Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

hỏi địa chỉ thuê đĩa phim hay

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.75K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 796 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Em nhờ các bác mách cho em địa chỉ thuê đĩa vcd phim mà có nhiều phim hay với, em muốn tìm địa chỉ quanh khu vực phố huế, ngô quyền, bà triệu, bạch mai. Em xin cảm ơn nhiều.
    ...trẻ em như búp trên cành...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 158 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susubebong
    Em nhờ các bác mách cho em địa chỉ thuê đĩa vcd phim mà có nhiều phim hay với, em muốn tìm địa chỉ quanh khu vực phố huế, ngô quyền, bà triệu, bạch mai. Em xin cảm ơn nhiều.
    Chịu khó quá bộ đến Tạ Quang Bửu, ngay đầu Bạch Mai rẽ vào, có anh béo chủ hiệu biết nhiều phết.
    Two beer or not two beer
    (Shakesbeer- Nhà văn Burkina Faso)
    Cháu nó đây ợ
    • 796 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MSDaddy
    Chịu khó quá bộ đến Tạ Quang Bửu, ngay đầu Bạch Mai rẽ vào, có anh béo chủ hiệu biết nhiều phết.
    em cũng thỉnh thoảng qua chỗ đó sao không thấy nhỉ, chị có địa chỉ cụ thể không?
    ...trẻ em như búp trên cành...
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 650 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Quanh khu vực mẹ susu hỏi, có mẹ nào biết cửa hàng nào bán đĩa DVD giá rẻ mà lại có thể đổi đĩa thoải mái không? Nghĩa là nếu đĩa không xem được thì đổi sang đĩa khác, vẫn phim ấy, mà người bán hàng vẫn vui vẻ ấy. Đầu DVD nhà tớ kén đĩa lắm.
    17e3ec62da1cc41a0b8bc4a0bc3643988.1
    PAPA, HE LOVES MAMA!
    • 2,190 Bài viết

• 8,537 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em muốn tìm mua đĩa phim của TVB cú khoảng năm 85 nhưng hình như ở HN không có. Có ai biết chỗ nào bán nhiều phim của TVB từ trước đến giờ không? Chỉ hộ em với.