TIN TÀI TRỢ.

Đàm Vĩnh Hưng tuyên bố "cạch mặt" vì Quang Lê chơi bẩn

• 3.61K Lượt chia sẻ
  • 49.3K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 200 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Hôm qua đọc được cái vụ Đàm Vĩnh Hưng tuyên chiến với Quang Lê mà mình không tin nổi. Nói thiệt là đó giờ mình chả thích Đàm Vĩnh Hưng vì cái kiểu chợ búa nói chuyện hay nổ này kia, ngược lại mình rất mê Quang Lê không chỉ hát hay mà nói chuyện dễ thương, hài hước nữa. Vậy mà nghe qua vụ này mình thấy Đàm Vĩnh Hưng bức xúc cũng có lý chứ thử ai bị hớt tay trên như ĐVH xem, không nổi điên mới lạ.

Nhiều bạn lên mạng nói chuyện nhỏ mà xé ra to hay kêu Đàm Vĩnh Hưng ra vẻ mình có quyền trong showbiz nên lớn tiếng ra oai. Mình cũng đồng ý là ông Hưng này hay cậy quyền ra vẻ lắm, nói năng bổ bả chứ không bao giờ lịch sự được nhưng việc này Quang Lê sai quá sai.

Dam_Vinh_Hung_tuyen_bo_doi_dau_voi_Quang_Le_AXTO

Nghĩ sao sự việc rành rành là Trọng Nghĩa là "gà" do ĐVH phát hiện và nâng đỡ vậy mà giờ ông Lê kêu người xuống dụ dỗ kí hợp đồng trước biểu sao ĐVH không chửi bới như vậy. Kiểu ĐVH ghê gớm ai cũng biết đó giờ nên chắc lần này sẽ không dễ dàng yên đâu. Cái hồi vụ Nguyễn Ánh 9 ổng còn làm rùm beng huống chi lần này Quang Lê chơi xấu vậy thì sao bỏ qua dễ dàng.

"Lâu nay em và mọi người nghe nói Đàm Vĩnh Hưng ghê gớm, dễ sợ thế này thế nọ đúng không? Được! Anh sẽ cho em biết. Như tin nhắn anh đã gửi em. Nếu muốn yên thân thì đừng bao giờ đụng vào những gì có liên quan đến 3 chữ Đàm Vĩnh Hưng. Nhắc cho chú nhớ. Khi anh đã viết thẳng thừng tên của chú ra như thế này thì chú phải biết giữa anh và chú là không còn gì nữa"- ĐVH nói ra vậy thì chắc giờ chiến tranh bắt đầu rồi. Mà nghĩ lại thấy ĐVH cạch mặt nhiều người ghê chớ mà vụ nào cũng đáng sợ hết, cái vụ yểm bùa Phương Thanh cũng ồn ào quá trời giờ đến vụ Quang Lê nữa.

Nghe đâu ông Lê ổng nói là không có chuyện kí hợp đồng với Trọng Nghĩa rồi giải thích hôm 6/6, Quang Lê có gặp Mr Đàm trong một sự kiện và hứa sẽ đến sân khấu 126 để ủng hộ một chương trình do đàn anh tổ chức, có sự tham gia của Trọng Nghĩa. Tuy nhiên, sau đó do bận bịu nên Quang Lê không đến được. Quang Lê nói: "Có lẽ, chính sự lỗi hẹn và không kịp nói rõ này đã thành 'giọt nước' làm tràn ly hiểu lầm giữa tôi và anh Đàm Vĩnh Hưng. Thực tế, đến giờ phút này, tôi chưa ký kết hợp đồng nào với Trọng Nghĩa cả".

Không biết các mẹ thấy sao chứ mình thấy ông Lê giải thích lằng nhằng đáng nghi chứ không hợp lý xíu nào, làm gì có chuyện đơn giản vậy mà ĐVH tố cáo cạch mặt này kia. Theo mình, vụ này ông Lê sai chắc nhưng giờ giả vờ nói chống chế chưa kí cho dư luận yên ắng thôi. Thiệt buồn, mình thích Quang Lê lắm, giọng hát ngọt ngào ghê mà sao làm nhiều chuyện mất hình tượng quá đi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 199 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

lại tố nhau, chuyện hớt tay trên là bình thường, ai nhanh thì thắng thôi, quang lê cũng làm j sai, có lợi thì làm thôi chứ ĐVH nghĩ mình là ai mà k ai dám đụng vào.........haizzzzzzzz
    • 8 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

QL giọng ngọt ngào vậy mà thất vọng quá. DVH đưa ra cả bằng chứng tin nhắn rồi đó. Thế mới biết anh em có thân cũng ko qua nổi bát cơm. QL vẽ ra bức tranh màu hồng như thế bảo sao con gà ko mắc tóc. Vốn ko thích ĐVH nhưng lần này vẫn đứng về phía ĐVH.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thằng họ Đờm đụng đến ai cũng toàn chuyện xì căng đan để đánh bóng tên tuổi. Toàn chuyện bá láp. Người viết bài này nói vốn không thích thằng Đờm thế mà mở miệng ra bênh chầm chập. Ai mà tin nổi thằng Đờm ??? XH bớt những phần tử này sẽ tốt hơn.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 859 Bài viết

• 948 Được cảm ơn

Trâu Bò đánh nhau ruồi muỗi chết...
    Tội nghiệp cậu bé bán kẹo quá đi...chắc sau này ko ai dám thuê cậu ấy đi hát đâu, vì sợ bác Đàm lại nhảy đỏng lên nóc nhà mà chửi.... ^^
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đàm Vĩnh Hưng luôn luôn ứng xử thiếu văn hóa, tự kiêu tự mãn và tự sướng. Dụng ơn bất cầu báo. Đòm giúp Trọng Nghĩa, một tiềm năng âm nhạc Việt, nhưng Đờm làm như bố thí cho ăn xin không bằng. Nào là cho tiền Nghĩa đi cắt tóc, mua quần áo... Những việc đó cần chi kể lễ cho thiên hạ nghe. Đờm giúp Nghĩa chỉ cho các fan thấy mình quyền lực, và tốt bụng. Nhưng bản chất vẫn là bản chất. Ngày xưa Đàm cũng xuất thân từ lao đông chân tay, nhưng giờ lại khinh cái nghèo.
    Qua các ứng xử và lời ăn tiếng nói của Đờm, thấy Đờm rất đàn bà, bụng dạ nhỏ mọn, đố kị. Trọng Nghĩa với chất giọng hợp với nhạc quê hương dân ca, theo Đàm thì sẽ bị mai một tài năng. Ban đầu, khi xem clip của Nghĩa, tự hỏi tại sao Nghĩa không bái Hoài Linh làm sư phụ, 1 người vì nghệ thuật quê hương.
    Sau nghe tin Đờm tìm thấy em Nghĩa, thấy tiếc cho em, vì xem live show Đờm, Nghĩa, biết Đờm không thật sự muốn giuáp em đâu, chỉ là đánh bóng tên tuổi mà thui.
    Nhưng sau scandal này, em khó lòng phát triển. Chỉ mong em đam mê âm nhạc sẽ mang đến cho em kế sinh nhai, và noe62m vui trong cuộc sống.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đàm Vĩnh Hưng luôn luôn ứng xử thiếu văn hóa, tự kiêu tự mãn và tự sướng. Dụng ơn bất cầu báo. Đòm giúp Trọng Nghĩa, một tiềm năng âm nhạc Việt, nhưng Đờm làm như bố thí cho ăn xin không bằng. Nào là cho tiền Nghĩa đi cắt tóc, mua quần áo... Những việc đó cần chi kể lễ cho thiên hạ nghe. Đờm giúp Nghĩa chỉ cho các fan thấy mình quyền lực, và tốt bụng, chỉ để quảng cáo mà thui. Nhưng bản chất vẫn là bản chất. Ngày xưa Đàm cũng xuất thân từ lao đông chân tay, nhưng giờ lại khinh cái nghèo.
    Qua các ứng xử và lời ăn tiếng nói của Đờm, thấy Đờm rất đàn bà, bụng dạ nhỏ mọn, đố kị. Trọng Nghĩa với chất giọng hợp với nhạc quê hương dân ca, theo Đàm thì sẽ bị mai một tài năng. Ban đầu, khi xem clip của Nghĩa, tự hỏi tại sao Nghĩa không bái Hoài Linh làm sư phụ, 1 người vì nghệ thuật quê hương.
    Sau nghe tin Đờm tìm thấy em Nghĩa, thấy tiếc cho em, vì xem live show Đờm, Nghĩa, biết Đờm không thật sự muốn giuáp em đâu, chỉ là đánh bóng tên tuổi mà thui.
    Nhưng sau scandal này, em khó lòng phát triển. Chỉ mong em đam mê âm nhạc sẽ mang đến cho em kế sinh nhai, và niềm vui trong cuộc sống.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nói chuyện kiểu như là bạn là người trong cuộc, biết rõ mọi chi tiết ấy.

ĐVH là một người vô văn hóa, vô ơn (Thể hiện qua chuyện với nhạc sỹ Nguyễn Ánh 9), Cứ nghĩ mình là 1 người quyền lực trong nghề ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 33 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hình ảnh Quang Lê của ngày xưa mất tiêu rồi. Giờ Quang Lê cũng lỗi thời, tìm mấy đàn em để kiếm tiền với đánh bóng tên tuổi thôi. Ghét nhất về Quang Lê là vụ Huyền Trân, jo thêm vụ này ghét luôn, nhìn cái mặt cũng thấy là đàn bà.
    Còn DVH cũng chả kém, ghê gớm, đanh đá,...nhưng được cái thẳng tính.
    • 47 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

so bit là thương trường ! ai nhanh tay thì thắng bất kể kẻ mạnh hay yếu ! ĐVH là cái chi mà phải bắt người khác nhượng bộ!
    • 56 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lại seeding đây hả?
    Web trẻ thơ mà toàn bố mẹ tương lai vào là mần răng cửa ?
    • 1,607 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

ĐVH đúng là ồn ào mà, đụng cái là lớn chuyện lên, ai nhanh tay thì đc chậm tay ráng chịu có gì mà la làng
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    QL hay chơi chiêu nhở
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đâu có nói giữa QL và Đờm ai đúng ai sai, mình chỉ thấy xui cho Nghĩa thui, từ giờ hết đường kiếm cơm trong showbiz vì Đờm có nhiều quyền lực mà.
    Còn tính cách Đờm như thế nào, mọi người bảo có thể thấy, fan Đờm, ai nịnh Đờm thì bảo là thẳng tính,
    mình thấy Đờm ứng xử như trẻ con. Có chiện gì cũng lên báo chí chửi, cho mình là nhân vật quan trọng. Ai đụng zô mình là phỏng vì độ hót của fan dành cho mình, fan tui đông lắm đó nhe, đừng có mà đụng zô.
    Có 1 nhạc sĩ tố Đờm hát nhạc của anh mà k xin phép. Đờm liền phản pháo báo chí rằng 'anh này muốn nổi tiếng nên tạo scadal với Đờm'
    Hết í luôn!
    • 1,221 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

ông ĐVH này nổi tiếng gì k thấy thấy chửi là giỏi nhất, nghe phát mệt, cư xử tệ hơn mấy ng ngoài chợ nữa á, thấy hôm qua Quang Lê xin lỗi "anh đừng dọa em, em sợ lắm" mà mình mắc cười k chịu nổi, ông LÊ cũng ghê gớm chứ giỡn à