TIN TÀI TRỢ.

Nàng cỏ Goo Hye Sun và chồng trẻ thông báo ly hôn sau 3 năm chung sống

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.72K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 334 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Sáng ngày 18/08, Goo Hye Sun đăng lên Instagram bức ảnh có dòng chữ viết tay ”Anh yêu em Goo Hye Sun. Anh yêu em Goo Hye Sun” cùng với thông tin chấn động: ”Chồng tôi đã thay lòng đổi dạ vì thấy mệt mỏi và muốn ly hôn, trong khi tôi vẫn muốn bảo vệ gia đình này. Tuần tới, phía đại diện chồng tôi sẽ ra thông báo, và tôi nhắc trước với các bạn rằng không có gì trong số đó là sự thật. Tôi hy vọng sự thật sẽ sớm được đưa ra ánh sáng.”

Không chỉ vậy, ảnh chụp màn hình đoạn tin nhắn giằng co về việc Ahn Jae Hyun không muốn gặp mẹ Goo Hye Sun cũng được nữ diễn viên tung lên mạng.

5bsZCOcKt8RYHakdD4-fQNDGd2DXN7jruXQW0RzC-I428Wo1ZeNLluNEsz7iYeSlAna4hujWUEf42-xP25-H9IRiN0s3Sw

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 629 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hôm qua mới đọc bài báo Goo Hye Sun kể về nụ hôn đầu với Ahn Jae Hyun cơ mà 😭
    • 714 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Lại 1 cặp tan vỡ
    • 733 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thất vọng AJH thật sự
    • 741 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mãi mãi là bao lâu, chán thật sự và mất niềm tin vào tình yêu! Mới sáng sớm.
    • 621 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu có làm tiếp phim Reply, mạnh dạn đề cử năm 2019 cho sôi động và nhiều sự kiện chấn động nhé bác đạo diễn 😌Sáng ra đã rửa mắt 😳😳
    • 748 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Làm thằng đàn ông, lúc xin cưới gặp bố mẹ đàng hoàng, khi li hôn với cô ấy, xin các anh nói chung hãy ngẩng cao đầu mà báo với bố mẹ cô gái ấy!!! Mình o theo dõi cặp đôi này lắm, chỉ biết là khi li hôn o gặp mẹ cô ấy mà nói đã đưa ra công chúng việc li hôn của cả 2 thì là 1 thằng HÈN
    • 756 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đến bây giờ ai hỏi tôi về tình yêu
    Niềm tin của tôi đối với tình yêu ở trạng thái âm vô cực
    • 763 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hạnh phúc chỉ là diễn thôi
    • 719 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

má ơi shock vc lun, trên đời này làm gì có real love 🙂