Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dạ Yến - The Banquet, híc, ko gặm nổi!!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 751 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thưa các bác, tại báo chí họ quảng cáo ghê quá, đâm ra cái máu tò mò của em nó giựt đùngđùng, em phải bỏ ra những 50k đi xem Dạ Yến ở Mê ga xì ta ạ.

Thất vọng hòan tòan.

Hic, cảnh thì ko hoàng tráng như Anh hùng hay Thập diện mai phục. Ý nghĩ thì chẳng bằng Ngọa hổ tàng long. Lâm li thì thua đứt Thất kiếm. Ấy thế mà vẫn vặt được của mình 50k mới tức chứ!!!!!

Loanh quanh cũng là chuyện buôn nhan bán sắc, buôn vua bán chúa trong triều đình thôi ạ. Cũng có những cảnh chia ly giằng xé đấu tranh phẫn uất, nhưng xem xong em chả thấy có tí xúc động nào sất!!! Hic. Bác nào xem rồi cho em chia sẻ tí!!!!

Chương Tử Di, Châu Tấn trong phim này đều ko đẹp bằng các phim khác. Kỹ xảo thì lạm dụng quá đâm ra khán giả nhiều khi cứ phải tự hỏi ông đạo diễn có ý gì đây?

Nói chung, xem mệt đầu mà chả thỏa mãn gì cả
    Mẹ yêu Tí mẩu lém chút...chít...chụt....chịt....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 679 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

hihi...thấy film đấy quảng cáo hoành tráng quá làm em cũng háo hức, dự định ngày mai rủ OX đi xem. Nay nghe chị "quảng cáo", làm em suy nghĩ lại, hihi...Chắc phải tìm đĩa về xem để có thất vọng cũng kg đến nỗi tiếc 50K, mà 2 vé là 100K như chị nói.
    Em là dâu mới nhập cư vào HN, chị nào biết địa chỉ thuê băng đĩa chất lượng, có film hay, film kinh điển thì chỉ cho em với ạ. Ở SG thì em biết chứ ở HN thì em chịu.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Timau
    Thưa các bác, tại báo chí họ quảng cáo ghê quá, đâm ra cái máu tò mò của em nó giựt đùngđùng, em phải bỏ ra những 50k đi xem Dạ Yến ở Mê ga xì ta ạ.

Thất vọng hòan tòan.

Hic, cảnh thì ko hoàng tráng như Anh hùng hay Thập diện mai phục. Ý nghĩ thì chẳng bằng Ngọa hổ tàng long. Lâm li thì thua đứt Thất kiếm. Ấy thế mà vẫn vặt được của mình 50k mới tức chứ!!!!!

Loanh quanh cũng là chuyện buôn nhan bán sắc, buôn vua bán chúa trong triều đình thôi ạ. Cũng có những cảnh chia ly giằng xé đấu tranh phẫn uất, nhưng xem xong em chả thấy có tí xúc động nào sất!!! Hic. Bác nào xem rồi cho em chia sẻ tí!!!!

Chương Tử Di, Châu Tấn trong phim này đều ko đẹp bằng các phim khác. Kỹ xảo thì lạm dụng quá đâm ra khán giả nhiều khi cứ phải tự hỏi ông đạo diễn có ý gì đây?

Nói chung, xem mệt đầu mà chả thỏa mãn gì cả
    Hom qua vợ chồng mình cũng xem phim này trên MeGaSTar, xuất 20h30, :1: , ma mình mua vé chỉ có 45k thôi, 2 vợ chồng là 90.
    Mình thấy nội dung cũng được, phim cổ trang là thế, phải có kĩ xảo điện ảnh chứ bạn.
    Công nhận phim này Chương Tử Di k đẹp lắm, nhưng mình nghĩ đấy là cách hóa trang cua PN vào thế kỉ đó thôi.
    Mĩnh vẫn thích xem ở cinema hơn, vì ở nhà thì âm thanh và hình ảnh k hấp dẫn, làm cho bộ phim kém hay đi rất nhiều.
    Mình thấy thoải mái khi xem, vợ chồng mình tuần nào cũng đi cả, vừa thư giãn và để tình cảm thắm thiết hơn.............heheheh
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 345 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Em xem xong mà chả hiểu sao "hoàng hậu" Chương Tử Di chết nữa, bác nào biết giải thích giùm em với.
    Tình yêu bắt đầu từ đôi mắt.
    Ngày mai bắt đầu từ hôm nay.
    • 814 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui, mình vừa đi mua 1 đôi cho 2 bố mẹ bé Moon nhà mình xong thì đọc được topic này, không biết thế nào, vì tối mai mới đi xem cơ. Hy vọng là không thất vọng quá
    • 428 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gioheomay
    Em xem xong mà chả hiểu sao "hoàng hậu" Chương Tử Di chết nữa, bác nào biết giải thích giùm em với.
    hơ hơ, giống nhà tớ thế xem 2 phát rồi mà suy luận mãi chưa ra lý do thuyết phục, túm lại là phải đợi bác Đạo diễn Phùng Tiểu Cương mang đi thi oscar xem xem các bác hàn lâm đánh giá thế nào, lúc đó nếu được giải (khong phải là giải mâm xôi vàng khởi động cho Oscar đâu nhé :4: ) thì mới ra cái kết luận là kiến thức điện ảnh của mình dừng lại ở khóm chuối :4: :4:
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gioheomay
    Theo mình suy luận thì Hoàng Hậu Chương Tủ Di chết chỉ vì : Tranh ngôi, cướp đoạt quyền hành, mình dùng thủ đoạn để chiếm ngôi báu thì sẽ có người giết mình để chiếm ngôi lại , Nhân Quả mà, gieo nhân nào thì gặt lai quả ấy thôi bạn a............
    Lòng dạ con người thật khó lường, độc hơn mọi loại thuốc độc