TIN TÀI TRỢ.

Puka xác nhận đã chia tay Diệp Tiên sau 3 năm gắn bó

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.48K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 632 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Puka cho biết cả hai đã chia tay nhau được 4 tháng rồi, chỉ là bây giờ mới công bố:
    "Chúng tôi chia tay trong hòa bình, không có bất cứ sự tranh chấp gì về tài sản. Hiện tại, chúng tôi vẫn trò chuyện với nhau. Chúng tôi đã chuẩn bị tâm lý trước khi quyết định nên không ai bị sốc, hụt hẫng".
    "Tôi nghĩ trong tình yêu, khi hết duyên thì đường ai nấy đi. Tôi không muốn đổ lỗi cho bất cứ ai. Ở đây, tôi và anh Tiên đã nói chuyện với nhau nhưng không giải quyết được mâu thuẫn. Hơn nữa, anh ấy lại sắp đi Mỹ định cư. Vì vậy, chia tay sớm sẽ tốt hơn cho cả hai".
    Trước đó, cả hai từng có thời gian xa nhau rồi quay lại, nhưng nhiều mâu thuẫn ngày càng lớn khiến họ không thể hòa giải và quyết định đường ai nấy đi.

cRhTluvY1rx_tax_nfSqMntfcLOni7epPmml_rkKTOr9_U88oBxRFIAqW21gjzZ2Pc1fMd9O-MDsGJbxJLxALQ2fQtfCMg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 629 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hồi xem Phiên toà Tình yêu thích cặp này lắm. Cứ nghĩ sẽ có đám cưới chứ. Vậy mà... 😢
    • 713 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lại là chia tay, sau nhiều năm sống chung
    Tại vì thơ ngây, bao nhiêu tình yêu vỡ nát nữa rồi 😞
    • 719 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tao còn tưởng cả 2 sẽ cưới, bởi ko nói trước đc điều gì.
    • 763 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thương Puka, đúng kiểu một cô gái đi lên từ khó khăn nên cái gì cũng biết tiết kiệm và tiêu xài hợp lý, coi phiên toà tình yêu mới thấy dù quen Diệp Tiên là trai nhà giàu mà còn là đạo diễn nổi tiền xài ko hết nhưng vẫn ko hề đào mỏ mà còn kiềm chế lại thói ăn xài hoang của Diệp Tiên. Còn Diệp Tiên thì cũng thay đổi nhiều khi quen Puka, mình nghĩ Diệp Tiên sau này ko thiếu người để quen nhưng tìm được một người con gái như Puka sợ sẽ rất hiế
    • 756 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nói e nghe mãi mãi là bao xa- thuỷ tiên hát nha 😂😂
    • 748 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thảo nào thấy Puka dạo này xinh đẹp hơn.
    Tình yêu chỉ khiến chúng ta tệ hơn chứ đ giúp ích được gì cho cuộc sống cả )))
    • 621 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

"Cuối cùng, tình yêu bền vững nhất vẫn là yêu nước. Con đường đúng đắn nhất vẫn là con đường Cách mạng"😂
    • 741 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình không thể vì một chuyện vui, mà cười cả ngày. Nhưng lại vì một vết thương lòng mà thất thần chán nản.
    Đau khổ mà mình phải chịu đựng luôn luôn hơn sự vui vẻ. Cho nên, thà rằng không có được chứ không muốn bị mất đi.
    Dần dần, không buồn, cũng không vui.
    • 733 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hóa ra năm nay là năm chia ly. Mong các bạn trẻ hãy chuẩn bị tinh thần, độc thân hãy cứ độc thân, không độc thân thì tùy duyên phận.
    • 714 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Coi phiên toà tình yêu thấy thích Puka, còn bạn nam thấy sao sao, cũng nghĩ không lâu dài được.