TIN TÀI TRỢ.

Justin Bieber thách đấu võ thuật với Tom Cruise

• 0 Lượt chia sẻ
  • 559 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 426 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

"Tôi muốn thách đấu Tom Cruise đấu võ trong lồng bát giác. Tom nếu anh không đồng ý tham gia trận đấu này tức là anh đăng sợ và anh sẽ mãi xấu hổ về điều này. Ai sẽ tổ chức trận đấu này đây? Dana White?" - nam ca sĩ tweet

Võ sĩ MMA nổi tiếng Conor McGregor đã đưa ra lời đề nghị tổ chức trận đấu: "Nếu Tom Cruise đủ bản lĩnh đàn ông để chấp nhận thử thách này, công ty tôi McGregor Sports and Entertainment sẽ tổ chức buổi đấu này.
    Nguồn: Heart US-UK

VS951opp_J0vqxkihNCh0Hg4lL8MpHyX2iW5nhdAWAAbPB_SAFaHdP8NhJFzxaf1aulF9LiYhPNaN_O6bAMnHnyDpWimZA

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 417 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

1 diễn viên hành động nổi tiếng. 1 ca sĩ ko có j ngoài nhân phẩm tốt . Who would win ??
    • 517 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ko phải Tom ko đủ bản lĩnh đàn ông mà Tom ko thèm chấp vặt thằng trẻ ranh
    • 488 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chơi đá ít thôi ) có vợ rồi vẫn k bớt trẩu. Kéo quần cao lên rồi hẵng nói chuyện đánh nhau
    • 531 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sao k rủ bác già 70t này nhỉ v: xem có trượt phát nào k :v

epKhEZDein4ZR_K5pLJ9HzqVO8E4TT9fg0zJKbq_9_JxzVvgRgo1CyFpz-jMGuRWPU3h0ZbDry1i-358k-iqJGdWPuKY6Q
    • 513 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

justin ơi sao không thách chris brown kìa . Tom Cruise không đánh phụ nữ đâu 😏. Chỉ có thằng chris brown đánh phụ nữ thôi
    • 488 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Sao lớn đầu rồi mà mãi không trưởng thành nổi thế =)))))
    • 391 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

toàn mấy đứa anti vào nói chuyện ngu ngục dễ sợ =)))))))))))) mấy ông này rảnh rỗi mở party chơi chơi rồi đùa nhau thôi chứ làm gì mà căng. Justin tuy cũng trẻ trâu thật nhưng k bị ngu. Có ai rảnh đang yên đang lành thách thức đấu sĩ oánh nhau làm chi =))))))))))?
    • 492 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

25t gạ đấm nhau vs 56t k biết ai mới bản lĩnh =)))))))
    • 505 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thiệt là tiếc khi mới xem clip quá trình trưởng thảnh của justin xong. Có vẻ em vẫn còn trẻ trâu lắm