TIN TÀI TRỢ.

Những cảnh trong phim mà bạn yêu thích nhất.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 628 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,541 Bài viết

• 997 Được cảm ơn

Thường thì xem xong phim mình hay tua lại những cảnh mà mình thích để xem lại. Có những cảnh mình phải tua lại để xem đến vài chục lần mà ko chán, chẳng biết các mẹ có như vậy ko??? Mình mở topic này để các mẹ vào chia sẻ những cảnh phim mà các mẹ yêu thích để mọi người cùng thưởng thức nhé.
    Mình mở màn trước: cảnh mình thích nhất có lẽ là cảnh bạn Jang Geun Suk và Moon Geun Young trong tập 14 của phim Mary.Stayed.Out.All.Night. Lúc ấoy JGS bị thương ở vai và MGY đang xoa thuốc cho người yêu, lời thoại thật là tình cảm và dí dỏm của hai kẻ đang yêu kết thúc là JGS rủ rê MGS làm chuyện người lớn bằng cách tháo mảnh vải chia đôi chiếc giường của họ đi. Ánh mắt và điệu bộ của JGS thật là đáng yêu và hài hứơc khiến người xem phải bật cười và nhắm mắt tươngr tượng khi cảnh quay kết thúc. Chẳng biết là họ có làm chuyện ấy ko nhỉ????
    :Laughing::Laughing::Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 958 Bài viết

• 1,748 Được cảm ơn

Cảnh phim mình thích nhất là trong "Nấc thang lên thiên đường" lúc Han Jeong Seo biết mình sắp chết, cô ấy đã nén hết mọi đau thương, nấu một bữa cơm cho Cha Song Joo. Khi cô ấy nói "em đã nhận từ anh rất nhiều mà chưa cho được anh gì cả, em đã quá hạnh phúc vì biết em sẽ mang tình yêu của anh đi mà không ai có thể nhận được nữa" rồi nắm tay bỏ vào cái hộp và tặng cho Song Joo món quà là lời "cám ơn". Mình đã rất xúc động. Cô ấy quá hạnh phúc và đau đớn bởi biết Song Joo sau này sẽ không thể yêu được ai ngoài cô ấy nữa thế mà cô ấy lại sắp phải ra đi. Xong rồi 2 người ngồi vừa khóc vừa ăn cơm.
    Cảnh lúc đó cũng đẹp, lời thoại cũng hay và mình chưa thấy phim nào mà diễn viên đóng thật như thế. Cứ cảm giác tình yêu đó là chuyện thật ngoài đời vậy
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,498 Bài viết

• 4,413 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các bạn ở đây toàn thích những cảnh lãng mạn nhỉ, mình thực dụng hơn, mình thích cái đoạn trong phim Twilight, Edward với Bella ở trong phòng ngủ của Bella, lúc Bella đang ngủ bỗng giật mình thức giấc và nhận ra có Edward đang rình Bella ngủ, rồi hai người nói gì đó vài ba câu rồi xáp lại và hôn nhau lần đầu tiên í :Battin ey:
    I6abZ4pI6abp7
    Fpcphh8Fpcpp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,597 Bài viết

• 2,278 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinky2510 Xem bài viết
    Các bạn ở đây toàn thích những cảnh lãng mạn nhỉ, mình thực dụng hơn, mình thích cái đoạn trong phim Twilight, Edward với Bella ở trong phòng ngủ của Bella, lúc Bella đang ngủ bỗng giật mình thức giấc và nhận ra có Edward đang rình Bella ngủ, rồi hai người nói gì đó vài ba câu rồi xáp lại và hôn nhau lần đầu tiên í :Battin ey:
    tớ cũng thik
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,522 Bài viết

• 5,473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinky2510 Xem bài viết
    Mình thích xem phim này, xem đi xem lại chỉ vì bạn Edward thôi đấy, ánh mắt nhìn Bella sao mà da diết đến vậy. Ước gì ngày đẹp trời nào đó xã cũng nhìn mình như vậy nhỉ (icon ăn dưa bở đâu rồi ta) :Laughing:
    9Udfp7

iFNVp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 774 Bài viết

• 291 Được cảm ơn

mình xem Twilight chỉ thik cảnh nào cả cả gia đình Cullen thôi!!!!
    XRdP2gNXRdPp7
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình thì lại thích cảnh trong phim " Cinderella Sister" lúc Eun Jo đau khổ khi nhận ra tình cảm chân thành của người cha dượng ý. thực sự là cảm động và Moon Geun Young thì đóng quá đạt ý :Smiling: