TIN TÀI TRỢ.

Nhan sắc bứt phá của Nữ chính Diên Hi Công Lược trong tạo hình nhân vật mới khiến khán giả suýt xoa.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.52K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 517 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chomottinhyeu11 Xem bài viết
    Như vậy nếu là đẹp thì mấy ẻm kia của Cbiz make up nhẹ nhàng hơn chắc thành mỹ nhân hết rồi..đừng nói đến mấy ẻm đẹp tự nhiên..chắc khuynh quốc khuynh thành hết ������. Ý kiến riêng nếu để ý sẽ ko thích mắt và miệng của cô Ngôn.. dù làm thế nào vẫn thấy lòi và hô..
    3boRJ4XdY5jtXEp9D6wbPbfFsnOeLT2LrxoFzJY5EUTxSmPUiuWm6TBUjlzOvdHcCKerZRpDgwTuNM_stjy3gJx7fqvb_Q
    Cá nhân tui cũng chưa bao giờ cảm được nhan sắc cô này
    Gặp má vu push quá đà càng mất thiện cảm hơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 492 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Haizzz chắc mắt tui có vấn đề nên ko cảm nhận được nhan sắc này, một chút khả ái cũng ko có.
    Chắc Photoshop nát chuột.
    • 163 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Dưới đây là tạo hình nhân vật mới nhất của Ngụy Anh Lạc, không biết là đang tham gia phim gì hay chương trình gì, nhưng nhìn nhìn nhan sắc quả thật rất xuất sắc.

LhHdCIr4k_4cz4-qbh-8TKCgkNrr6WJejyUYB4vWvvvUr8b8QB7Lfmzj0Us6YaZidkJtmfYK0LHgqIAX7rgo867a6AYiEMmL0Sd46Fjcp5uc6DJCnlOMdiS25zKx2vI6Ls0uPrvpmMkesDj3nDkczIc7A_ZaFs7jCoa1x-yLvlpQJzahYLzrmB9OWg

OG2C6ty3y25Uvsc_IHnBpvi_Vl7RYmek_2b_9vxtK6P46faC9oiVZmlh2btNGSm01QEQCTZmw9ArvZt6fdbPrQvW8ZTyiT8lvECrdGTrVuHMneNTN_sNJcUttvLnutaNGlwrfUL2z0eRimeQBEceHH8ZBLtwckD9dOylggzicXQ8SyPiZDd9Xh_cjlK
    • 417 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Như vậy nếu là đẹp thì mấy ẻm kia của Cbiz make up nhẹ nhàng hơn chắc thành mỹ nhân hết rồi..đừng nói đến mấy ẻm đẹp tự nhiên..chắc khuynh quốc khuynh thành hết 😂. Ý kiến riêng nếu để ý sẽ ko thích mắt và miệng của cô Ngôn.. dù làm thế nào vẫn thấy lòi và hô..
    3boRJ4XdY5jtXEp9D6wbPbfFsnOeLT2LrxoFzJY5EUTxSmPUiuWm6TBUjlzOvdHcCKerZRpDgwTuNM_stjy3gJx7fqvb_Q
    • 488 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nhan sắc thường thường thì toàn sắm vai mĩ nhân
    diễn xuất còn kém vu mama mang ra so với các đàn chị như TMN+CTD+ CT
    Nhiêu đó thôi đã khiến t không thể thích nổi bà này ...🙂
    • 531 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cá nhân t cảm thấy bà này có nhan sắc kém nhất trong mấy người mà Vu Chính push
    • 513 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chưa bảo giờ nuốt nổi nhan sắc của chị Ngô, đã vậy không biết nhịn còn liên tục push bài ca ngợi nhan sắc suốt vậy đó.
    • 488 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tôi biết ngay các thím nói hết nỗi lòng của tôi rồi nên chỉ vào đây đọc comment thôi
    • 391 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước khi chê chị xấu,mời các mẹ bỏ 3.14s ra lấy cái gương soi xem cái bản mặt mình như thế nào🙂nhé mấy bạn
    • 505 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thấy nét chị này lạ
    Nhìn kiên cường đẹp nhẹ nhàng riêng biệt
    • 501 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mặc dù tui không thích NCN nhưng cũng phải công nhận, bả cũng xinh mà, nhan sắc cũng có nét lạ.