TIN TÀI TRỢ.

Fan Việt bức xúc vì chuyên trang sắc đẹp Missosology "chơi xấu" đăng ảnh Hương Giang bị che mất nửa mặt trong dàn hoa hậu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 485 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 318 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trên trang facebook mới đây, chuyên trang sắc đẹp nổi tiếng Missosology đã đăng bức ảnh các Hoa hậu giành chiến thắng tại loạt đấu trường nhan sắc quốc tế trong năm 2018. Tuy nhiên, bài đăng của chuyên trang đã gặp phải sự phản đối mạnh mẽ của cộng đồng mạng Việt Nam, khi trong hình, Hương Giang bị xếp hàng phía sau và mất nửa mặt, kém nổi bật so với các hoa hậu khác.
    qCiY-woBEcWPWxkYAC-OzojmeUoDAkSMmAQU4ld4X9yawSKnMyTB_f-5I28UW4mPFTF2tGLeyDzlcI0v8AIGqrqAWPut

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 626 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu đặt mình là HG thì có chút tổn thương thực sự đấy 🙂
    • 711 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị tao là nhất ) nhắm ghép được hả ghép )

LdS8CIkiBCQ--chDYkS_A6HohldP5qdREo5uZeB9TotjiKDG7a0e2UILljuhswlqQqXf508REtHYEuZEVxep73v459SJ4g
    • 714 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Phải ghép như này chứ

NW-xmygp7xicYgS10U4Qrps1vP3lfgOjmuhHLrL-fMkYXDl7_3juWvS7X-a3f8Eqc2gfG8I0NnbGwoeZOBeh_6j7TxLnYA
    • 760 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ranh giới giữa đùa và vô duyên nó mỏng manh như khăn giấy vậy. Vui thì chùi miệng và vô duyên thì đem chùi đít.
    • 751 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Vô duyên mà cứ tưởng mình hài hước =
    • 736 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đừng nói đến chuyện xúc phạm HG. Nhìn tấm hình Photoshop thôi cũng đủ xúc phạm cộng đồng designer.
    • 618 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cô Giang nhà mình làm luôn cái MV vụ này lun cho nóng. Chắc top trend Việt Nam liền 😂
    • 734 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Kém sang Giang đẹp nhấtttt rồiiii
    • 730 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Btw 2 người Việt trong một bức hình thì cũng khá tự hào he .
    • 710 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đây là bản chất của người VN, lúc ai làm cái gì điều không vừa lòng, điều dìm hàng hết mức nhưng khi người VN bị ăn hiếp thì bênh vực hết mình. Đó là tinh thần dân tộc, tui tự hào về điều đó.