TIN TÀI TRỢ.

Chỉ một hành động nhỏ, Issac được đàn chị nhóm Mây Trắng lẫn dân mạng khen tới tấp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 674 Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 287 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Một người chị trong nhóm Mây Trắng đã kể một câu chuyện nhỏ về cuộc gặp gỡ Isaac tại sân bay. Nói thật đọc xong thây Issac lễ phép dã man, đáng khen.

_UadQ3FRFDKkcZ3GxGp2PdOkXCVqM_w3H7DiqLl069xiw8xY95kWb62aKs-4sJ2B7IMUenLhse15S-poPeCoGQHhLZb3evo

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 417 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Isaac là 1 người sống rất tình cảm, rất cảm phục Anh.
    • 517 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dù bạn là ai hãy sống tử tế , chưa dc làm idol đã sống như mẹ thiên hạ rồi
    • 488 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Một bài viết như tát vô mặt mấy đứa hoang tưởng mình là idol trong Dờ Voi 🤣🤣🤣
    • 531 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đã từng làm việc 1 lần với Issac và thực sự đánh giá cao tính chuyên nghiệp, lịch sự, đúng mực của Issac. 1000 likes luôn
    • 513 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tại ảnh người miền Tây chân chất thật thà dễ mến á chị.
    • 488 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ối giồi ôi nhân cách vầy thì hả làm người của công chúng chớ !
    • 391 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hihi chồng e không bao giờ làm ng khác thất vọng mà.
    • 492 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chaydichochi Xem bài viết
    Một bài viết như tát vô mặt mấy đứa hoang tưởng mình là idol trong Dờ Voi ���������������� �
    Đờ Doi năm nay t làm biếng coi luôn á ������ Toàn mấy đứa nít ranh mới vô nghề mà tưởng mình là ba má thiên hạ sao hạng A tới nơi ������������
    • 492 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ủa đẹp trai có tài thông minh đã vậy còn tốt tính nữa, anh vậy rồi ai làm lại anh hả anh Tài??
    • 505 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hồi nhóm 365 mới debut, t thích a này nhất, đúng là ko uổng công t support ảnh mặc dù t là đứa ko qtam vpop cho lắm ������
    • 501 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

365 nhớ mặt mỗi Issac . Vì ông ấy đẹp trai nhất hội . Xong xem The Remix thì ôi thôi , giọng hát live của anh này phải gọi là đỉnh của đỉnh
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,326 Bài viết

• 4,620 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Tui ko biết Issac là ai vì lâu rồi ko có nghe ca sĩ mới hát. Issac ng Việt hay tây mà tên tây?