TIN TÀI TRỢ.

Hương Giang ngồi ghế nóng The Voice Kids năm nay kìa mọi người ơi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 635 Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hương Giang và NS Dương Cầm sẽ là cặp giám khảo ghế đôi của Giọng Hát Việt Nhí
    Cặp thứ 2 là NS Lưu Thiên Hương và Ali Hoàng Dương
    Cặp đôi giám khảo thứ 3 là CS Phạm Quỳnh Anh và NS Dương Khắc Linh
    Hóng quá nè.

ql3uZzwChh6Mvq4Mr1hKQbVDjC34AaIDwTtZw4nmaHGBmpnRl0ooi0meRH6D-iBrY21cpbx9PVC9L68In6SY8sfhScbQxQUYuVZwlMSJK0Hik5WqaNXhYTiEMaQvmIixqoaPrj49zIKJzL_3phLFUSwWKiXpmVWeMgS5JxdTdSIh7mqYuSrIyEH7GMFfs
    Hương Giang - Dương Cầm.

wYJ-8fXJ-q9gnP-3nDbV4qIUMbqnhcPxgfmv4n24whaRJAa8M29Np5u_6o-JKdufVLnoIsTca47cac-XTHPKZ15XkeCeRgX5GrdF6yhrbey37yhxcB_5MdxNz9V3gU_9u2ydOwiClIutN4QE_bcMyt4QFB-6bn2m3dkL7BhXTyXuQsG2GuS0ZDDPvtkw
    Lưu Thiên Hương và Ali Hoàng Dương

DEoZuyoXVA4E_B9N2Z8OZYQGmbdqUsTYuB8N-a7UFVZ0QJ3Hz-xtcF2EClR5ewL1BWyfF2dA7BXloqGAX9BflhAT3YJErgjjxaBbcOtcRvXQnPMlP9DeI4ulW32kRevV6x7NjR3VLEftMJAmN5LivCr3FiVKqWmoPIgL86-VtptUNMq-PfJJbF7Guo2w
    Phạm Quỳnh Anh và NS Dương Khắc Linh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 402 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thích Hương Giang thật nhưng t nghĩ bả không đủ tố chất để làm BGK đâu thực sự . Với cả giọng hát cũng k hay nữa
    • 505 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chomottinhyeu11 Xem bài viết
    Thích Hương Giang thật nhưng t nghĩ bả không đủ tố chất để làm BGK đâu thực sự . Với cả giọng hát cũng k hay nữa
    có Dương Cầm nữa mà lo gì nhỉ
    • 402 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OnlyforMusic Xem bài viết
    có Dương Cầm nữa mà lo gì nhỉ
    nguyên dàn mình chỉ biết mình bả à =))) cơ mà nếu bả không biết gì thì làm BGK chi , ở đó với vai trò gì ? Để DC làm cũng được mà ?
    • 505 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nguyên dàn mình chỉ biết mình bả à =))) cơ mà nếu bả không biết gì thì làm BGK chi , ở đó với vai trò gì ? Để DC làm cũng được mà ?
    phải có gì ng ta mới để làm giám khảo m ơi. Ng ta xét độ hot, r tác phẩm thành công nữa.
    Mình cứ đợi xem đi nè
    • 477 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

bn đừng nhìn Hg là hoa hậu nên nói thế nhé ) HG tốt nghiệp khoa thanh nhạc chung khóa với Dương Hoàng Yến đấy
    • 521 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hương Giang chỉ là ca sĩ giải trí thôi chứ hát phô, ko hay, cũng thông cảm là trans thì giọng đương nhiên k thể đỉnh rồi nhưng toàn chọn bài cao chót cmn vót phô vchg
    Còn thấy tên chị Ali mới biết hoá ra scandal vs Tóc Tiên lần trc ko phải là một sự trùng hợp ahihi
    • 502 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maiyeutara Xem bài viết
    Hương Giang chỉ là ca sĩ giải trí thôi chứ hát phô, ko hay, cũng thông cảm là trans thì giọng đương nhiên k thể đỉnh rồi nhưng toàn chọn bài cao chót cmn vót phô vchg
    Còn thấy tên chị Ali mới biết hoá ra scandal vs Tóc Tiên lần trc ko phải là một sự trùng hợp ahihi
    k phải antifan j nhưng trình độ chuyên môn của Hương Giang k thể ngồi cùng ngag hàng với Lưu Thiên Hương được. khác biệt quá lớn.
    • 476 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hương Giang hát không hay. Thảo nào bà LTH bênh Ali thế, ko nổi tiếng,ko hit mà làm HLV cơ
    • 379 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

LTH chắc VUI lắm vì "được" xếp ngang hàng với huê hậu về khả năng chuyên môn nhờ hihiii
    • 479 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TXTandITZY1 Xem bài viết
    LTH chắc VUI lắm vì "được" xếp ngang hàng với huê hậu về khả năng chuyên môn nhờ hihiii
    Hương Giang ngồi cặp với Dương Cầm nên chuyên môn có Dương Cầm lo rồi 🙂
    Mấy bạn khéo lo xa quá 😀
    • 490 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chs lại có hương giang luôn, hát ko hay, nghe chua loét tóm lại chưa đủ trìh để đi lm hlv )
    • 483 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các bạn ơi đâu có phải hát ko hay là ko có chuyên môn đâu
    Có phải nhạc sĩ nào cũng hát được đâu ạ 😐 nhưng chuyên môn thì đỉnh thôi rồi
    Mình ko áp vào trường hợp này, mình nói chung chung thôi nhé, vì là giọng hát việt nhí nên thấy cũng oki