Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chương trình "Như chưa hề có cuộc chia ly "

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.3K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 121 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thấy chị TU dẫn chương trình hay đấy chứ,rất cảm dộng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,170 Bài viết

• 933 Được cảm ơn

Giọng chị TU truyền cảm đấy chứ, chất giọng phù hợp với chương trình.
    • 3,475 Bài viết

• 7,399 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em thấy TU xinh. Điệu một tý lên hình cho nổi chứ có phóng sự chị ấy đi tìm kiếm cũng mặc giản dị lắm, áo trắng với quấn bò thôi.
    Em ghét tk.
    • 5,141 Bài viết

• 1,264 Được cảm ơn

Hôm qua em mới coi , thấy cảm động quá . Cô Cần lạc gia đình lúc 3 tuổi giờ đã 50t nhưng nét vẫn thấy rất nét . Thấy cả nhà đoàn tụ , 2 ông bà già mãn nguyện lắm . Vì tìm lại được đứa con gái của mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình cũng thích chương trình đó, liệu có website giúp những người mong tìm người thân không nhỉ? uhm làm thế nào để tăng được hiệu quả của việc tìm kiếm nhỉ?
    (Chữ ký vi phạm Nội quy, bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)
    • 3,475 Bài viết

• 7,399 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vẫn ấn tượng nhất với trường hợp của cô Mỹ Ngọc tìm con gái Ngọc Duệ. Cô ấy hoạt động cách mạng, máy bay rải truyền đơn và phát tiếng con khóc để chiêu hồi mà vẫn kiên gan. Hic, đúng là vĩ đại quá.
    Em ghét tk.
    • 2,539 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Mình thấy chương trình ý nghĩa lắm. Nhưng giọng nói Mc sao hơi chanh chua , k hợp lắm và cô ấy điệu quá làm mình mất hứng, nên cũng ít coi. Nếu là Tạ bích Loan hay ai khác có sự điềm tĩnh và ít điệu đà ( vì mình nghĩ chương trình này k hợp cho sự ăn mặc quá chải chuốt và điệu đà) thì dấu ấn sẽ nhiều hơn và sâu sắc hơn rất, rất, rất nhiều
    s7JUp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,038 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Mình thích chương trình này lắm! Chương trình gần đây nhất là bố thất lạc con gái năm 4tuổi, 46 năm sau gặp lại! Cảm động k thể tả xiết!
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • 136 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

lần nào xem cũng cảm động! khóc!
    lâu lắm xem ti vi mới khóc!
    Cún con là nhất ở trên đời!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 970 Bài viết

• 597 Được cảm ơn

ui các mẹ đừng chê chị Thu Uyên nữa, cái chính là chương trình rất hay và rất cảm động
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,258 Bài viết

• 1,338 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hykio Xem bài viết
    ui các mẹ đừng chê chị Thu Uyên nữa, cái chính là chương trình rất hay và rất cảm động
    Đúng là chương trình ý nghĩa và cực kỳ cảm động nhưng dù sao chị Thu Uyên mặc nền nã hơn một chút thì tốt hơn. Tớ cũng như nhiều mẹ ở đây thấy chị ăn mặc diêm dúa quá, nhiều lúc đối lập với trang phục của nhân vật chính trong chương trình.
    • 104 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Nếu ai đã từng từng làm việc hoặc gặp chị Uyên một lần thôi thì mới thấy chị ấy đáng yêu và giỏi giang thế nào! Số 1 của truyền hình tương tác đấy bà con ạ
    • 889 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Em rất thích chương trình này, quá ý nghĩa, lần nào xem em cũng khóc
    Chị Thu Uyên thì em thấy rất tuyệt vời
    MÂY ĐI VẰNG TRỜI XANH BUỒN RỘNG RÃI
    SÔNG IM DÒNG ĐỘNG NẮNG ĐỨNG KHÔNG TRÔI

:Rose::Rose:chúc cho Cô, cho Chị và tất cả phụ nữ luôn được Hạnh phúc trọn vẹn:Rose::Rose:

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 430 Bài viết

• 1,001 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maytrang618 Xem bài viết
    Em rất thích chương trình này, quá ý nghĩa, lần nào xem em cũng khóc
    Chị Thu Uyên thì em thấy rất tuyệt vời

Tớ cũng rất thích chương trình này ,lần nào xem cũng khóc vì cảm động .Tớ thích chị Thu Uyên ,giọng đọc của chị ấy tớ thấy hay ,còn điệu thì tớ thấy bt .
    • 1,818 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ bé Rô Xem bài viết
    Mình thấy chương trình ý nghĩa lắm. Nhưng giọng nói Mc sao hơi chanh chua , k hợp lắm và cô ấy điệu quá làm mình mất hứng, nên cũng ít coi. Nếu là Tạ bích Loan hay ai khác có sự điềm tĩnh và ít điệu đà ( vì mình nghĩ chương trình này k hợp cho sự ăn mặc quá chải chuốt và điệu đà) thì dấu ấn sẽ nhiều hơn và sâu sắc hơn rất, rất, rất nhiều
    Hồi xưa xem Olympia mình thích chị Loan, nhưng sau ko thích nữa, và sẽ càng ko thích nếu chị ấy dẫn chương trình này, ko hiểu tại sao, chỉ nhớ mấy lần chị ấy dẫn các chương trình cảm động, mà lại cảm giác chị ấy khóc ko thật lắm. Đây chỉ là ý nghĩ cá nhân của mình qua vài lần xem (mình ít xem ti vi). Cả Thu Uyên dẫn chương trình này mình cũng mới xem vài lần, nhưng có cảm giác hợp hơn, trừ việc cô ấy hơi điệu.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 525 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình thích chị Thu Uyên, thích từ lâu lắm rồi đến bây giờ chưa thay đổi..
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,038 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

CT này có ý nghĩa lắm, thứ 7 này là có rùi! ^^ Đang háo hức đợi xem!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,301 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruangoc Xem bài viết
    Tớ cũng rất thích chương trình này ,lần nào xem cũng khóc vì cảm động .Tớ thích chị Thu Uyên ,giọng đọc của chị ấy tớ thấy hay ,còn điệu thì tớ thấy bt .
    Mình cũng rất thích chương trình này,lần nào xem cũng ko cầm được nước mắt,thật sự mừng cho những gia đình được đoàn tụ.Nhưng cho mình gửi lời tới cô Thu Uyên là cô ấy đúng là kiểu cách và điệu quá,đó là với cách nhìn của mình.Với lại cô ta nói nhanh quá chừng,mình người Nam nên nhiều lúc chả nghe được cô ấy nói gì!:Sigh:
    Mình thấy cô Tạ Bích Loan nói cũng nhanh như sợ ai cướp lời,muốn hiểu cô ta nói gì cứ phải nhìn chăm chăm vào miệng cô ý,ko thôi nhiều khi cứ như là nghe người ngoại quốc đang nói.
    Nhưng thật lòng thì mình thấy MC của VTV dẫn chuơng trình hay hơn MC của HTV trong này.Mong các MC sẽ khắc phục được để khán giả đến gần với chuơng trình hơn.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,301 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeambeam Xem bài viết
    Giọng chị TU truyền cảm đấy chứ, chất giọng phù hợp với chương trình.
    Chắc chỉ các mẹ ngoài Bắc nghe quen mới thấy vậy,chứ như mình và 1 số người quen của mình thì cứ gọi là dỏng hết 2 caí lỗ tai lên,căng thẳng cực kỳ để nghe coi caí cô TU này đang nói cái gì!Lắm lúc cứ nghe như chim hót,líu lo liú lo,nhanh như gió!:Sigh:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,038 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Em là ng miền Nam gốc đây, em thấy chị TU nói giọng dễ nghe và nhẹ nhàng mà! ^^ Chắc tùy ng thui!

Mà chủ yếu là nội dung chương trình, chứ còn ng dẫn ctrinh thì thôi chị em mình bỏ qua đi, bàn về cô này làm gì nè! ^^
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7