TIN TÀI TRỢ.

Trà My Idol lên án Thu Thuỷ làm mẹ không biết bảo vệ con, tuyên bố huỷ kết bạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 719 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 411 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trà My Idol tuyên bố không làm bạn bè, không muốn nói chuyện với Thu Thuỷ nữa, sẽ unfriend cả trên facebook luôn vì cho rằng Thuỷ chưa làm đúng vai trò 1 người mẹ khi đã sai lại còn đổ lỗi cho con mình❗️

Trà My đã bình luận ở một bài viết bênh vực Thu Thuỷ như sau:
    “Có thể anh chưa có con nên chưa hiểu được. Con em cũng tăng động nên đừng đổ lỗi cho việc trẻ con nó tăng động thì phải cào cấu nó. Cái giống loài nào đã là mẹ thì phải biết bảo vệ con mình. Còn để một thằng ất ơ vào nhà để đánh con mình thì đừng trách mọi người lên án. Vì ai bảo lôi nó lên xây dựng hình ảnh cho bản thân rồi giờ bị chửi thì đổ tội là con tôi bị tăng động? Rất ít khi lên tiếng nhưng thật sự không thể chấp nhận được".
    "Em tiện thể nói với chị Thủy luôn, em không trả lời inbox của chị! Em unfriend chị vì em thấy em không có nhu cầu làm bạn nữa. Anh có thể xóa bình luận này, hoặc có thể unfriend em gì đó thì tùy! Em rất tôn trọng các anh chị nhà báo vì trước giờ ai cũng dễ thương và giúp đỡ các nghệ sĩ, trong đó có em. Nhưng cái gì đúng thì thôi chứ xem mấy cái clip đó thấy nóng mắt lắm".

gawLQepmV8VnBHSK7v5XQRAbnGG54J-MlTX7pCOVRpT2tcA5b0yptXS4ZAt8tPr4IccJKI5cuq88Zp1wcem6INcUE-txWw

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 711 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Không thể bênh vực Thủy trong chuyện này. Vì Thủy pttm xấu quá
    • 714 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ra đường mà gặp tao sẽ khen kin giả tạo. Kin nhớp
    • 760 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cái bàn mà nó biết nói nó đá vào mặt a chị ngay , khổ thân cái bàn mang nỗi oan ngậm bồ hòn không giải thích đc với ai
    • 751 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chán nhỉ?? đã xinh rồi phẫu thuật chi cho ra như vầy???
    • 736 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Hồi đó thích Trà My lắm, chị ấy tuy hát hay, mạnh mẽ, thương con nhưng đẹp. Giờ thêm vụ này nữa nên càng thích chị hơn =))
    • 618 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ủa My nói gì đúng quá vậy My 🙂
    • 734 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Từ bây giờ My idol gì đó sẽ chuyển vào tym e
    • 730 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

C đã là idol quốc dân của chúng em )