TIN TÀI TRỢ.

Phạm Quỳnh Anh tại sinh nhật Nhã Phương, nhìn nhan sắc nay ai biết chị đã 36 tuổi rồi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.2K Lượt đọc
  • 144 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 135 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Phải công nhận từ ngày ly hôn Phạm Quỳnh Anh nhìn sang hơn hẳn, mặt nhìn không còn buồn như trước.

Zozh5rndHThwE1HqQrsDmYUgwpcrEDbZpVA6tKtwwAZIiQLO2Q5zn6DbhslReCzHQNyYcZVk7Od1_MQ7qtNe-jrFi3czWQNzJo-mNfkYgSvtnYiJKSU4TGP9xXKnvlXf56Mn__xwGvN9W1bJatY6BbkXBkdwqFN35PaUvaSBqso7hg_c6uXKEaCIi8gu0

JDBVqe6CoTEeV_yVUgZQeZQnCcXzYH88Hv-cZAh_tQClkzCSpadvTVVSngFanVdsFyj-3d0BklEkKHjWMQjJy9PTqqGuIxsbUu4q_eFkw0ebZk6wtSoYggLKtlUS3BObMVYToxfjeB4i7yveuhFd5YdgYjjqM2TXSLO7NjeKKnjCxZJ4sO27Wo38CDbvA

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 483 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có ck suốt ngày lo cho ck, ko còn ck nửa thì phụ nữ mới có thời gian để lo cho bản thân. Chị em nên học hỏi PQA, nên thương bản thân mình trước khi thương người
    • 402 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ForBlackPink1 Xem bài viết
    Có ck suốt ngày lo cho ck, ko còn ck nửa thì phụ nữ mới có thời gian để lo cho bản thân. Chị em nên học hỏi PQA, nên thương bản thân mình trước khi thương người
    đàn bà ai cũng v , gđ luôn đặt trên bản thân . Khi mối bận tâm đó k còn thì lại khác
    • 483 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chomottinhyeu11 Xem bài viết
    đàn bà ai cũng v , gđ luôn đặt trên bản thân . Khi mối bận tâm đó k còn thì lại khác
    Đúng rồi ah. Bản chất phụ nữ luôn hy sinh, chịu thiệt thòi nên đàn ông coi đó là điều hiển nhiên, riết thành coi thường. Bởi vậy phải cố đẹp trong mọi hoàn cảnh
    • 505 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Pts quá tay làm mất cái đầu gối của chị t rồi.�������������� ���
    • 477 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trông chị QA xinh mà cứ khó tính sao sao ấy nhỉ. Chắc tại tôi lông mày chữ M 🤔
    • 521 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Phụ nữ đẹp nhất khi không thuộc về ai hỉ? Càng ngày càng đẹp ra luôn
    • 521 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chaydichochi Xem bài viết
    Trông chị QA xinh mà cứ khó tính sao sao ấy nhỉ. Chắc tại tôi lông mày chữ M ������
    khó tính thật ấy, có lần xem livestream trên kings live của PQA do PewPew làm MC, bả khó tính mà làm nhục mc ra mặt luôn
    • 502 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chaydichochi Xem bài viết
    Trông chị QA xinh mà cứ khó tính sao sao ấy nhỉ. Chắc tại tôi lông mày chữ M ������
    Xem Running man làm khách mời mà nhiều lúc mắt bà ấy kiểu ác ác khó chịu ra mặt ý. Trc m cũng có thiện cảm mà xem xong thấy ko thiện cảm vì đôi mắt lắm
    • 476 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tao thấy còn đẹp hơn cả chủ nhân bữa tiệc. Người ta nói chẳng sai "Người phụ nữ đẹp nhất khi không thuộc về ai"
    • 379 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cá nhân mình chưa bao h thấy c QA đẹp luôn á . Chắc tại hông hợp gu mắt của mình...
    • 479 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tao thik người có bận đồ ghê dạo này thấy ở chuồng nhiều quá gặp người bận đồ thấy như quay lại văn minh 😚
    • 490 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sao nay trông mặt QA cứ thấy ác ác kiểu gì nhỉ? Hay do make up?
    • 505 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng là phụ nữ xinh khi không thuộc về ai!
    • 490 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OnlyforMusic Xem bài viết
    Đúng là phụ nữ xinh khi không thuộc về ai!
    Nhưng chị này nhìn mặt thấy dữ dữ thế nào ấy
    • 490 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoahaulanghai1 Xem bài viết
    Sao nay trông mặt QA cứ thấy ác ác kiểu gì nhỉ? Hay do make up?
    Mặt chị ấy dữ đó giờ rồi thớt ơi, đâu phải mới đây đâu mà lạ lùng gì.
    • 483 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

nhìn bà Nhã Phương như kiểu đầu 1 nơi ng 1 nơi. đáng sợ ghê
    • 71 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Đúng là gừng càng già càng cay, gái càng già thì càng mặn mà nhỉ. Phụ nữ thời nay phải thế chứ, chia tay là mình phải đẹppp lên
    • 402 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ForBlackPink1 Xem bài viết
    nhìn bà Nhã Phương như kiểu đầu 1 nơi ng 1 nơi. đáng sợ ghê
    Doo góc máy thôi mà, làm gì nói ghê thế
    • 71 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mà công nhận chị này đẹp hơn nhiều thật chứ, tuy nhiên giọng hát của chị thì mình không đánh giá cao cho lắm
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8