TIN TÀI TRỢ.

Chuyện như đùa, Nam Em lại được khen giống thành viên của BLACKPINK

• 0 Lượt chia sẻ
  • 375 Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 143 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hết giống Rosé, Nam Em lại được khen giống Lisa - BlackPink 1f60a=))))), Êkip của Nam Em dạo này đu fame theo BLACKPINK nhiều lắm nè,

Nguồn ảnh: HHSB

NYn7Lx2SA4YHVjcWG4K9obi3UzXFfW7dka2lfHD77i8uMdKT22mQlQsJzuWkBAtubF-6hpcKK7DUKLt0iaa_JmOu_UTD

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 522 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mặc kệ người ta nói về chị như thế nào, nói chị giống ai em không quan tâm. Riêng em thì em vẫn iu chị, em vẫn hâm mộ chị... chị Lisa của em ♥️
    • 597 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tao mà cắt tóc chắc được khen giống Lee Min Ho !!
    • 622 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đừng khen Nam Em nữa, khen nữa bả cosplay cả showbiz tóc tai hư hết tội lắm huhu.
    • 616 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Giống lắm luôn tao thề ai cũng thấy giống 100% vì cả hai đều có nét này đó là đều là con gái!!🤣
    • 507 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giống cái giới tính, hông nói thiệt =))
    • 603 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thật ra thấy Nam Em đáng thương hơn đáng trách.
    Sau cái vụ lùm xùm tình cảm với thằng lùn kia thì Nam Em cứ như bị trầm cảm nặng, cố gắng thoát ra nhưng áp lực lớn quá nên ngáo ngáo cmnl.
    Mong mọi người hãy vị tha và đón nhận, để cô ấy có thể trở lại với cuộc sống bình thường và ổn định hơn!
    • 633 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sống thẳng tính dễ thương thùy mị tham dự biết bao cuộc thi giải thưởng mà cứ bị soi mói giống người này người kia phải nói là thương em vô cùng. Em Lisa của chị 😒🙄
    • 647 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nay giống Rosé, mai giống Lisa,... nhớ lại lời Lan Khuê nói " Không có 1 bản sao nào hoàn hảo hơn bản chính cả" Vậy mà khoái trở thành bản sao người khác ghê🙃
    • 600 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nam Em thích Blackpink thì quá rõ rồi, dạo trước clip ẽm quảy 4D trên xe cũng khá hot. Thích ai thì thường làm tóc giống người đó t chắc chắn là nhiều người cũng thế, thời Đan trường ai cũng 5/5 🤣
    • 613 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trời ơi miệng đời người ta nói nhiều ngã sao sống vừa lòng họ . Dù sao em vẫn yêu chị mặc kệ người ta nói gì em vẫn yêu chị ý em là Rose
    • 633 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mặt Nam Em đi diễn hài chắc vui lắm, nhìn lúc nào cũng buồn cười, mẻ cũng tưng tửng