TIN TÀI TRỢ.

Ông Cao Thắng có lắm người follow nhưng anh chỉ follow lại mình Đông Nhi: Đúng chất là chồng nhà người ta

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.2K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 390 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Chồng người ta chưa bao giờ làm tôi thất vọng 1f60a=)))F_lVMI8kjRtMnyXHCNBCUpQUrijUdSr8ARf8KByHy3xa3_3hvnc3h7Oc_gOGBCeq0q8Qem3suIQQJuOnMxE9x_lc1ZJi_w

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 621 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ông Cao Thắng có lắm người follow nhưng anh chỉ follow lại mình Đông Nhi: Đúng chất là chồng nhà người ta
    • 745 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Gato thiệt luôn đóoo trời, hơi bị thích bà Nhi luôn, ông Thắng thì kiểu bên ngoài đẹp trai bên trong nhiều tiềnnn. Ngày 2 ổng bả iu nhau trùng sinh nhật tui nữa chờiii(à cùng ngày tháng thui nhe) 🤣
    • 733 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mấy anh mấy chị lanh quá à, chồng nta vậy rồi vợ nhà nta fl nhiều thì sao??? Ủa bả là sao mà, Flow anh chị em đồng nghiệp vs các nghệ sĩ cũng làm mấy anh mấy chị thất vọng á😀 lạ lùnh ngộ nghĩnh
    • 621 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thế cứ theo dõi ai là phải bội tình cảm,tình yêu à ?
    • 758 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

@oohsehun nhìn mà học tập kìa. Sao anh chưa fl em 😀 Không cần tỏ ra quý tộc gì đâu nữa Darling công khai đi. ❤
    • 756 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chả bù nyc mình, instagram theo dõi 69 nghìn người thì có 68.999 là gái, phò, em gái mưa, bạn thân khác giới, diễn viên Jav,...
    • 763 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Lại còn toàn thế này nữaa 🥺 đi flw cho ông bả thêm 1 người flw vậy =)))
    • 719 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Vợ người ta cũng phải như nào, thì mới có chồng người ta chứ mấy thím.
    • 756 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Còn chồng t thì...) À quên t đã làm gì có chồng