TIN TÀI TRỢ.

Điệp vụ bất khả thi 5 của Tom Cruise đầy nghẹt thở và kịch tính

• 823 Lượt chia sẻ
  • 3.47K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,386 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Trời, còn khoảng 40 ngày nữa là Điệp vụ bất khả thi 5 ra rạp rồi các mẹ ơi. Thiệt tình là em mê anh Tom Cruise với cái kịch bản nghẹt thở của Điệp vụ bất khả thi lắm lắm. Lúc trước coi Điệp vụ bất khả thi 4: Chiến dịch bóng ma là thấy hấp dẫn lắm rồi, năm nay coi trailer thấy có phần rượt đuổi mô tô mà hồi hộp kinh khủng với còn có màn bay trên không với siêu máy bay trực thăng nữa.

missionimpossible_3241316k

Em coi trên mạng thấy Điệp vụ bất khả thi 5 có tên là Mission: Impossible - Rogue Nation tựa tiếng Việt là: Nhiệm vụ bất khả thi: Quốc gia bí ẩn, hình như trong phim này Tom Cruise sẽ chiến đấu với The Syndicate - tổ chức sinh ra để chống lại đại bản doanh của những điệp viên tinh nhuệ IMF. Coi mấy màn đánh đấm với bắn súng mà kịch tính dã man.

Mà em mê phim này không chỉ vì đánh đấm đâu mà còn vì có mấy đoạn quay tình cảm lãng mạn dễ sợ luôn, công nhận mấy cảnh Tom Cruise bảo vệ và giải cứu người đẹp xem hoài không chán, nam tính và diễn chất quá đi. À, cái kiểu phim hành động này còn hài hước lắm nha, nghe mấy đoạn đối thoại giữa các nhân vật cũng hài hước lắm như kiểu Fast&Farious á. Ngày trước em chả bao giờ mê mấy phim Châu Âu chỉ thích phim Châu á thôi, giờ nhỏ bạn giới thiệu xem thử rồi ghiền luôn rồi. Phim đẳng cấp thế giới coi đã quá, cảnh quay thì hoành tráng, nhân vật đẹp rồi diễn như thật, đánh đấm, yêu đương rất thu hút và kịch tính, kịch bản thì ngắn gọn và làm mình bị cuốn theo liên tục. Nói chung là em kết mấy kiểu phim hành động tình cảm như Điệp vụ bất khả thi này rồi chứ giờ xem phim Việt nam với phim Hàn Quốc nuốt hơi khó trôi vì cảnh quay nhạt với kịch bản dài dòng sợ luôn.

Nghe nói chưa coi phần 5 mà phim này đã chuẩn bị sản xuất phần 6 rồi kìa. Hóng quá, 31/7 mới công chiếu, không thể bỏ qua được.Em giới thiệu các mẹ trailer nè, mẹ nào mê thể loại này thì chắc không thể không hóng phim như em nhỉ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 52 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chắc chắn sẽ coi rạp.

PS: JW 6.8/10
    • 367 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

phim bảo đảm hay, có Tom Cruise là thấy hấp dẫn rồi các mẹ ơi
    • 1,221 Bài viết

• 192 Được cảm ơn