Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

:"Ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên" bộ phim truyền hình hay nhất đây!!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.93K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 77 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em có bộ "ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên" từ S1 đến S10 (bản chuẩn không có phụ đề đâu ạ) gồm 59 DVD (DVD bản chuẩn xem được trên đầu DVD thông thường khong phải đĩa nén nên chất lượng rất tốt) anh chị nào mua alo em nhé. Giá 800k chuyển hàng free trong nội thành HN(ai ở ngoài HN cho em thêm tiền chuyển phát nhanh ạ)
    Bộ của em có cả phần giao lưu phỏng vấn các diễn viên nhá(vì là bộ chuẩn của đài truyền hình phát hành mà).
    Chiến 0983044631
    YM: ctg_all

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 195 Bài viết

• 694 Được cảm ơn

Lâu nay bận quá mức nên mình không ghé qua, Làm thế nào để ktra chất lượng của cả 59 DVD hả bạn?Có bảo hành không? và bao lâu?
    Mình muốn mua nhưng muốn chắc chất lượng.
    Các chị em yêu thích phim này có thể xem trên youtube, hiện có tương đối đầy đủ, cũng có cả những hậu trường của phim, nhiều thông tin lắm, ...
    Còn ai muốn đọc truyện tiếng Việt thì vào vnthuquan.
    Em đang xin bản tiếng Anh
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,629 Bài viết

• 608 Được cảm ơn

Phim có thuyết minh tiếng Việt ko vậy bạn? Hic, mình cũng thích phim này lắm lắm nhưng 800k thì đắt quá, mà bạn có mấy bộ vậy? Chắc là 1 rồi vì là bộ chuẩn mà, ko biết bạn có sao ra để bán bản nháp ko? Nếu có thì mình mua bản sao thôi, vì mua bản chuẩn thì hết xiền mất.

c50gtlb

Chỉ nguyện suốt đời bên anh!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 77 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi EmKit Xem bài viết
    Lâu nay bận quá mức nên mình không ghé qua, Làm thế nào để ktra chất lượng của cả 59 DVD hả bạn?Có bảo hành không? và bao lâu?
    Mình muốn mua nhưng muốn chắc chất lượng.
    Các chị em yêu thích phim này có thể xem trên youtube, hiện có tương đối đầy đủ, cũng có cả những hậu trường của phim, nhiều thông tin lắm, ...
    Còn ai muốn đọc truyện tiếng Việt thì vào vnthuquan.
    Em đang xin bản tiếng Anh
    Em bảo hành chất lượng chị à. Nếu đĩa không xem được và mặt không bị xước hoặc xước ít em sẵn sàng đổi
    • Điều hành
    • 15 năm
    • 187 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Các trao đổi mua bán không được khuyến khích trong mục Thư Giãn đâu các bạn nhé. Mod xin khóa topic này lại.
    Vì ngôi nhà chung WTT :Applause: