TIN TÀI TRỢ.

Phim buổi tối trên HTV7, xin sự giúp đỡ của các mẹ nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.43K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là hum nọ e vô tình xem được một đoạn phim trên Htv7, tầm 9h 10h j đấy, hôm t5 vừa rùi. Mẹ nào biết film đó là film j ko? Nếu có lịch chíu thì cho e xin lun thể
    Cám ơn các mẹ nhìu nhìu :Rose::Rose::Rose: tặng hoa cho các mẹ nè :Battin ey:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hic pùn gê, không có ai bít hết ah? em cũng bận nên lúc xem được lúc không, chả biết nó chiếu lúc nào nữa có khi bật lên lại chẳng thấy đâu. Lại bị cái mê chàng đẹp trai trog ấy mới đau chứ
    • 424 Bài viết

• 1,747 Được cảm ơn

Em thử tìm trên lịch chiếu của chính trang HTV7 này xem sao nhé. :Smiling:
    http://www.htv.com.vn/chuongtrinh/default.asp
    Có cuộc gặp gỡ như chiếc khăn tay.
    Khi bạn mệt nhọc, nó sẽ thấm mồ hôi trên trán bạn.
    Khi bạn đau khổ, nó sẽ lau khô những giọt nước mắt.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạ em cám ơn chị nhiều. Theo như trong lịch này thì film đó tên là Bí kíp. Tên coi bộ ngộ quá. Sặc mùi kiếm hiệp trong khi nội dung lại hôg phải vậy :Surprise:
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Àh, cho em hỏi có mẹ nào, chị nào xem phim này thì vô 888 lun nha.. Em thì thích nhất là phim có chàng đẹp trai, mà phim này có 1 anh :Clown:
    Hình đính kèm
    • File Type: jpg 7.jpg (52.3 KB, 0 lần tải)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình không thích ms Huyền đâu vì giống chị dâu mình quá, chẳng biết làm gì. được cái nhìn mặt bà mẹ chồng khó đăm đăm mà cũng tâm lý ra phết nhỉ. có mẹ nào coi phim này kô kể em nghe với. tối thứ 6- chủ nhật vừa rồi kô được xem nên kô biêt đến đâu. ông Thanh và Vân trong phim này nhảm thiệt, hay tò mò vào chuyện nhà người khác wá.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,298 Bài viết

• 684 Được cảm ơn

Mình tò mò lên HTV tìm hiểu thì biết phim này chiếu từ thứ 4 đến CN hàng tuần. Dài 30 tập.
    Bí kíp nghe giống phim kiếm hiệp nhưng phim thì nói về bí kíp giữ gìn hạnh phúc gia đình.
    Trong phim hình như sẽ giải quyết 4 tình huống, vì tập 1 mình thấy có 4 gia đình xuất hiện.
    online?u=cunken

online?u=nkimhoan_ct&m=g&t=2