TIN TÀI TRỢ.

ly cà phê bự nhất của Việt Nam.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.38K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có anh chị nào ở Buôn Ma Thuột không? hình như sắp có lễ hội cà phê ở đó thì phải. gia đình em định về đó mấy ngày. Mà không biết nó tổ chức ở chỗ nào, ngày bao nhiêu. Chẳng là thằng em của em, nó thích xem cái ly cà phê không lồ (năm ngoái lập kỷ lục thế giới), mẹ em lỡ hứa hẹn với nó. (Nó đạt học sinh giỏi vừa rồi) Nên giờ đòi về quê nội ở Buôn Ma Thuột xem cái ly. Rõ khổ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

herher, năm ngoái cái ly ở dưới TpHCM thì hok đi chụp hôm nay nó lên tận Buôn Mê đòi cái ly... thật là hết biết
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngày 10-12 bạn ơi, sắp rồi đó, chắc cũng jống năm ngoái ở Tao Đàn là hội chợ, giới thiệu sản phẩm, bán hàng giảm giá.. Còn zụ cái ly cafe của Vinacafé thì hình như có màn trình diễn jì đó nghe đâu là khá độc, vẫn còn trong vòng bí ẩn!!
    • 83 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Quảng cáo, đăng báo cho lắm vô... chắc lại như cái bánh chưng khổng lồ của Đầm Sen thôi Nói chung là đừng hy vọng gì quá... tớ thấy VN toàn đổ tiền vô những kỷ lục mà quốc tế nó chê thôi
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hay hay... thế là lại đựơc ra tao đàn uống coffee miễn phí roài bà con... ai rảnh hẹn tui ra nà...
    • 83 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

herher, năm ngoái cái ly ở dưới TpHCM thì hok đi chụp hôm nay nó lên tận Buôn Mê đòi cái ly... thật là hết biết
    hay hay... thế là lại đựơc ra tao đàn uống coffee miễn phí roài bà con... ai rảnh hẹn tui ra nà...
    Năm nay Tao Đàn ko có làm nữa đâu (mà sao ko làm ở Tao Đàn nữa nhỉ ??? HCM là nơi tiêu thụ cafe lớn nhất VN mà)
    • 311 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anti_intermilan Xem bài viết
    Quảng cáo, đăng báo cho lắm vô... chắc lại như cái bánh chưng khổng lồ của Đầm Sen thôi Nói chung là đừng hy vọng gì quá... tớ thấy VN toàn đổ tiền vô những kỷ lục mà quốc tế nó chê thôi
    Đó cũng là một chiêu Marketing của họ mà, chỉ có điều làm như cái Bánh Chưng của Đầm sen thì có tác dụng ngược lại. Nhưng em băn khoăn là không biết người ta có uống hết chỗ cafe đó không nhỉ???
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khổ, thằng nhỏ bị mấy đứa bạn khoe, năm ngoái nó không được xem cái kỷ lục thế giới đấy. Mà anh chị nào ở đó cho em biết nó tổ chức ngày nào được không?

Đó cũng là một chiêu Marketing của họ mà, chỉ có điều làm như cái Bánh Chưng của Đầm sen thì có tác dụng ngược lại. Nhưng em băn khoăn là không biết người ta có uống hết chỗ cafe đó không nhỉ???
    uống hết chứ, không uống hết em về đó, chui vào cái ly bơi. Dưỡng da bằng cafe' luôn. he he (em đang cần da ngăm ngăm chútrooling::Laughing
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lễ hội thu hút cả triệu lượt khách đấy chứ. Cái ly này bao nhiêu người uống mới hết dc ta, lên đó dc chắc tui túc trực 24/24 (uống miễn phí mà):Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 986 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

ôi sao mình nhớ quê quá, giờ này chắc là lạnh lắm, ước gì mình đừng vướng con nhỏ chắc mình phải bay đó ngay để tham bà con và tham gia lễ hội mất thôi.
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 124 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quanhuan Xem bài viết
    Có anh chị nào ở Buôn Ma Thuột không? hình như sắp có lễ hội cà phê ở đó thì phải. gia đình em định về đó mấy ngày. Mà không biết nó tổ chức ở chỗ nào, ngày bao nhiêu. Chẳng là thằng em của em, nó thích xem cái ly cà phê không lồ (năm ngoái lập kỷ lục thế giới), mẹ em lỡ hứa hẹn với nó. (Nó đạt học sinh giỏi vừa rồi) Nên giờ đòi về quê nội ở Buôn Ma Thuột xem cái ly. Rõ khổ.
    Chỗ và ngày :

Từ 10/12 – 14/12 tại Bảo tàng Điện Biên, TP Buôn Ma Thuột, ly cà phê lớn nhất thế giới sẽ trở lại với công chúng tại lễ hội cà phê Buôn Ma Thuột lần thứ 2.

http://www.tienphong.vn/Tianyon/Inde...55&ChannelID=3
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Từ 10/12 – 14/12 tại Bảo tàng Điện Biên, TP Buôn Ma Thuột, ly cà phê lớn nhất thế giới sẽ trở lại với công chúng tại lễ hội cà phê Buôn Ma Thuột lần thứ 2.
    cám ơn chị nhiều, mai nhà em lên đường
    • 83 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Có ai đi về chưa ??? Kinh nghiệm của tớ là đừng có đi ngay buổi khai mạc, vui thì vui thật nhưng hơi bị đông :-"
    Sao mãi chưa thấy báo nào đăng hình ly cafe đ1o nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sao chưa thấy báo nào đưa hình hay clip hết vậy ta, hum nay tổ chức òi mà
    • 83 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailinhup Xem bài viết
    sao chưa thấy báo nào đưa hình hay clip hết vậy ta, hum nay tổ chức òi mà
    Đây =.=
    6934454940eb136b029

6934454940eb2873293

6934454940eb3f48f11

6934454940eb5311450

6934454940eb762ac38

6934454940eb8265739

6934454940eb94102b0
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Máy bay của BỘ Quốc phòng chắc luôn!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hi hi, ở đó đông vui lắm. Vinacafe' làm đúng "khủng" luôn mấy anh chị ạ. Tây ở đấy cũng phải tấm tắc khen. hi hi, ảnh em nè (em chụp bằng điện thoại -- hơi mờ)

Hinhanh0424
    Hinhanh0379
    • 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

lễ hội vui cả nhà nhỉ... ai có clip không post lên cho coi nào... cám ơn bác vinacafe nhá.... càng làm cho lễ hội phong phú hơn....
    • 83 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

lễ hội vui cả nhà nhỉ... ai có clip không post lên cho coi nào... cám ơn bác vinacafe nhá.... càng làm cho lễ hội phong phú hơn....
    Có clip của ly cũ à
    Ai ở HN sẽ tháng 3 ly này có thể sẽ ra đó đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anti_intermilan Xem bài viết
    Có clip của ly cũ à
    Ai ở HN sẽ tháng 3 ly này có thể sẽ ra đó đấy
    Ủa, có ly cũ ly mới jì nữa hả. Tui nhớ có 1 cái ly đó chứ mấy, hay là clip cũ:Sigh: