Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nào mình vui cùng nhà BN (dành cho những người quan tâm đến nhà BN)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.99K Lượt đọc
  • 200 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 662 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Đây là top dành cho những người quan tâm đến BN, tránh việc bị khoá thì chúng ta cần ghi nhớ rằng, đây là 1 nhân vật hư cấu, ko có thật, ko liên quan đến cá nhân nào, đảm bảo quy định của diễn đàn. Xin thưa với Admin và Mod rằng, nếu ai làm sai quy định của diễn đàn nhờ Min và Mod xoá hộ bài, còn mọi người vào đây để nói chuyện vui vẻ với nhau, ko nên khoá top vì như vậy ko hợp lý.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 662 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

có lời nhắn với các mẹ chim là chúng ta sẽ phải rút kinh nghiệm ko nên để top bị khoá, ai vào gây sự chúng ta sẽ báo cho cấp trên xử lý, mặt trời cũng đã rút kinh nghiệm cho bản thân mình rùi.
    • 9,491 Bài viết

• 3,881 Được cảm ơn

Chị đăng ký cái nhá:Battin ey:
    Một ngày mới nắng lên :Battin ey:
    Gió bắt đầu thổi :LoveStruc:
    eNortjKzUjK0XDBCSyVrXDAVoALZ79
    NB: 3.5kg-52cm, 12m: 9.6kg-78cm, 24m: 12.2kg-87cm

9/9/11 LC quên cân đo
    12/9/11 86 73 93 99 32 62
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 662 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phương Diệp Xem bài viết
    Chị đăng ký cái nhá:Battin ey:
    hoan nghênh chị, em ko biết blog BN đã có bao nhiêu lượt truy cập rùi nhỉ? Các mẹ khác cũng rất tâm huyết với em BN, blog bây giờ nổi tiếng cũng là nhờ WTT, nên lúc nào cũng phải bám trụ ở dất mẹ chứ, ko có lý do gì để tẩy chay BN cả.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,768 Bài viết

• 7,002 Được cảm ơn

Mặt trời ơi, Bồ Nông bận Tết rồi, kiểu này không có thời gian để lăng xê cái gì mới đâu. Mà tình hình là ra cái qui định đi chứ bà con bức xúc nhảy vào oánh nhau là không hay đâu.

Bồ Nông thích nổi tiếng trong hòa bình, ghét chiến tranh
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,062 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecunkin Xem bài viết
    Bồ Nông thích nổi tiếng trong hòa bình, ghét chiến tranh
    Thích an sinh môi trường nữa chứ?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,573 Bài viết

• 892 Được cảm ơn

Thích ấy, không thích chiến tranh nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,573 Bài viết

• 892 Được cảm ơn

HH Bồ Nông tạm lui về tổ đón Tết. Qua Tết sẽ tái ngộ với các bạn với nhiều hấp dẫn, thú vị và cực kì gay cấn. Chúc các bạn một năm mới vui vẻ và hạnh phúc, phát tài, phát lộc.

HH Bồ Nông
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,716 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc HH Bồ Nông qua năm mới sẽ có thêm nhiều ... thành tích :Laughing:
    Mẹ yêu Chi Chi và Cu Tít nhất trên đời
    nguyenthihuongthaolawyer@gmail.com
    DSC00015moi DSC00113moi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,954 Bài viết

• 749 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mattroidingusom Xem bài viết
    có lời nhắn với các mẹ chim là chúng ta sẽ phải rút kinh nghiệm ko nên để top bị khoá, ai vào gây sự chúng ta sẽ báo cho cấp trên xử lý, mặt trời cũng đã rút kinh nghiệm cho bản thân mình rùi.
    He he ! Tôi là nguời đầu tiên vào đây gây sự đây ! Ka ka ka ! Chúc mừng nhà mới đc thành lập nhé ! :Applause::Applause::Applause:

champagne1

image%5CFBA003%5CBohoa_2
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,805 Bài viết

• 764 Được cảm ơn

ủa, Top kia lại bị khóa rồi hả các mẹ. Đúng là ....:Sick::Sick:
    • 244 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Không có việc gì khó, chỉ sợ lòng không bền. Chúng ta nên tuân thủ các nội quy của MOD nói chung và của chủ topic đã đặt ra. Nếu có trường hợp nào gây sự, đề nghị các mẹ đồng loạt cảnh báo lên MOD. Đây là một topic thư giãn và không có thực. Nếu chẳng may có ai suy luận về cuộc sống đời thực thì đấy là do ý kiến chủ quan của người đấy, không phải là ý kiến hay suy nghĩ của chủ topic và các thành viên tham gia topic.
    BLOG HOA HẬU BỒ NÔNG
    https://hhbonong.blogspot.com/
    • 6,355 Bài viết

• 3,551 Được cảm ơn

MeBonghe bận Tết và lo SN con nên chỉ tạt vào đây chúc mừng các mẹ chim, chúc các chim mẹ, chim bố mạnh khoẻ, vui vẻ, tươi trẻ! Chúc các chim non hay ăn chóng lớn, học giỏi. Chúc em Bồ Nông ngày càng ... lắm chuyện:Laughing::Laughing:
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,768 Bài viết

• 7,002 Được cảm ơn

Nhà cháu mải ăn chơi nên hôm nay mới vào đây điểm danh!

Chúc Rừng Xanh sang xuân mới nhiều tài nhiều lộc, chúc các bố mẹ chim bản xứ và di cư mải kiếm mồi không quên thư giãn, chúc các chim non mới ra ràng bay lượn ngon lành, chúc các chim trong ổ hay ăn chóng lớn!

Chúc em Bồ Nông nhanh chóng có bằng xóa mù, mọc đủ lông đủ cánh để bon chen cùng muông thú trong rừng. Chúc gia đình Bồ Nông sáng mắt sáng lòng đỡ tham lam, từ dối trá để làm bầu bạn được với các gia đình chim chóc!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,062 Bài viết

• 496 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecunkin Xem bài viết
    Nhà cháu mải ăn chơi nên hôm nay mới vào đây điểm danh!

Chúc Rừng Xanh sang xuân mới nhiều tài nhiều lộc, chúc các bố mẹ chim bản xứ và di cư mải kiếm mồi không quên thư giãn, chúc các chim non mới ra ràng bay lượn ngon lành, chúc các chim trong ổ hay ăn chóng lớn!

Chúc em Bồ Nông nhanh chóng có bằng xóa mù, mọc đủ lông đủ cánh để bon chen cùng muông thú trong rừng. Chúc gia đình Bồ Nông sáng mắt sáng lòng đỡ tham lam, từ dối trá để làm bầu bạn được với các gia đình chim chóc!
    :Laughing::Laughing::Laughing: mecunkin chỉ được cái nói đúng ý nhà em thế?
    Năm mới chúc các bố mẹ có sức khỏe như đại bàng, vui vẻ như chim sâu và tiền vào nhiều như lông đà điểu nhá! (Ý em muốn nói "tiền nhiều như lông trâu" cho nó cập nhật năm con Nghé, nhưng thôi đang nói về họ nhà chim lông vũ mà).
    Riêng em Bồ Nông nhà ta, đầu năm đầu tháng em kiêng không chúc nhiều, nhưng nhớ đến em ý, tự nhiên nhớ đến câu của các cụ "nhân bất học bất tri lý", thôi đành khuyên em cố gắng học hành thực sự để "tri" được những cái "lý" đơn giản nhất ở đời mà hình như chưa có ai dạy cho Hoa Hậu.
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,768 Bài viết

• 7,002 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Aquabb Xem bài viết
    :Laughing::Laughing::Laughing: mecunkin chỉ được cái nói đúng ý nhà em thế?
    Năm mới chúc các bố mẹ có sức khỏe như đại bàng, vui vẻ như chim sâu và tiền vào nhiều như lông đà điểu nhá! (Ý em muốn nói "tiền nhiều như lông trâu" cho nó cập nhật năm con Nghé, nhưng thôi đang nói về họ nhà chim lông vũ mà).
    Riêng em Bồ Nông nhà ta, đầu năm đầu tháng em kiêng không chúc nhiều, nhưng nhớ đến em ý, tự nhiên nhớ đến câu của các cụ "nhân bất học bất tri lý", thôi đành khuyên em cố gắng học hành thực sự để "tri" được những cái "lý" đơn giản nhất ở đời mà hình như chưa có ai dạy cho Hoa Hậu.
    Hi hi, hiểu ý mẹ nó, phải chúc là "tiền nhiều như lông chim Rừng Kinh Hãi" mới đúng! :Laughing:
    • 662 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

chúc cả nhà 1 năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý, tiền vào như nước, luôn luôn vui vẻ. Em vào điểm danh và nhận lỗi vì đợt vừa rồi bận quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 50 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị ơi, cho em gia nhập với nha. Em hâm mộ nhà BN lâu lắm rồi. Năm mới, thành viên mới toanh này xin chúc các chị vạn sự như ý, an khang thịnh vượng hen.
    • 662 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bivasau Xem bài viết
    Các chị ơi, cho em gia nhập với nha. Em hâm mộ nhà BN lâu lắm rồi. Năm mới, thành viên mới toanh này xin chúc các chị vạn sự như ý, an khang thịnh vượng hen.
    chào mừng chị nhập hội hâm mộ BN nhà ta
    • 244 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Chào mừng bạn gia nhập hội hâm mộ BN. Bên cạnh đó, mình cũng xin phép đề nghị bạn đọc và nghiên cứu kỹ nội quy của chủ topic đã đưa ra để tránh những sự nhầm lẫn đáng tiếc có thể xảy ra.
    Đề nghị chủ topic và các mẹ đóng góp để xây dựng nội quy cho topic " Nào mình vui cùng nhà BN (dành cho những người quan tâm đến nhà BN)" để MOD và mọi người thực hiện và duy trì topic theo đúng tiêu chí MOD đã đặt ra (để MOD không có cớ khóa/ xóa topic đáng yêu này nữa.
    BLOG HOA HẬU BỒ NÔNG
    https://hhbonong.blogspot.com/