TIN TÀI TRỢ.

Chúc phúc Đông Nhi và Ông Cao Thắng nhưng lời lẽ của Dương Yến Ngọc khiến cư dân mạng bức xúc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.54K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 134 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Khi bạn muốn đi theo phong trào chúc phúc nhưng vẫn không quên mình là người khẩu nghiệp 1f642))Y9s1of6mV4jMYiNWzKzq5JotTES4aIucc1Zat9o7U2E091hKZ_JXafFSG_tNK-eJgOunyYIwedK1FUncw-NncKk8deEA0A

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 507 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vô duyên 1 chút thì chơi
    Vô duyên nhiều quá thì chơi 1 mình
    • 616 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Không phải fan ĐN cũng không tìm hiểu trước sau ra sao. Nhưng chỉ cần không sân si nhiều chuyện cà khịa ai là thích rồi. Đã là người của công chúng thì phải biết giữ hình ảnh bản thân. Có tâm thì sẽ có tầm. iuuuu :
    • 622 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ý là muốn các em tin rằng ĐN là Lọ Lem vẫn lấy đc hoàng tử đó mà ) Thực ra nói cũng ko sai, trước đây Nhi ko đẹp, hát ko thực sự sx nhưng nói trong hoàn cảnh này nó vô duyên vl luôn. Người ta có phước cỡ nào mới được chàng trai tốt như vậy thương, nỗ lực cỡ nào mới có thành công như hiện tại 🙂
    • 597 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cùng đọc thần chú : kiên trì, kiên trì, kiên trì, kiên trì và kiền trì )
    • 597 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hồi xưa ĐN chẳng live dở vl ra. Nhưng càng ngày càng tiến bộ là có thật. Càng ngày càng hát hay hơn t đã kiểm chứng qua the remix
    • 600 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có 1 đợt k nhớ vì lí do gì mà mình thích bà này xong ấn theo dõi fb và sau 1 thời gian thì k nhớ nổi lí do thích là gì đó các bạn 😂
    • 633 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tao thích ĐN thật. Và thấy chị này nói đúng mà sai gì đâu. Ngày xưa ĐN đâu có đẹp như bh đâu
    • 603 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nói thì k sai nhưng bài viết chúc mừng thì nên ý tứ. Vô duyên vãi chưởng.
    • 507 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vô duyên mà cứ tưởng mình hiểu biế
    • 616 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tính ra là đang khen luôn đó hả? =)) giống như là tát cái bốp xong xoa dị đó 😢 tứk ák
    • 622 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ủa kì ha, ko lẽ mình ko biết Đông Nhi nhỉ, còn nhớ lúc quen OCT là đã nổi tiếng lắm rồi, lúc đó đang học lớp 9 h ra chơi ngồi trong lớp còn bàn tán vs tụi nó báo hoa học trò còn đăng cái vụ OCT cua ĐN ntn nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,244 Bài viết

• 4,934 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mình ko hiểu DYN nói ĐN từng 1 thời xấu xí và ko nổi tiếng hát ko ai nghe thì có gì sai nhỉ. Vì rõ ràng từng 1 thời ĐN như vậy.

Chỉ tò mò về bài báo bóc phốt DYN với lời lẽ hơi quá đáng. ( mới đọc trên 1 ws).Mình đang nghĩ bài đó ko phải êkip ĐN tung ra vì khéo như ĐN ko ngu gù lậy ông tôi ở bụi này kiểu đó.

Lời lẽ và cách viết sâu cay thích móc mỉa làm mình liên tưởng đến ca sỹ tự xưng oàng oàng ở phòng trà nào đó. Luôn là  kiểu lợi dụng ruồi muỗi đánh nhau trâu bò lợi. Vẫn là cách giữ nguyên lề để đi lên từ hơn 10 năm nay...