Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

"Người tình của chồng tôi"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 33.4K Lượt đọc
  • 131 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • youngmi Khách
    Phim này 1 tuần có 1 lần nên hay bị tụt xuống trang khác quá, tối nay các mẹ theo dõi rồi bình luận nữa nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,681 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Không biết tối nay sẽ diễn biến thế nào? Hồi hộp quá ...! Lúc đi đám ma thấy anh chồng cứ ngắm vợ suốt, chắc cũng cảm động suy nghĩ gì đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,058 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nmkl Xem bài viết
    Mà ông chồng trong phim này có vẻ là không thấy lỗi lầm của mình lắm. Hết trách cô vợ là đưa bạn về ở chung, rồi lại bảo cuộc sống nhàm chán, đơn điệu, vợ không hấp dẫn, lúc đầu chồng muốn chia sẻ việc nhà nhưng vợ lại ko cho, v.v... Mọi người nên rút kinh nghiệm nhá nhá
    Đọc 2 trang thấy các mẹ toàn nói ông chồng sai mà sao không nói cô vợ sai? Mình thấy cô vợ sai đó chứ, ông chồng nói quá đúng "lỗi là ở em".
    Đàn ông họ cho mình cái quyền ngoại tình, miễn là không ly dị, bỏ vợ con (như ông chồng vẫn nói) thì đàn ông VN và Châu Á có tư tưởng khá giống nhau về lĩnh vực này. Sai là ở cô vợ đưa bạn về nhà, không cho chồng phụ việc nhà... cuối cùng vợ khổ.
    Phim này dạy cả chồng lẫn vợ chứ không riâng gì ai, mình thấy rất hay. Cái quan trọng coi xong học hỏi và rút ra kinh nghiệm kia.

Quan niệm của mình là không bao giờ cho bạn gái ở lại nhà, người làm trẻ tuổi, em vợ... túm lại nhà mình chỉ có mình là phụ nữ của chồng thôi, cô nào cũng không được phép gần chồng nhiều (phòng bệnh hơn chữa bệnh mà) vì cũng chứng kiến bạn thân cướp chồng của bạn mình rồi nên em hãi lắm.
    Thi thoảng bảo "anh ơi hôm nay em mệt quá không nấu ăn được, anh giúp em nhé", chồng nấu xong ăn là khen lấy khen để... lần sau mới nhờ được, mà có nhờ chồng mới thấy chuyện nấu ăn cũng mệt chứ bộ.

Nên trong bộ phim này cô vợ và anh chồng cũng sẽ rút ra được bài học, đang chờ để coi tiếp đây. 19h rùi.
    Win của mẹ 4 ngày tuổi - 3m - 6m - 9m - 12m - 15m :LoveStruc:
    wwdsc01083w6mw3w44
    • 8,951 Bài viết

• 2,158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nmkl Xem bài viết
    Có mẹ nào theo dõi phim này không? Hay quá là hay :Applause:. Xem xong 2 tập phim trưa nay mình thấy có nhiều cảm xúc quá: vừa thông cảm, vừa bực tức, vừa xót xa... Thương người vợ nhất ở cái đoạn nghe chồng bảo là "Em không còn hấp dẫn trong mắt anh" :Crying:, nghe mà tủi thân gì đâu. Sao đàn ông ích kỷ thế nhỉ? Lúc nào cũng muốn vợ thật hấp dẫn thì mới không ngoại tình à :Thinking:?

Diễn biến tâm lý trong phim thật là thực tế, cứ như mình đang chứng kiến một câu chuyện thực vậy. Từng lời nói đều rất thật. Nhưng cách xử lý của người vợ mình không đồng ý, sao lại đẩy chồng về phía người tình như thế? Chẳng thà là ly dị hẳn, làm sao có thể chấp nhận chuyện chồng chung, có ích lợi gì đâu?

Mỗi tuần chiếu có 1 lần, ghét ghê :Nottalkin:!
    Chị ơi em mê phin này lắm đó, coi thấy hấp dẫn ghê nơi, tối T6 coi đã rồi trưa thứ 7 em lại mở xem lại rooling:rooling:rooling: tối nay nữa chị nhé :LoveStruc:

Em nghĩ kết cục thì người chồng sẽ quay về với vợ, vì tựa đề là " người tình của chồng tôi" mà lị, người tình thì vưỡn mãi là người tình thôi :Talktothe
    • Chờ kích hoạt
    • 11 năm
    • 71 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em nghĩ gương vỡ có thể lành,vì dù sao người phụ nữ dễ tha thứ hơn,nhưng...người đàn ông có xứng đáng dc tha thứ ko.:Thinking:
    anh này thì ...quá quá tệ...mọi thứ,cả hình thức cho tới nhân cách.
    tham tiền nên mới chưa dám bỏ hẳn vợ để theo gái.vì anh ta sợ ba mình biết chuyện sẽ ko chia tài sản cho,vì ông bố cũng ko vừa,khi anh ta lấy cô vợ nghèo,ông tức giận đã sửa di chúc chia 1/2 ts cho từ thiện rồi.Nên kì này anh ta mới sợ,ko dám hó hé.
    Miệng thì xin tha thứ,cư xử giả tạo,bu cô bồ như sam vậy !ko hở ra dc phút nào.thậm chí khuya ở nhà ba mẹ mà cũng ráng chuồn về tí tởn với cô ta.Vậy thì ko xứng để dc tha thứ:Nottalkin:
    Mà phim HQ làm hay thiệt nhưng thấy vẫn còn lịch sự quá,cô bồ cứ thản nhiên qua nhà cô vợ để nói chuyện,cứ như là ko có j xảy ra vậy.Gặp em là em cho cô nàng ...#%%*$ ,biết thế nào là lễ độ:RaisedEye,hạng ng đó đâu có đáng nói chuyện tử tế.:cool:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,058 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Uh mình coi mà tức lộn gan lên đuợc, nhìn cái mặt vênh váo của con bồ là muốn oánh nhau rùi.
    Phim này cũng hay như "Lối Sống Sai Lầm" có mẹ nào coi phim này chưa?
    wwdsc01083w6mw3w44
    • Chờ kích hoạt
    • 13 năm
    • 5,279 Bài viết

• 24,525 Được cảm ơn

Suty cũng đang theo dõi phim này ... thật sự căng thẳng theo diễn biến tâm lý của chị vợ...

Tự nhiên thấy mình may mắn ghê :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,681 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Coi hai tập vừa rồi thấy tội nghiệp cô vợ quá :Crying:. Trong lòng đau khổ, thấy anh chồng bội bạc vậy lại càng đau khổ hơn. Công nhận anh chồng này tệ quá, đúng là mê muội rồi, không còn nhận ra đúng sai nữa. Đàn ông quả là ích kỷ, chỉ biết có mình thôi. Anh ta ngoại tình thì ko sao, thấy vợ cũng có người thích thì làm hù sẽ dành con. Đúng là anh ta không xứng đáng để được tha thứ :Nottalkin:

Cô nhân tình thật ra trơ tráo, còn dám bảo cô vợ là không biết điều, còn dám nhân danh tình bạn kêu cô vợ nói giúp để ông chồng khỏi về nhà ba mẹ ở :mad:

@mamadung: thì mình mới nói các bà vợ xem phim này nên rút kinh nghiệm, đừng chiều chồng quá, đừng hy sinh nhiều quá, đừng tạo điều kiện để chồng phạm lỗi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,058 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Coi phim này vừa thích coi vừa tức tức trong lòng í, ước gì ngoài đời mình đánh con bồ cho chết quá. (tính mình giống tính bà chị trong phim keke)
    wwdsc01083w6mw3w44
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 744 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao mình ghét cô bồ và anh chồng quá. Tập vừa rồi mình thấy cô bồ tính toán,nói mình chỉ cần tiền..,vậy nên mình nghĩ ko xuất phát từ tình cảm thật,chắc sẽ mau đứt.Chỉ cần cô vợ cho nhà chồng hay,nhà chồng ko cho anh ta thừa kế tài sản là cô bồ dông ngay àh.Thấy thương cô vợ quá,bị phản bội vậy mà tốt với ba mẹ chồng quá àh:Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    2 tập vừa rồi khá hay nhưng mà mình nghĩ đúng là chỉ có trên phim, chứ ngoài đời cô bô mà đến gặp cô vợ để nó nhăng nói cuội như thế xem, đảm bảo khỏi có đường về
    • youngmi Khách
    Coi phim mong sao cô bồ và anh chồng cãi nhau thật nhiều để chia tay cho rồi, cả 2 đầu ích kỉ như nhau, ghét 2 người này ghê:Sad:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,058 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesarang Xem bài viết
    2 tập vừa rồi khá hay nhưng mà mình nghĩ đúng là chỉ có trên phim, chứ ngoài đời cô bô mà đến gặp cô vợ để nó nhăng nói cuội như thế xem, đảm bảo khỏi có đường về
    Vì cô bồ là bạn của cô vợ mà nên nếu ngoài đời có khi cũng có đến nhà nói chuyện nếu bạn chai mặt, mà chai mặt mới cướp chồng của bạn chứ lị.
    wwdsc01083w6mw3w44
    • 772 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesarang Xem bài viết
    Bạn ơi, ngoài đời không thiếu những trường hợp như vậy đâu, thậm chí có cô bồ đang lén cặp với anh chồng còn nửa đêm gọi điện ghen ngược và chửi vợ, chồng vẫn chối bay chối biến đấy.

Túm lại là phụ nữ chẳng có gì sung sướng hết.
    Vấn đề ở chỗ anh chồng thôi, tớ mà là vợ cũng xử sự như cô ấy vì càng yêu càng không chấp nhận được cho dù biết là mình đẩy chồng ra xa hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,770 Bài viết

• 1,187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mamadung Xem bài viết
    Vì cô bồ là bạn của cô vợ mà nên nếu ngoài đời có khi cũng có đến nhà nói chuyện nếu bạn chai mặt, mà chai mặt mới cướp chồng của bạn chứ lị.
    nghĩ tới cái cô bồ là thấy nóng mặ rùi, mà sao ông chồng này ngu thế không biết, chẳng biết đến tập bao nhiêu mới sáng mắt ra, mỗi tuần có 2 tập xem sốt cả ruột các mẹ nhể?
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 234 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

MÌNH XEM PHIM MÀ THẤY ĐAU ĐỚN CỨ NHƯ MÌNH LÀ NHÂN VẬT VỢ VẬY MẶC DÙ LÀ BÂY JÒ MÌNH ĐANG HP.ÔNG CHỒNG MÌNH KO CHO MÌNH XEM,ỔNG BẢO SAO EM CỨ XEM BA Cái phim đó rồi ám ảnh ghen tuông.nhưng mình thật sự cảm thông cho người vợ.phim lối sống sai lầm làm mình cũng như vậy.mình că, thù những gã đàn ông như vậy.nếu cho mình được đưa ra luật pháp xin tử hình bằng ghế điện các gã đàn ông ngoại tình
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 15 năm
    • 2,643 Bài viết

• 261 Được cảm ơn

Ặc ặc, thế thì bạn phải đem nướng điện gần 99,99% các ông chồng trên thế gian này thôi, haha. Các ông chồng đừng dí tui chạy nhe, hehe

Đúng là họ đóng hay thật, cứ như thật, mình nằm xem mà nứoc mắt cứ chảy dài vì thương cô vợ, phải tay mình thì con bồ chết toi, chứ ở đó mà bước chân vào nhà mình , hehe

Mình khóai bà chị trong phim, bả dữ thấy ớn, nhưng rất thương em
    "Nam quốc sơn hà
    Nam quốc sơn hà Nam đế cư,
    Tiệt nhiên định phận tại Thiên thư.
    Như hà nghịch lỗ lai xâm phạm,
    Nhữ đẳng hành khan thủ bại hư".

Sông núi nước Nam vua Nam ở
    Rành rành định phận tại sách Trời
    Cớ sao lũ giặc sang xâm phạm
    Chúng bay sẽ bị đánh tơi bời
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,058 Bài viết

• 623 Được cảm ơn

Mình coi phim này xong lại nói với chồng "anh nếu sau này có muốn lăng nhăng thì đi ăn bánh trả tiền dùm em, chứ đừng có mà cặp bồ là biết tay tui" hehehe, chồng ngớ ra chẳng hiểu gì? Ổng đâu biết mình vừa coi phim xong nên kú. Mình nói chồng nên ăn bánh trả tiền cũng vì biết rằng đàn ông chẳng ông nào ko ăn phở bên ngoài, nên nói trước cho ổng biết quan điểm của mình.
    wwdsc01083w6mw3w44
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,681 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

Người HQ có suy nghĩ và tư tưởng giống người VN mình nên xem phim thấy thật là gần gũi và thực tế. Dàn diễn viên đóng hay, kịch bản chặt chẽ, coi thích ghê :Applause:

À, mà sao cô nhân tình không đi làm gì hết vậy các mẹ? Mình không coi mấy tập đầu nên không hiểu lắm, mẹ nào giải thích giùm mình với. Cám ơn nhiều :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,681 Bài viết

• 928 Được cảm ơn

http://phununet.com/tintuc.aspx?Cat_...5&New_ID=54763

:Crying: :Crying: :Crying: Theo bài này thì cuối cùng 2 vợ chồng cũng ly hôn nè :Crying: :Crying: :Crying:
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7