Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Coi bói đường tiền bạc trên bàn tay

• 15.1K Lượt chia sẻ
  • 267K Lượt đọc
  • 316 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 53 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trong thuật xem chỉ tay có một vài các dấu hiệu hiếm để chỉ ra giàu hoặc nghèo trong đời người . Nếu bàn tay bạn có các dấu hiệu sau đây thì bạn sớm muộn cũng trở nên giàu có.

Nếu 1 nhánh của đường số mệnh chạm vào đường Thái dương báo hiệu giàu có và có tên tuổi trong xã hội mà người đó sống

10940430_10200147738571637_4006000695712544637_n

Nếu trên bàn tay xuất hiệu ký tự đuôi cá ở cuối đường đời, đó cũng là dấu hiệu quý hiếm chỉ ra cuộc sống thịnh vượng không lo thiếu tiền

10947313_10200147738611638_2768241174772747688_n

Trên đường thái dương chẽ chạc 3; dấu hiệu quý hiếm chỉ ra người này có mối quan hệ rộng lớn trong xã hội và dần trở nên giàu có

10923553_10200147738651639_6261964226604930665_n

Dấu hiệu KingRing (vòng đai vua chúa) xuất hiện trên bàn tay. Nếu bàn tay bạn có vòng đai này xuất hiện ở cổ tay thì sẽ có cuộc đời sống sướng như vua, không phải lo lắng về tiền bạc

1378325_10200147739011648_3078469975687824167_n

Chữ M xuất hiện trên bàn tay. Chữ M được tạo ra từ đường đời, số mệnh, trí đạo và tâm đạo. Nếu chữ M xuất hiện rõ nét thì đó là bàn tay của người có tiền

10940433_10200147739131651_8680997956928556682_n

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 66 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

co 5 so thj minh duoc so 2,3,5 chua pit the nao. hjen tai chj tieu het cho gd cha thua ti nao, 33tuoi rui, ko bit sau gja co gjau len ko, ck gju het tien tiet kiem minh ko dc tieu,hjc
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình dc ca 5 điều trên sắp giàu nứt vách òi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,332 Bài viết

• 3,347 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    2/5 mà vẫn nghèo kiết xác!
    eza3EQqeza3p7
    và đây là kết quả:
    CTvRp7

OjbOp7
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bàn tay chữ M đây các mẹ ạ. Mà lăn lộn với vs, chẳng thấy tiền đâu.
    Cuối năm thì con ốm, mẹ ốm... găp bao nhiêu chuyện rắc rối..
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bongxinh2212 Xem bài viết
    Em bàn tay chữ M đây các mẹ ạ. Mà lăn lộn với vs, chẳng thấy tiền đâu.
    Cuối năm thì con ốm, mẹ ốm... găp bao nhiêu chuyện rắc rối..
    chị có bàn tay chữ M, thật sự chúc mừng chị, ad đưa bài viết này ra cũng chưa hiểu hết được các đường kia... trong các đường ở phía trên chỉ có mỗi đường vân chữ M là toàn diện và hiếm nhất. vì để có được chữ M này là sự liên kêt từ 4 đường vân chính trên bàn tay lại với nhau. bao gồm Sinh mệnh, Tri Tuệ, Tình Cảm và Công Danh. với chữ M là mọi thứ đều ổn thỏa và tốt đẹp, hóa cát thành hung và gặp may mắn, người đàn ông nào lấy được chị, chính là người may mắn nhất , vì chữ M thường chỉ xuất hiện ở những người sống thiên về gia đình, yêu con, yêu chồng, biết vun vén, đối nội, đối ngoại giúp chồng. nếu công việc chị ở bên nhà nước thì sẽ rất tốt, thăng quan tiến chức ko có chắc chở nhiều đâu..còn điều chị nói con ốm, mẹ ốm, chẳng thấy tiền đâu, thì chỉ là giai đoạn nhất thời, cục bộ thôi. vì ko ai có chữ M mà sẽ khó khăn cùng cực đâu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi tay em cả 2 bên đều có chữ M này. Sao chả bao h thấy có tiền, huhu.
    • 31 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

tay trái chữ M đây Tay phải đường thái dương chẽ chạc 3 đây Cảm thấy đời mình cứ bình bình vậy thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 41 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tay mình chẳng biết kiểu gì. Sao ko post ảnh dc nhỉ ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tay em thì sao các mẹ??
    16322455579_938f1e8307

16508739005_e2b6e0aa33
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em chữ M ở cả 2 bàn tay đây mà sao thấy làm việc j cũng trắc trở. Nói qua cũng phải nói lại, nói chung là tất cả mọi việc rồi đâu cũng vào đấy, nhưng mà quá trình thì hơi bị trúc trắc, ko được xuôi lắm ý! Còn tiền á, lúc nào cũng đói ý ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 98 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

cả hai bàn tay e cũng đều có chữ M nhưng tiền bạc chẳng thấy đâu cả. Nản lắm. Lương GV thì ba cọc ba đồng. chồng thì làm ra ít nhưng phá thì nhiều. Lúc nào cũng buồn phiền về gia đình. Cuối năm rồi mà thấy chán quá.
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kem.chuoiver2 Xem bài viết
    tay em thì sao các mẹ??
    16322455579_938f1e8307

16508739005_e2b6e0aa33
    tay của bạn ko có chữ M, nhưng bạn là 1 người bạn cực tốt, quan tâm, giúp đỡ bạn bè 1 cách tận tình nhất, tính cách bạn có thiên hướng nội, hiền, nhưng bạn rất dễ bị lợi dụng và lừa lọc bởi tính cách đấy. hồi nhỏ và cả bây giờ, bạn rất được bố mẹ nuông chiều, như 1 tiểu thư, bạn cũng là 1 người khá đa tình ...kĩ năng và cách nói chuyện của bạn ko được tốt lắm, cái này bạn nên trau dồi thêm, bạn giữ tiền ko tốt lắm, cái này là ko ổn nha, vì sau này bạn sẽ giữ két của chồng và gia đình mà ^^. sức khỏe bạn ko tốt rồi, bạn nên đi khám bác sĩ về vấn đề thận đi nha, dạ dày của bạn cũng đang có báo hiệu bị viêm đấy,.

vì mình ko nhìn trực tiếp được nên ko thể nói hêt được, vì liên quan đến nhiều thư, như móng tay, nhiệt độ của lòng bàn tay, độ dài ngắn của ngón tay, vân tay ( mọi người thường nói là hoa tay ý) nói chung rất nhiều thứ, vì thế mình sơ lược cho bạn những điều trước mắt thôi. còn đường công danh mình có thể nói trên này cho bạn được luôn, nhưng mình nghĩ chỉ nên mình bạn biết là riêng tư thôi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chẳg có cái nào....huhu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi tay mình thế này thì sao? Mình chụp dưới ánh đèn nên nó vàng vàng thế.
    Hình đính kèm
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gautrangb Xem bài viết
    Ôi tay em cả 2 bên đều có chữ M này. Sao chả bao h thấy có tiền, huhu.
    chắc e nhìn nhầm đấy, e nhìn laị đi, nếu có chữ M các vân phải sâu và đậm, và phải liên kết với nhau. và theo a bít, cũng khá hiếm người có trên cả 2 tay lắm e
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thich1nguoi Xem bài viết
    Mình chẳg có cái nào....huhu
    bạn cũng đừng tự ti, có hay ko cũng ko sao mà bạn, có thì tốt hơn, ko có cũng chẳng sao mà, bạn còn nhiều điểm tốt khác, đâu nhất thiết mình phải chữ M đâu, nếu có duyên gặp nhau mình sẽ xem cho bạn. ok
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bapngot Xem bài viết
    cả hai bàn tay e cũng đều có chữ M nhưng tiền bạc chẳng thấy đâu cả. Nản lắm. Lương GV thì ba cọc ba đồng. chồng thì làm ra ít nhưng phá thì nhiều. Lúc nào cũng buồn phiền về gia đình. Cuối năm rồi mà thấy chán quá.
    nếu bạn có 2 như vậy thì gia cảnh sẽ ko như vậy được. bạn nói chính xác chứ, có thể nhầm lẫn ở đâu chăng, nếu thật như vậy thì trước tiên bạn phải giải quyết song mọi việc đi đã. các tiền bối có câu " Đức Năng Thắng Số " có nghĩa, có tâm, có đức, bạn cố gắng bằng năng lực thì nó sẽ biến chuyển tốt bạn à... cố lên...mình chia sẻ 1 điều có thể bạn cho là hâm, nhưng có thể trong thơi gian gần sẽ nâng cao vận khí. bạn làm hay ko tùy bạn nha..mỗi buổi sáng bạn thức dậy, đừng nói câu gì cả, ban đứng trước gương cười 1 cái
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoangduong1705 Xem bài viết
    Bạn ơi tay mình thế này thì sao? Mình chụp dưới ánh đèn nên nó vàng vàng thế.
    góc bạn chụp khó nhìn và màu vàng quá, mình nhìn ko rõ, nên ko dám nói bừa, bạn gửi lại qua mail mình trả lời cho riêng tư
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thich1nguoi Xem bài viết
    Coi cho mình với. Hihi
    bạn gửi hình qua hộp thư cho mình đi, mình trả lời cho