Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Khai trương tiệm Thày bói ko mù! Nhanh chân lên kéo trễ!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.86K Lượt đọc
  • 150 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 594 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thầy cho em quăng một cục gạch với! Bố Giáp Dần, mẹ Bính Thìn, con trai Giáp Thân, thầy xem hộ nhà em bao giờ thì phát, két nhà em bao giờ thì đầy, cái đường sự nghiệp nó cong thẳng ra làm sao?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 217 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Úi trời ơi, thế thì thày xem hộ em với nhé. Em có một nốt ruồi ở chỗ khó nói lắm, người thì nói tốt, người lại bảo không may. Các thày bói trước thì toàn bị mù nên không nhìn rõ được, hì hì...
    • 1,163 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Chúc mừng tiệm mới khai trương!

Chúc tiệm của Thầy cứ gọi là đắt hàng như thịt tôm cá tươi (ko phải thịt gia cầm ạ) :4:

Thầy ơi, con sinh Tân Dậu, chồng con sinh Bính Thìn. Thầy xem giúp con liệu bao giờ con có nhà trên Hà Nội ạ

Con cám ơn Thầy :1:
    Cả nhà ta cùng thương yêu nhau, xa là nhớ, gần nhau là cười :LoveStruc:
    Chúng mình cùng nhau hạn chế sử dụng túi nilon nhé :Rose:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ơ, thày làm ơn xem cho em luôn đi! Nhưng em là em cứ "mặc cả" trước với thày là: thày mà bói cho em không đúng là phải... "bói bù" cho em đấy nhé!
    Hi hi hi... không phải là... "bu boi"... đâu!
    • 217 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anh hùng xạ điêu
    Ơ, thày làm ơn xem cho em luôn đi! Nhưng em là em cứ "mặc cả" trước với thày là: thày mà bói cho em không đúng là phải... "bói bù" cho em đấy nhé!
    Hi hi hi... không phải là... "bu boi"... đâu!
    Hì hì, thày mà "bói nhầm" thì phải bói bù là đúng rồi chứ còn gì nữa. Hì hì hì...
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

á,em sinh năm Ất Sửu,giờ Dần,nhằm rằm tháng 11,xem dùm em xem khi nào em lấy được chồng nha chị,khi nào có em bé nữa,,hihihiii
    • Thành viên tích cực 2015
    • 16 năm
    • 2,625 Bài viết

• 1,834 Được cảm ơn

Thầy Huy lâu nay đi "xúc than" không thấy mặt mũi đâu giờ mới mở tiệm à ?
    Nhờ thầy coi dùm quẻ nhà tôi : chồng tuổi chó, vợ tuổi chó, cả hai cùng chó mà sao chó chồng nó cứ đi nhậu với khách hàng suốt để chó vợ nó ở nhà lướt "quép" mệt nghỉ là sao ???
    Thầy coi giùm hai chó nhà tôi bao giờ thì hết "khắc" nhau kiểu này???
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 98 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào thầy,
    Thầy làm ơn xem hộ luôn là vợ chồng cùng Bính Thìn thì vận hạn 3 năm tới thế nào với ạ, con cái tuổi nào thì tốt, tại mọi người cứ doạ là theo tử vi của ông xã thì hiếm con.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 416 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Nào! Thày bắt đầu làm việc, ai mở hàng thế này nhỉ?

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hà Kin
    Thầy ơi, có iem số 1 đây, hehe
    Ớ ờ! Cái cô này nhìn tròn tròn mà nhanh thế nhẩy! Có cô em mở hàng có khác, đắt hàng ghê cơ (riêng số gạch các tín chủ mang đến xếp trước của nhà thày cũng sắp đủ để thày lên thêm 2 tầng gác nữa)

Mà em định oánh đố thày à? Ko nói xem gì thì thày biết xem gì em đây. Nhưng thôi, mở hàng để thày xem… tất em nha..

ơ hay, cô bé này, ngồi xa xa thầy ra một chút kẻo qủe không linh !

Được rồi, nghe thầy phán đây : Em bước vào tiệm của thầy hồi 14h56’ và mang theo con số 1319 (eo ơi, sao to thế), đó chỉ là con số bài viết của em trong diễn đàn. Để thầy xem cho em qủe số 1319:

Xem nào, khuôn trang đầy đặn, nét ngài nở nang ... cũng có dáng mệnh phụ phu nhân đấy chứ ? Có điều nói cô em bỏ quá cho nhá, sao mọc trên khuôn mặt khả ái này lại có một cái miệng to như thế kia ? cái miệng này làm khổ nhiều anh lắm đây, ăn quà như tằm ăn rỗi, ô mai xí muội giấu bà, giấu cô ... chén tuốt ! ----> cô em còn phải đi điều trị bệnh viêm màng túi dài dài . Nhưng không sao, hậu vận sẽ khá đi làm cho công ty bán cái vé bay vèo vèo trên trời nhanh giàu lắm, thì một tháng lương thoải mái mà ăn quà cô em nhỉ ?

À mà số cô em nó không hợp với số 9 và 8 đi liền nhau đâu nên dù cô em có liên tục phát triển thì bé Kin vẫn hoàn kin. Em chỉ hợp với số 9 và số 1 đi liền nhau, chuyển cái máy tít tít em cầm trên tay sang 091 đi nhá (ăn lương Vnpt tranh thủ tiếp thị tý), bé Kin sẽ lớn mạnh như 1 cây to mà đức lang quân đã ngoan rồi lại ngoan hơn. Thế nhá!

À quên, gớm sao đi vội thế! Quay lại đây thầy bảo này : thầy có quà khuyến mại tặng cho em đây này, nhớ về nhà mới đuợc giở ra cho nó hồi hộp nhé! (Sợ cô này vừa đi vừa giở ra xem nên để gió cuốn bay mất)

A palace without affection is a poor hovel, and the meanest hut with love in it is a palace for the soul

Một lâu đài không có tình yêu chỉ là một mái tranh tồi tàn . Một mái tranh tồi tàn mà có tình yêu thì chính là một lâu đài cho tâm hồn
    Tình yêu có nghĩa không bao giờ phải nói nuối tiếc
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 416 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Xong rồi ! mời người tiếp theo

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cá
    Thầy xem hộ cháu 1 quẻ xem lúc nào con gái cháu hết ốm. Cháu chán đời quá rồi thầy ạ.
    Ơ hay cái cháu này! Chuyện sức khỏe của trẻ con mà cứ duy tâm thế à! Chẳng gieo quẻ thày cũng biết giờ đang giao mùa. 2 cháu tuổi trẻ hay… nóng lại bật tướng quạt lên. Cháu cứ cho Cá uống mật ong và Babymool là ổn thôi, và quan trọng nhất là… bố mẹ có Hot quá cũng cố chịu. hehe!

Quà khuyến mại cho bố mẹ cá đây:

Love is the only commodity that power cannot command and money cannot buy .

Tình yêu là điều duy nhất mà cường quyền không thể sai khiến, tiền bạc không thể mua.
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 416 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Nào mời ngừoi tiếp theo.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tun & Box
    He he, thấy bói ơi, khai trương đây!
    Phán cho nhà cháu 1 quẻ đi nào!
    Thông tin nhé: mẹ Bính Thìn, bố Giáp Dần, con gái Quý Mùi, con trai Ất Dậu.
    Xem bao giờ nhà cháu đổi đời lên xế hộp nhé, hi hi
    Xin cảm ơn & Hậu tạ (nếu lên đời được)
    To Tun và Box:

Con đeo mo vào mặt, con đeo mo vào mặt, con lạy .... s..u...y...t cho con xin một qủe... um ba la! May quá gieo được qủe rồi ! xem nào, qủe số 965 tổng, số đẹp nhỉ, tổng 10 nước, giá như là biển số xe thì bán đc ối tiền.

Ối giời ơi là đất! Nhà cháu đi ngược lại cuộc vận động của Đảng và nhà nước, 3 năm đôi thế mà đòi xế hộp có mà đến mùng 7 (7= thất), dưng mà Tũn và Bốc xinh quá cơ (đến thày nhìn cũng thèm thèm dãi tươi như dây điện). Nhà cháu cứ chờ 15-20 năm hoặc lâu hơn nữa thế nào cũng có đứa nó mang xế hộp đến nhà cháu mà (Xinh đẹp thế thách gì nó chẳng phải chịu). Cứ ngồi đó bình tĩnh mà… run nhé!

Quà khuyến mại cho nhà cháu đây:

Đừng vội cà cuống như vậy, từ từ đâu sẽ có đó, thịt chó thì ắt sẽ có món lá mơ để khử độc thôi mà ! " Hoa đến thời thì hoa phải nở ... nếu chót nở sớm thì quấn báo hoặc quấn băng dính vào nhé".

Hôm nay hết giờ làm việc của thày rồi. Người đâu! Ra cất biển và mang đống gạch các tín chủ vứt bừa bãi ngoài kia xếp vào sân cho thày, mai mốt thày xây nhà.
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huy_dq
    Nào mời ngừoi tiếp theo.

To Tun và Box:

Con đeo mo vào mặt, con đeo mo vào mặt, con lạy .... s..u...y...t cho con xin một qủe... um ba la! May quá gieo được qủe rồi ! xem nào, qủe số 965 tổng, số đẹp nhỉ, tổng 10 nước, giá như là biển số xe thì bán đc ối tiền.

Ối giời ơi là đất! Nhà cháu đi ngược lại cuộc vận động của Đảng và nhà nước, 3 năm đôi thế mà đòi xế hộp có mà đến mùng 7 (7= thất), dưng mà Tũn và Bốc xinh quá cơ (đến thày nhìn cũng thèm thèm dãi tươi như dây điện). Nhà cháu cứ chờ 15-20 năm hoặc lâu hơn nữa thế nào cũng có đứa nó mang xế hộp đến nhà cháu mà (Xinh đẹp thế thách gì nó chẳng phải chịu). Cứ ngồi đó bình tĩnh mà… run nhé!

Quà khuyến mại cho nhà cháu đây:

Đừng vội cà cuống như vậy, từ từ đâu sẽ có đó, thịt chó thì ắt sẽ có món lá mơ để khử độc thôi mà ! " Hoa đến thời thì hoa phải nở ... nếu chót nở sớm thì quấn báo hoặc quấn băng dính vào nhé".

Hôm nay hết giờ làm việc của thày rồi. Người đâu! Ra cất biển và mang đống gạch các tín chủ vứt bừa bãi ngoài kia xếp vào sân cho thày, mai mốt thày xây nhà.
    Dạ con cũng đeo mo vào mặt con đa tạ thày ạ ạ ạ!!!!!!!!!
    Thôi thì con nghe lời thày dạy, cố mà nuôi dưỡng con trai, con gái cho xinh cho giỏi (nhất là con Tũn để nó thành hoa hậu/người mẫu => thể nào chả có đại gia o bế, mang xế hộp đến rước ông bà nhạc) phải không thày, hi hi hi.
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,911 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Ối giời, tiệm của thầy hôm nay khai trương mà thầy xem ít thế, nhõn có 3 người mà số người xếp gạch đông thế kia thì bao giờ tới lượt con. Thôi thì con cũng cứ bắt chước mọi người biếu thầy 1 cục gạch, trước là để xếp hàng, sau là hầu thầy xây nhà. 2 vc con Bính Thìn, con giai Quý Mùi mà nghịch như giặc nên con thèm mụn con gái cho nó tình củm, thầy xem giùm năm nào thì tốt ạ. Xin đa tạ, đa tạ.
    (Uh, Quý Mùi, cảm ơn bạn Dương đã soi hộ)

Zf9wp7
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bill2003
    Ối giời, tiệm của thầy hôm nay khai trương mà thầy xem ít thế, nhõn có 3 người mà số người xếp gạch đông thế kia thì bao giờ tới lượt con. Thôi thì con cũng cứ bắt chước mọi người biếu thầy 1 cục gạch, trước là để xếp hàng, sau là hầu thầy xây nhà. 2 vc con Bính Thìn, con giai Kỷ Mùi mà nghịch như giặc nên con thèm mụn con gái cho nó tình củm, thầy xem giùm năm nào thì tốt ạ. Xin đa tạ, đa tạ.
    Củ lạc tí: thằng nhà bà cùng năm con nhà tôi mà sao lại Kỷ Mùi????? Quý Mùi chứ Bill nhỉ ỉ ỉ????
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 222 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thầy ơi xem hộ cho em với, ko biết sao tình duyên của em nó trục trặc thế nào ấy. Ngày nào vợ chồng em cũng lục đục hết ko làm ăn gì được cả, anh thầy xem và cho cách giải hạn dùm chứ ko thì...huhu , con em nó bé xíu à, tội nghiệp quá thầy ơi. Cả vợ lẫn chồng đều tuổi Sữu cung Quý hết mà sao chẳng thấy quý gì cả thầy ạ.
    Hân Hân
    :554:
    [SAAj
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 659 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huy_dq
    Nào! Thày bắt đầu làm việc, ai mở hàng thế này nhỉ?

Ớ ờ! Cái cô này nhìn tròn tròn mà nhanh thế nhẩy! Có cô em mở hàng có khác, đắt hàng ghê cơ (riêng số gạch các tín chủ mang đến xếp trước của nhà thày cũng sắp đủ để thày lên thêm 2 tầng gác nữa)

Mà em định oánh đố thày à? Ko nói xem gì thì thày biết xem gì em đây. Nhưng thôi, mở hàng để thày xem… tất em nha..

ơ hay, cô bé này, ngồi xa xa thầy ra một chút kẻo qủe không linh !

Được rồi, nghe thầy phán đây : Em bước vào tiệm của thầy hồi 14h56’ và mang theo con số 1319 (eo ơi, sao to thế), đó chỉ là con số bài viết của em trong diễn đàn. Để thầy xem cho em qủe số 1319:

Xem nào, khuôn trang đầy đặn, nét ngài nở nang ... cũng có dáng mệnh phụ phu nhân đấy chứ ? Có điều nói cô em bỏ quá cho nhá, sao mọc trên khuôn mặt khả ái này lại có một cái miệng to như thế kia ? cái miệng này làm khổ nhiều anh lắm đây, ăn quà như tằm ăn rỗi, ô mai xí muội giấu bà, giấu cô ... chén tuốt ! ----> cô em còn phải đi điều trị bệnh viêm màng túi dài dài . Nhưng không sao, hậu vận sẽ khá đi làm cho công ty bán cái vé bay vèo vèo trên trời nhanh giàu lắm, thì một tháng lương thoải mái mà ăn quà cô em nhỉ ?

À mà số cô em nó không hợp với số 9 và 8 đi liền nhau đâu nên dù cô em có liên tục phát triển thì bé Kin vẫn hoàn kin. Em chỉ hợp với số 9 và số 1 đi liền nhau, chuyển cái máy tít tít em cầm trên tay sang 091 đi nhá (ăn lương Vnpt tranh thủ tiếp thị tý), bé Kin sẽ lớn mạnh như 1 cây to mà đức lang quân đã ngoan rồi lại ngoan hơn. Thế nhá!

À quên, gớm sao đi vội thế! Quay lại đây thầy bảo này : thầy có quà khuyến mại tặng cho em đây này, nhớ về nhà mới đuợc giở ra cho nó hồi hộp nhé! (Sợ cô này vừa đi vừa giở ra xem nên để gió cuốn bay mất)

A palace without affection is a poor hovel, and the meanest hut with love in it is a palace for the soul

Một lâu đài không có tình yêu chỉ là một mái tranh tồi tàn . Một mái tranh tồi tàn mà có tình yêu thì chính là một lâu đài cho tâm hồn
    Đọc bài phán quẻ này của thầy huy buồn cười quá, cho em xin phép tý ko kiềm chế đc .

Tiện thể thầy đang cao hứng thầy xem cho nhà em một quẻ với!!! sao mà HC nhà em ăn uống đâu đến nỗi nào mà sao cứ còi mãi thế hả thầy??? Mẹ cháu sốt ruột quá!!!
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

Ối cái thầy này , em đăng ký làm thư ký cho thầy mà thầy chẳng thèm đếm xỉa đến em... híc thấy kg được thiên vị a nhà. Nhưng mà này thầy mù sao " nhìn mặt bắt hình dong " tài thế. Thầy cho em đặt 1 cụp táp lô ( to hơn cục gạch nha thầy ). Thầy xem cho em khi nào em có nhiều tiền , cỡ 2,5 tỉ $ giống như thầy , ý quên giống như ông sư Hổ ý thầy. dạ em cúi lạy ( chít em đang mặc váy , thầy có... thấy kg nhỉ? )
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

BoiBoi1
    • 2,448 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Ôi cái mục này hay nhỉ. Thầy Huy ơi, thày xem giúp nhà iem sao mà nuôi con chậm lên cân thế ạ? Nhà iem vợ Bính Thìn, chồng Đinh Tỵ, con Giáp Thân. À, thầy có xem được... tiền vận không ạ? Đố thầy cái tiền vận nhà iem nó thế nào?
    Đa tạ bằng gì đây? Để iem nghĩ đã nhé!
    0p30

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,304 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

nhà iem xin cám ơn thầy, hihi

Thông báo với Thầy trộm vía Kin nhà iem năm nay 10 tháng tăng thêm gần 5kg rồi nhá, hihi

Iem thì hết liên tục phát triển rồi, thầy giờ mà gặp iem là thầy "lác mắt" đấy, hihi
    • 707 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Chài ơi, thầy mới khai trương 1 ngày sao mờ đông thía. Iem cũng đi lượm cục gạch xin xếp hàng với thầy ui.
    Thầy xiem giùm iem xiem, chẳng là iem cầm tinh con sư tử, mấy năm gần đây hổng hỉu sao nghiền WTT, em có đi khám, BS biểu là hết mùa mưa bão sẽ cai được, nhưng giờ đã tháng 11 roài, rưng mờ bệnh tình vẫn nặng lém ("bão" vẫn đổ bộ vào WTT như thường). Thầy thương iem, thầy chỉ cho iem xiem khi nào thì cai được (e rằng để lâu bệnh tình nặng thêm hổng chữa được nữa )
    Bệnh nì mờ khỏi iem vác giường vác chiếu đến hậu tạ thầy đoá í quên vác đường vác sữa chứ (hehehe)
    Khách đến bỏ dở chung trà nguội
    Mới biết tri âm chẳng dễ là ..........

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8