AFS, nhưng thấy ảnh này cũng thấy mừng cho Sone.
    • 730 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tao không thích SNSD thiệt, nhưng mấy chị từng là một phần thanh xuân của tao. Hồi mà nghe cái gì bình chọn trên tivi á, muốn nghe đến nhạc BB kiểu gì chẳng nghe qua mấy bài của SNSD. Không muốn cũng phải ngồi mà xem, tại sợ lỡ bài hát BB ☺️☺️