Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Khai trương tiệm Thày bói ko mù! Nhanh chân lên kéo trễ!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.86K Lượt đọc
  • 150 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 416 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phương Nga
    Thày ơi, em bị cảm cúm ho sù sụ như bà già, chồng chê quá chừng. Em cũng thấy lo lắng. Thày coi cho em một quẻ xem số em có bị chồng bỏ không???
    Số em cao vời vợi như thế đứa nào nó bỏ được em mà em sợ. Nhưng trẻ trung xinh đẹp thế kia mà cứ khù khụ nó ít xinh đi em nhờ. Em chịu khó tập thể thao, nếu không có tố chất thể thao thì em tập thể dục cũng được, môn leo dốc bằng tay, vượt chướng ngại vật có lẽ cũng không phải “sở đoản” của nhà em nhờ. Cứ thế, cứ thế nhá rồi bách bệnh tiêu tan, vạn bệnh tiêu tán.
    Tình yêu có nghĩa không bao giờ phải nói nuối tiếc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 3,482 Bài viết

• 3,011 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huy_dq

Thày hỏi nhỏ nhà em nhé! Cái đận em sắp sinh ra nó ý, bố nó hay vào thăm hỏi nó lắm phải không, Thằng này ngoan lắm, bố vào thăm là dẩu mỏ lên chào hỏi hếch mũi lên thơm bố nó nên giờ mỏ nó mới nhọn và mũi nó mới hếch thế, em biết rồi còn hỏi, định oánh đó thày hả???
    Ơi thày ơi, thày bói sai rồi , em có bầu nó hơi bị khó khăn, thế nên cấm vận bố nó đủ 9 tháng 10 ngày, chả cho thăm nom rì ráo trọi, thầy có cần em xuất trình cho thầy thấy biên bản bàn giao niêm phong từ giờ G đến giờ H, tình trạng niêm phong còn nguyên vẹn, không có biểu hiện bị phá không?
    Thầy mà ko xem lại cho em là em kiện, em đi tuyên truyền rằng nhà thầy bói sai, sai toét! :3:
    Chạ ký kọt gì nữa cho xong
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

iem đây lữa thày, gớm, xếp hàng từ tinh mơ gà gáy tới giờ mà chửa thấy thày gọi tên.

Thày toàn nhận gạch ba banh, bồn hàng hiệu, còn nhà iem thì chẩng có gì ngoài cái gánh rau muống để ngoài cửa nhà thày. Cơ mà, tối qua 2 vợ chồng iem cũng ngồi phản vuốt từng đồng bạc nẻ đặng gom góp tới đút nót thày hôm lay để thày xiem cho nhà iem sao dạo lày tiền ló cứ đi về đâu í thày ạ. Đuổi đằng Đông, ló nại chạy về đằng Tây. Cứ như nà chơi trốn tìm. Đến nà mệt với cái bọn lày.

Đấy nà í thứ nhất, còn cái í thứ hai nà thày xem cho em khi lào tiền về để iem còn nàm phát tập 2 vào cái năm con Heo.

iem thì chẳng mê mẩn gì đâu nhưng cún con nhà iem giờ ló cứ hát "ding lơ beo, ding lơ beo, ding cái đầu con heo" thế nên vợ chồng iem chắc mẩm cái lăm con heo nà lăm đẹp đây.

Vậy thầy nhá, thày bớt chút thì giờ vàng ngọc nhận quà đút nót để còn có thì giờ xiem cho nhà iem tí nhá.

Thôi iem phải quảy cái gánh rau muống này đi bán không thì tan hết buổi chợ chiều của iem.

Ai... rau muống ế không?

Rau gì mà héo thế.

ớ rau nhà iem thế này mà héo à? Cơ mà chắc để trước cổng nhà thày kia rồi. Vía gì mà nặng thế, héo cả rau muống nhà iem.]

Này thì đốt vía này, úm ba la.....
    Mẹ yêu Cún và Nhím nhất nhất nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 969 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thầy ui,thầy ui,t..h...ầ...y.yyyyyyy.Thầy đã mở mắt ra chưa đấy hử. Nhiều người quăng gạch vào thầy thế thì chắc thầy phải luyện chưởng cho võ công thâm hậu lém nhỉ ko thì thầy lại nhắm tịt mắt vào để tránh chứ nhể.

Tiện đây em có nhời hỏi nhỏ thầy phát. Nhà em đã có 1 đôi vịt rồi dưng cơ mà bên nhà chồng muốn có cả vịt lẫn chim vậy thầy thử xem liệu nhà em có cu không ạ (Em lói tránh từ chim vì sợ H5N1) . Mí lại tỷ dụ lão nông nhà em ko có Y mà toàn X thôi thì thầy có giúp đỡ em ko ( Thầy về đừng rì pót lại với bu nó ở nhà nhé).Hay hôm nào mát mẻ em đến g...ặ...p thầy nhá.
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cunbe
    Thầy ui,thầy ui,t..h...ầ...y.yyyyyyy.Thầy đã mở mắt ra chưa đấy hử. Nhiều người quăng gạch vào thầy thế thì chắc thầy phải luyện chưởng cho võ công thâm hậu lém nhỉ ko thì thầy lại nhắm tịt mắt vào để tránh chứ nhể.

Tiện đây em có nhời hỏi nhỏ thầy phát. Nhà em đã có 1 đôi vịt rồi dưng cơ mà bên nhà chồng muốn có cả vịt lẫn chim vậy thầy thử xem liệu nhà em có cu không ạ (Em lói tránh từ chim vì sợ H5N1) . Mí lại tỷ dụ lão nông nhà em ko có Y mà toàn X thôi thì thầy có giúp đỡ em ko ( Thầy về đừng rì pót lại với bu nó ở nhà nhé).Hay hôm nào mát mẻ em đến g...ặ...p thầy nhá.
    bùn cừi nhà bác này wé, vỡ bụng mất thôi

• 15 năm
    • 3,344 Bài viết

• 2,738 Được cảm ơn

Chào thày ạ!

Rón rén mãi em mới dám hỏi thày vì xung quanh thày nhiều người quá, chen vào khó ghê!

Em thẽ thọt, em hỏi thày. Nhà em có một con Hổ, một con Rồng, mới thêm con Khỉ Vàng. Nhờ thày xem cho em xem có con giề hạp với 03 con kể trên không ạ? Nhờ thày xem cho nhà em, em xin đa tạ ( ). Thanh toán sau thày nhể. :4:
    rooling:tulisfamilyrooling:
    • 14 năm
    • 4,239 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Thầy ơi, thầy à. Mấy hôm nay mưa gió thầy chạy đi đâu mất tiêu rùi để con bọn em đây đứng chờ ngoài cửa gọi mãi mà chẳng thấy tiếng thầy đâu.

Trời lạnh thầy có ngủ quên thì thầy mau dậy đi, năm hết tết rồi mà thầy cứ thu lu trong nhà làm sao kiếm tiền mua bánh trưng bánh tét đây.

Bớ thầy ơi dậy ra mà xem rồng rắn xếp hàng cửa nhà thầy đợi xem bói đây này. Hai gánh rau muống xanh mướt (nhờ tưới nhớt) đang đợi thầy ngoài ngõ đây thầy ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thầy ơi, xem cho em 1 quẻ. Em và ong xã ẤT Mão, 2 con gái Mậu Dần, CAnh Thìn. Định làm tập 3 Đinh Hợi, thầy xem co ra con giai được không?
    Dạ....em xin hậu tạ thầy...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 9,569 Bài viết

• 621 Được cảm ơn

đến chết với các bác!em rũ hết cả người ra rùi!:Laughing: :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    Thày ý đâu nhỉ???
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • 1,357 Bài viết

• 474 Được cảm ơn

Thầy ơi, em chạy vại khắp nơi mà vẫn chưa kiếm được mụn con, Thầy lang thang ở đâu về đây giúp em với. Thầy nhớ giúp sao mà lão chồng em cũng toại nguyện ấy, nhé thầy.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

- Ơ cái anh này ở đâu ra thế, tự dưng chen lên cùng là thế nào!
    - Bác ơi! lại đây em nói nhỏ cái này, nhỏ thôi không mọi người nghe thấy cái tiệm nhà bác Huy đông khách thế này, xếp gạch xây được sân vận động Mỹ Đình vẫn không hết, bác chịu khó ra ngoài đường, rẽ phải, ở chỗ quán nước dưới gốc cây hoa sữa đấy, cò bói toán của bác Huy ở đó nhiều lắm, bác cứ đặt lễ hậu hậu vào thể nào cũng được vào đầu tiên như em.
    - Thật thế à!
    - Vâng bác đi nhanh lên kẻo hết. Dạ! đến lượt em rồi hả bác Huy, dạ, tạ ơn bác nhiều (mất 50 chục cũng đáng). Nhờ bác xem hộ em quẻ năm nay mần ăn làm ra răng chứ đầu năm cứ mất tiền cho cò liên tục thế này.
    Bố mẹ rất hạnh phúc khi thấy con cười. Yêu con trai thật nhiều.
    :Smiling: :Smiling: :Smiling: :Smiling: :Smiling:

4lGp
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8