Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Khai trương tiệm Thày bói ko mù! Nhanh chân lên kéo trễ!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.86K Lượt đọc
  • 150 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 416 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

TIỆM THẦY BÓI KHÔNG MÙ sẽ được chính thức khai trương vào hồi 0h ngày 05 tháng 11 năm 2005 tại chuyên mục THƯ GIÃN này.

Thày bói không mù nên tinh lắm, trên thấu thiên văn, dưới tường địa lý.

Bạn là cậu ấm, cô chiêu, ông to, bà lớn, già trẻ, trai gái, bạn là tầng lớp nào đi chăng nữa ... bạn có nhu cầu tìm hiểu về quá khứ, hiện tại, dự đoán tương lai gần, dự đoán tương lai xa, se duyên kết tóc, kể cả cắt đứt giải kiếp tiền duyên, xem về điền trạch, tử tức, phu thê ... Xin mời ghé vô thăm tiệm của chúng tôi, thầy bói không mù sẽ giải quyết ổn thỏa.

Do còn bận đi câu kéo các tín chủ nữ trên mội miền Tổ quốc nên mỗi ngày thầy chỉ có thể giải quyết 2-3 trường hợp tại bổn tiệm mỗi ngày. Các tín chủ chưa đến lượt hãy bình tĩnh xếp hàng chờ, không chen lấn xô đẩy, giữ gìn an ninh, trật tự, cảnh quan môi trường vỉa hè, lòng, lề đường.

Nhân dịp khai trương chúng tôi có quà tặng cho những khách hàng đến sớm nhất. Số lượng quà tặng có hạn. Nhanh nhanh kẻo hết, nhanh nhanh kẻo hết !

Thầy mù không mù không bao giờ bói sai, bói nhầm, bói lẫn ... vì vậy thầy sẽ không bói bù đâu !

Ngay từ bây giờ các tín chủ ngoan đạo (và không ngoan đạo) có thể đăng ký, đặt yêu cầu với Chủ tiệm. Mọi yêu cầu của các tín chủ sẽ đều được giải quyết. Thày chỉ nhận lời cảm ơn và hậu tạ không phải bằng vật chất (phi vật chất thì bao nhiêu cũng nhận tuốt).

Hân hạnh được đón tiếp quý khách !
    Tình yêu có nghĩa không bao giờ phải nói nuối tiếc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 2,304 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,121 Bài viết

• 652 Được cảm ơn

Thầy xem hộ cháu 1 quẻ xem lúc nào con gái cháu hết ốm. Cháu chán đời quá rồi thầy ạ.
    Mẹ Cá - Hà nội
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huy_dq
    TIỆM THẦY BÓI KHÔNG MÙ sẽ được chính thức khai trương vào hồi 0h ngày 05 tháng 11 năm 2005 tại chuyên mục THƯ GIÃN này.

He he, thấy bói ơi, khai trương đây!
    Phán cho nhà cháu 1 quẻ đi nào!
    Thông tin nhé: mẹ Bính Thìn, bố Giáp Dần, con gái Quý Mùi, con trai Ất Dậu.
    Xem bao giờ nhà cháu đổi đời lên xế hộp nhé, hi hi
    Xin cảm ơn & Hậu tạ (nếu lên đời được)
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 1,718 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thầy bói ko mù ơi cho em 1 quẻ với, xem chừng nào em trúng số chứ đừng xem trúng gió thầy nhé, vì đó là chuyện thường ngày ở huyện rùi
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 953 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

... bạn có nhu cầu tìm hiểu về quá khứ, hiện tại, dự đoán tương lai gần, dự đoán tương lai xa, se duyên kết tóc, kể cả cắt đứt giải kiếp tiền duyên, xem về điền trạch, tử tức, phu thê ... Xin mời ghé vô thăm tiệm của chúng tôi, thầy bói không mù sẽ giải quyết ổn thỏa.

Dạ em chào thày. Chẳng mấy khi được coi bói ko mất tiền .
    Nhân tiện thầy coi giúp cho thằng cún con nhà em chút nhỉ. Em xin đăng ký một chân nhé.
    À quên thầy coi giúp cho em xem làm tiếp tập hai khi nào thì tốt. Mong nhận được tin của thày.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 845 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Queo căm, queo căm thầy bói không mù !!!

Chúc mừng thầy khai trương tiệm bói

Nhà em cứ chúc mừng trước đã, còn mở hàng thì đây ạ

Thầy xem giúp nhà em xem 2 tuổi ngựa lấy nhau có hợp ko thầy?
    số là con bé nhóc nhà em tuôi ngựa, mà dạo này lại có nhiều anh chàng ngựa nhắm nhe quá :4: , nên nhờ thầy xem cho kỹ để em còn tiến hành tuyển con rể.

Đặt lễ đây

Nếu thầy xem tốt thì em còn hậu tạ bằng vô vàn
    Hãy quên đi quá khứ, không câu nệ hiện tại, tận hưởng sung sướng có được ngày hôm nay và hãy nhìn tương lai bằng con mắt lạc quan yêu đời
    Góp ngàn cơn gió ấm thành cơn bão tình thương
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,185 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Gặp Huy ở đây cạnh tranh với mẹ Tín rồi, không sao, khi nào bác Huy đi vắng thì có tôi cả nhà ạ. Mà nhà Huy cần xem gì thì bảo tôi nhé, kẻo tránh câu số thầy thì để chô muỗi nó bâu đấy !
    • Be Tom Khách
    Sao toàn thấy các mẹ xin quẻ mà chẳng thấy thầy gieo quẻ gì hết hả thầy bói ..ko mù ới ời...
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 272 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Đọc những dòng quảng cáo đầy nhiệt huyết của thầy em đây dằn lòng không đặng cái tính....thích xem bói!!! cho dù thây có mù hay không cũng mong thầy mở lòng cho em xin 1 quẻ!
    P/S: em xếp hàng trong tóp 10 nhen thầy nhớ gọi tên em

Con gái của mẹ:
    0m: 3kg-50; 1m: 4.9kg- 53 :LoveStruc:; 2m: 6.5kg-56m :LoveStruc:; 3m: 7.5kg-59; 4m: 8.6kg-62:Kiss:; 5m: 9.2kg-64; 6m: 9.5kg-66:Smiling:; 7m: 9.8kg-67; 8m: 10kg-69:Worried:; 9m: 10.6kg-69; 10m: 11.2kg-70:Battin ey:; 11m: 11.2kg- 71:Surprise:

• 1,182 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Bạn là cậu ấm, cô chiêu, ông to, bà lớn, già trẻ, trai gái, bạn là tầng lớp nào đi chăng nữa ... bạn có nhu cầu tìm hiểu về quá khứ, hiện tại, dự đoán tương lai gần, dự đoán tương lai xa, se duyên kết tóc, kể cả cắt đứt giải kiếp tiền duyên, xem về điền trạch, tử tức, phu thê ... Xin mời ghé vô thăm tiệm của chúng tôi, thầy bói không mù sẽ giải quyết ổn thỏa.

!
    Thầy ơi, nhờ thầy xiem cho iem 1 quẻ rằng là khi nào em sinh được con trai, nhà chồng em độc đinh nên mong lém ạ. Thông tin cụ thể nhà em là: Bố cháu là Nhâm Tý, mẹ cháu là Kỷ Mùi, chị gái cháu là Quý Mùi. Thank in advance.
    • 1,182 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tun & Box
    He he, thấy bói ơi, khai trương đây!
    Phán cho nhà cháu 1 quẻ đi nào!
    Thông tin nhé: mẹ Bính Thìn, bố Giáp Dần, con gái Quý Mùi, con trai Ất Dậu.
    Xem bao giờ nhà cháu đổi đời lên xế hộp nhé, hi hi
    Xin cảm ơn & Hậu tạ (nếu lên đời được)
    Chị Kiki ơi làm thế nào mà nhà bác dồi dào sinh lực thế, 2 tập liên tiếp đẹp như mơ thế này còn xem gì nữa, bác truyền kinh nghiệm sinh cu cho mẹ cháu với
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 416 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTin
    Gặp Huy ở đây cạnh tranh với mẹ Tín rồi, không sao, khi nào bác Huy đi vắng thì có tôi cả nhà ạ. Mà nhà Huy cần xem gì thì bảo tôi nhé, kẻo tránh câu số thầy thì để chô muỗi nó bâu đấy !
    Cái Mụ này ghét quá cơ. Cứ theo thày trên từng cây số để soi. Lại còn nhăm nhăm chiếm tiệm của thày chứ, ko sợ thần thánh vật à??? Đã thế thày cầu trời khấn phật cho mụ liên tục phát triển, sinh năm đẻ bảy, bận nằm ổ quanh năm suốt tháng xem có còn bói với toán đc ko nha.

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTin
    Sao toàn thấy các mẹ xin quẻ mà chẳng thấy thầy gieo quẻ gì hết hả thầy bói ..ko mù ới ời...
    ớ ờ! Nỡm cái nhà cô này. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng chớ. Bi giờ chỉ là giờ các tín chủ xếp gạch xí chỗ, thày chỉ chính thức làm việc từ 0h ngày mai mờ. Nay thày phải đọc sách, tu luyện công lực đã chớ
    Tình yêu có nghĩa không bao giờ phải nói nuối tiếc
    • 4,795 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

thế tóm lại Thấy bói đi đầu rồi hay là đang đi mua kính , sao mà lâu thế hả thầy , thầy thông báo xong rồi thầy chạy đi đầu , hay là thầy đọc kg ra danh sách đã đăng ký. Enm làm thư ký cho thầy nhé.
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

BoiBoi1
    • 8,334 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me nhim mau
    Chị Kiki ơi làm thế nào mà nhà bác dồi dào sinh lực thế, 2 tập liên tiếp đẹp như mơ thế này còn xem gì nữa, bác truyền kinh nghiệm sinh cu cho mẹ cháu với
    Trích dẫn câu của tớ mà tên thì gọi chị kiki là thế nào? Chưa xem bói mà đã tẩu hỏa nhập ma rùi à mẹ Nhím ơi ời (hi hi).
    :Kiss: :LoveStruc: :Kiss: Năm anh em trên một chiếc xe tăng :Kiss: :LoveStruc: :Kiss:
    • 1,440 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Cái Mụ này ghét quá cơ. Cứ theo thày trên từng cây số để soi. Lại còn nhăm nhăm chiếm tiệm của thày chứ, ko sợ thần thánh vật à??? Đã thế thày cầu trời khấn phật cho mụ liên tục phát triển, sinh năm đẻ bảy, bận nằm ổ quanh năm suốt tháng xem có còn bói với toán đc ko nha.

ớ ờ! Nỡm cái nhà cô này. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng chớ. Bi giờ chỉ là giờ các tín chủ xếp gạch xí chỗ, thày chỉ chính thức làm việc từ 0h ngày mai mờ. Nay thày phải đọc sách, tu luyện công lực đã chớ
    Chị em cẩn thận nhé, giọng thầy bắt đầu giống giọng thầy Hồ rồi đấy, nghe nó bắt đầu hơi thướt tha
    Mẹ Bong&Bambee (Hà Nội)
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 845 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bong&Bambee
    Chị em cẩn thận nhé, giọng thầy bắt đầu giống giọng thầy Hồ rồi đấy, nghe nó bắt đầu hơi thướt tha
    Chị Hiền ơi, ko phải Hờ...ồ đâu, mà là H...ổ đấy chứ

Bác thầy bói ko mù ơi, nhớ đừng bỏ sót em đấy nhé :4: :4:
    Em đã đặt lễ rồi mờ
    Hãy quên đi quá khứ, không câu nệ hiện tại, tận hưởng sung sướng có được ngày hôm nay và hãy nhìn tương lai bằng con mắt lạc quan yêu đời
    Góp ngàn cơn gió ấm thành cơn bão tình thương
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,461 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Bớ thầy, thầy cho em xếp gạch tiếp theo nha thầy. Thầy mà ko bói cho em là em ứ chịu đâu đấy
    JaET3TIup7
    OiQOjbImJlCp7
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,185 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Huy ơi, Bác chỉ muốn hỗ trợ thôi mừ chửa chi em đã lo sốt vó thế. Đẻ đâu có dễ thế hử? Tại bác thấy các mẹ bủa vây, với lại cái tóp của em làm bác nảy sinh tính nghế ngừa, chớ ba cái vụ phạm vào tội tiết lậu thiên cơ bác sợ lắm.
    Cho mẹ Tín giao lưu tý, thế thầy bói kiểu gì đấy? tử vi, xem tướng hay tứ tượng?

• 145 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thầy ơi, thầy xiem hộ iem xiền nhà em nó đội nón ra đi bao giờ thì nó quay trở lại. Cả nhà em mong nó lắm ạ, không có xiền cả nhà iem ai cũng buồn

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8