Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chương trình "Như chưa hề có cuộc chia ly "

• 0 Lượt chia sẻ
  • 31.3K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 215 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Có mẹ nào xem chương trình Như chưa hề có cuộc chia ly trên VTV1 không à, chương trình này hay lắm, ông xã nhà em em hoài à, cả bà nội, bà ngoại nữa à, các mẹ cùng chia sẻ nhé.

1191197
    Trong đôi mắt anh em là tất cả
    Là niềm vui, là hạnh phúc em dấu yêu
    Bài ca những cô gái webtretho
    Như những bông hoa
    Xinh đẹp dịu hiền
    Các cô mở rộng
    Tấm lòng từ bi
    Thiện Nhân con yêu
    Các cô đưa về mẹ Mai Anh...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 121 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng nghiện chương trình đấy,đầy ý nghĩa,phát trực tiếp vào thứ bảy tuần đầu tiên của tháng trên Vtv1,những cuộc họp mặt không cầm được nước mắt.Nói chung chương trình này rất hay
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 104 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình rất "mê" chương trình này, cứ mong đến ngày thứ bảy đầu tháng để được xem. Có nhiều chương trình xem cảm động quá, nước mắt tự chảy ra.
    Có những trường hợp tưởng chừng như không thể nào tìm ra tung tích thân nhân được, thế mà vẫn có kết quả tốt đẹp. Mình rất phục các anh chị đã góp phần làm nên chương trình này.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 413 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em cũng hay xem, và vừa mới xem lúc nãy đây ạ, chương trình hay và ý nghĩa ạ, lần trc em đọc trên an ninh thế giới là mẹ chị Thu Uyên cũng đi xin tài trợ khắp nơi cho con gái làm chtrinh đấy ạ
    pcayc9
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,905 Bài viết

• 584 Được cảm ơn

Ôi,quá tuyệt vời chương trình này. lần nào xem là lần đấy đẫm nước mắt cứ như mình là ng tìm được ng thân thất lạc ý
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 8,548 Bài viết

• 2,879 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em cũng thích xem chươg trình này lắm! Cảm phục rất nhiều đội ngũ làm chương trình.
    Born together, friend forever

11427163_1105617979453548_8004558015982890007_n
    • 12,963 Bài viết

• 4,781 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nem chua Xem bài viết
    em cũng thích xem chươg trình này lắm! Cảm phục rất nhiều đội ngũ làm chương trình.
    về cái gì vậy chị Nem
    bfnhontrom1bfp-1
    avatar248953_1duoigauser117515_pic543901_1255013242
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 8,548 Bài viết

• 2,879 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tommy's Mom Xem bài viết
    về cái gì vậy chị Nem
    Chương trình này với nội dung chính là tìm kiếm những người thất lạc cho các gia đình. Em có thể xem tại http://www.haylentieng.vn/ để biết chương trình nhé
    Born together, friend forever

11427163_1105617979453548_8004558015982890007_n
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 167 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Ồ ctrinh hay tuyệt hảo , tuyệt với. Em ấn tượng Nhất với chị đi lạc Mẹ mấy chục năm, giờ găp lại mẹ đã vào Chùa ở, nhìn Mẹ chị nhân từ quá.

Lúc dẫn MẸ bà Tư tình nghĩa ra, chị Con vẫn không biết tìm được Mẹ rồi. Xúc động ngen ngào

Em xem đi xem lai 100 lần mà vẫn không cầm được nước măt :Smiling:
    Nick của em không liên quan đến TT EVeil nào đó.

Thanks
    • 121 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chương trình tối qua cũng hay các mẹ nhỉ.
    • 66 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chương trình này rất có ý nghĩa, mỗi tội lần nào tìm được người thân, các anh chị làm chương trình cứ cố tình làm cho những người bị thất lạc và người nhà họ khóc quá nhiều khi gặp nhau, nghe thương quá...xoáy nhiều vào vấn đề đi lạc quá ai mà chịu đựng nổi. :Sick:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 10,285 Bài viết

• 7,876 Được cảm ơn

Cứ mỗi lần xem chương trình này em lại rưng rưng nước mặt
    Nhìn cảnh đoàn tụ người thân cảm động lắm
    Mà các anh chị làm chương trình giỏi và tâm huyết thật
    Giúp cho bao gia đình tìm đc nhau
    Hôm qua xem cảnh cả nhà hơn chục người khóc mừng vì tìm đc người thân, em ko cầm đc nc mặt
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 34 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình cũng thích chương trình NCHCCCL. Nội dung các chương trình thật cảm động. Mình thấy nhà báo Thu Uyên dẫn cũng hay tuy đôi lúc còn hơi ‘’điệu’’ quá.
    • 13 năm
    • 565 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng thích chương trình này nhưng nhiều khi phải tập trung lắm mới hiểu được ngọn ngành câu chuyện. Có thể do cách dẫn ch. trình hoặc do sắp xếp các tình huống, hoàn cảnh khác nhau khôgn được hợp lí nên như vậy chăng.

Dẫn chương trình đúng là điệu quá và trang phục MC thì phần lớn là không phù hợp với nội dung ch. trình
    • 2,564 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me cua Ti Xem bài viết
    Mình cũng thích chương trình này nhưng nhiều khi phải tập trung lắm mới hiểu được ngọn ngành câu chuyện. Có thể do cách dẫn ch. trình hoặc do sắp xếp các tình huống, hoàn cảnh khác nhau khôgn được hợp lí nên như vậy chăng.

Dẫn chương trình đúng là điệu quá và trang phục MC thì phần lớn là không phù hợp với nội dung ch. trình
    Đây là chương trình mình cực kỳ thích, dù là ko xem thường xuyên, và hầu như lần nào xem cũng khóc, nhưng vẫn thích xem lắm. Mình thì thấy cách sắp xếp tình huống như vậy là chương trình cố tình để khán giả và bản thân những người trong cuộc bất ngờ khi tìm được người thân mà.
    Nhưng MC thì đúng là như mẹ nó nói, điệu quá và trang phục diêm dúa chả hợp tí nào.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,349 Bài viết

• 3,173 Được cảm ơn

Công nhận ai nghĩ ra làm chương trình này quả thật là rất tuyệt. Gắn kết tìm lại được bao nhiêu gia đình ngỡ như ko còn gặp lại, cảm động lắm cơ. Mình rât thích chương trình này, hôm nào ko xem được là lên mạng xem lại ngay, hi
    • 4,889 Bài viết

• 2,692 Được cảm ơn

MÌnh cũng thích chương trình này nhưng mấy số gần đây ko xem. Cảm quan về MC giống các mẹ, đôi lúc thấy chị TU điệu quá nhưng... cũng vẫn đáng yêu . Mấy lần định gửi thư về chương trình này để tìm người nhà giúp bố mình nhưng lại thấy khó hy vọng vì thông tin ít quá và lâu rồi, gần 30 năm trước bố cũng đã đi tìm nhưng không được
    Thời gian bay vèo như một cái chớp mắt, mở mắt ra đã thấy hết ngày rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9,029 Bài viết

• 1,583 Được cảm ơn

Xem lần nào cũng khóc, nhưng MC có vẻ hơi điệu, dẫn hơi rời rạc:Thinking::Thinking::Thinking: Chương trình thì rất ý nghĩa:Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,515 Bài viết

• 388 Được cảm ơn

Em cũng thích nhưng từ hồi bầu bí em không dám xem nữa vì lần nào xem cũng khóc sưng húp híp cả mắt. Chồng bảo sau này đẻ xong lại cho xem.
    "Mẹ đi chơi đi!"
    • 45 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chương trình rất ý nghĩa nhưng giống nhiều mẹ, em ko thích chị TU dẫn chương trình một tí nào. Chị ấy điệu quá!
    Nhà Khánh Nam đây ạ: :Rose: https://vn.myblog.yahoo.com/nguyenthuongiang
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7