TIN TÀI TRỢ.

Làm gì để xả xì trét khi rảnh rỗi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khi muốn xả xì trét bạn sẽ làm gì? Đi cà phê, mua sắm hay xem phim? Một cách đơn giản hơn mà lại hiệu quả và không hề tốn kém chính là làm vài ván game mobile. Dưới đây mình xin giới thiệu với cả nhà một vài game giải trí nhẹ nhàng nhưng vô cùng hấp đẫn, đặc biệt rất hợp với các chị em ^^

Sky city

Sky city là game mạng xã hội kết hợp nhập vai đầu tiên có ở Việt Nam. Với bối cảnh miền quê yên tĩnh, tham gia trò chơi này, cả nhà sẽ được trải nghiệm một cuộc sống nông thôn đích thực với môi trường mới & công việc nhà nông chính hiệu. Có nhà riêng, có vườn, khu chăn nuôi, sản xuất và nhiều vật phẩm trang trí cho trang trại của bạn thêm xinh đẹp...Và để sở hữu một nông trại rộng lớn như trong mơ bạn phải bắt đầu từ công việc trồng trọt, chăn nuôi quy mô nhỏ và mở rộng ra khi càng chơi ở những mức độ cao hơn. Chơi game Skycity giúp bạn có những giây phút thoải mái, tĩnh lặng để cảm nhận được hết không gian sống êm đềm mà game mang lại.
    Sky_City_Game_thuan_Viet_chuan_bi_ra_mat_02_zps3b075477
    skycity_zps297d0d60
    Minion rush
    Sở hữu đồ họa cực kì dễ thương và cơ chế gameplay không thể “cute” hơn được nữa, Minion Rush là một trong số các game di động khiến chị em mê mệt. Cùng với những anh chàng Minion ngộ nghĩnh, bạn sẽ chạy bất tận qua các môi trường đậm chất phim Despicable Me, thu thập chuối vàng và chiến đấu chống lại kẻ địch. Bạn có thể chơi ở bất kì đâu, bất kì lúc nào bởi Minion Rush không đòi hỏi yếu tố chiến thuật hay điều khiển phức tạp một chút nào ngoài việc vuốt màn hình 4 hướng. Trải nghiệm giải trí tuyệt vời, chỉ có thể là Minion Rush!
    ebd7a888-5942-4da1-9ff8-848fb902fda2_zps0fbce4c6
    minionrush_zpsff5b940a
    Cooking mama
    Với phái nữ, không gì vui hơn là được vào bếp nấu ăn, Cooking Mama đã làm được điều ấy. Cooking Mana thực sự là một tựa game "nữ công gia chánh" thú vị. Người chơi sẽ trở thành một đầu bếp thực thụ khi phải chạy đua với thời gian để thực hiện những món ăn vô cùng bắt mắt. Người chơi sẽ lần lượt thực hiện những thao tác như vuốt màn hình, lắc, xoay để hoàn thành quy trình nấu một món ăn. Đây thực sự là tựa game rèn luyện sự khéo léo cho phái đẹp.

cook_zpsd8a39131
    cookingmama_zps1ee8c80c
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhnguyen_90 Xem bài viết
    Khi muốn xả xì trét bạn sẽ làm gì? Đi cà phê, mua sắm hay xem phim? Một cách đơn giản hơn mà lại hiệu quả và không hề tốn kém chính là làm vài ván game mobile. Dưới đây mình xin giới thiệu với cả nhà một vài game giải trí nhẹ nhàng nhưng vô cùng hấp đẫn, đặc biệt rất hợp với các chị em ^^

Sky city

Sky city là game mạng xã hội kết hợp nhập vai đầu tiên có ở Việt Nam. Với bối cảnh miền quê yên tĩnh, tham gia trò chơi này, cả nhà sẽ được trải nghiệm một cuộc sống nông thôn đích thực với môi trường mới & công việc nhà nông chính hiệu. Có nhà riêng, có vườn, khu chăn nuôi, sản xuất và nhiều vật phẩm trang trí cho trang trại của bạn thêm xinh đẹp...Và để sở hữu một nông trại rộng lớn như trong mơ bạn phải bắt đầu từ công việc trồng trọt, chăn nuôi quy mô nhỏ và mở rộng ra khi càng chơi ở những mức độ cao hơn. Chơi game Skycity giúp bạn có những giây phút thoải mái, tĩnh lặng để cảm nhận được hết không gian sống êm đềm mà game mang lại.
    Sky_City_Game_thuan_Viet_chuan_bi_ra_mat_02_zps3b075477
    skycity_zps297d0d60
    Minion rush
    Sở hữu đồ họa cực kì dễ thương và cơ chế gameplay không thể “cute” hơn được nữa, Minion Rush là một trong số các game di động khiến chị em mê mệt. Cùng với những anh chàng Minion ngộ nghĩnh, bạn sẽ chạy bất tận qua các môi trường đậm chất phim Despicable Me, thu thập chuối vàng và chiến đấu chống lại kẻ địch. Bạn có thể chơi ở bất kì đâu, bất kì lúc nào bởi Minion Rush không đòi hỏi yếu tố chiến thuật hay điều khiển phức tạp một chút nào ngoài việc vuốt màn hình 4 hướng. Trải nghiệm giải trí tuyệt vời, chỉ có thể là Minion Rush!
    ebd7a888-5942-4da1-9ff8-848fb902fda2_zps0fbce4c6
    minionrush_zpsff5b940a
    Cooking mama
    Với phái nữ, không gì vui hơn là được vào bếp nấu ăn, Cooking Mama đã làm được điều ấy. Cooking Mana thực sự là một tựa game "nữ công gia chánh" thú vị. Người chơi sẽ trở thành một đầu bếp thực thụ khi phải chạy đua với thời gian để thực hiện những món ăn vô cùng bắt mắt. Người chơi sẽ lần lượt thực hiện những thao tác như vuốt màn hình, lắc, xoay để hoàn thành quy trình nấu một món ăn. Đây thực sự là tựa game rèn luyện sự khéo léo cho phái đẹp.

cook_zpsd8a39131
    cookingmama_zps1ee8c80c
    Rảnh rảnh mình cũng hay chơi game, kết nhất là mấy game nông trại, sẽ chơi thử Sky city Chủ thớt cho cái link down Sky city vs
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

là mình thì hay chơi game nông trại vui vẻ nó cũng giúp mình phân chia thời gian 1 cách hợp lí nhất!
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đã từng chơi Hay day hay nông trại vui vẻ, thấy so với mấy game này thì Sky city có những tính năng nổi bật như: ăn cắp nông sản ở vườn nhà bạn, bắt bạn về làm giúp việc cho nhà mình, trao đổi hàng hóa, giao lưu với bạn bè, vòng quay tài phú, hệ thống nuôi thú hấp dẫn
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Link down Sky city: https://play.google.com/store/apps/details?id=vn.vmgmedia.nongtraithanhpho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rảnh rỗi mình cũng rất hay chơi game khoái nhất là candy crush trên facebook các bạn ạ. hihi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì nghe nhạc với chơi game. chủ yếu là nghe nhạc à
    • 264 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Nhảy xuống nước lặn vài giây, hết
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tuyệt vời quá,thanks mẹ. hihi. Tớ tìm mấy phâng mềm việt này đã lâu,dốt tiếng anh quá nên không biết chơi mấy game nước ngoài
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hay quá bạn gì ơi,mình thích game nông trại lắm. thanks bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Game nông trại thường nhẹ hơn các game khác nên mấy cấu hình yếu cũng chơi được. ai chơi cũng được,tải về cho ông con chơi,hi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này mấy hôm con bạn chơi suốt,nhìn cũng hay hay. các mẹ có ai chơi game này không?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

game thể loại nông trại cũng hay không kém game bắn súng các bác ạ. hihe. mình thích game lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

game mình thích đây rồi,quá tuyệt vời
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alahada12 Xem bài viết
    Game nông trại thường nhẹ hơn các game khác nên mấy cấu hình yếu cũng chơi được. ai chơi cũng được,tải về cho ông con chơi,hi
    con bạn bao nhiêu tuổi rồi,chơi sớm không tốt cho mắt bé đâu đấy
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mỗi lần chơi mình toàn bắt ông sếp giúp việc cho nhà mình,thấy vui trong tư tưởng,hẹ hẹ.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hai vợ chồng chơi trò này thấy vui hơn một chút,trước không có thời gian bên nhau nhiều lắm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã cài và đang test. cảm nhận ban đầu là game tải nhanh,vào khá mượt,dung lượng nhẹ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã cài và đang test. cảm nhận ban đầu là game tải nhanh,vào khá mượt,dung lượng nhẹ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi ngoài đó ra còn gì nữa không?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2