TIN TÀI TRỢ.

Chỉ có một người đàn bà được anh gọi là GẤU

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.94K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trong nhiều cuộc thảo luận trên các diễn đàn có câu hỏi "Tại đàn ông sao chỉ dành từ GẤU cho vợ mình ?" , vô vàn nhiều ý kiến đưa ra, tuy nhiên hình như chỉ ý kiến sau đây là có lý lẽ chặt chẽ nhất, các bác cùng bàn luận xem có phải không nhé

Trong tiếng Anh từ con gấu nghĩa là BEAR, trong đời một người đàn ông thì ngoài vợ ra còn rất nhiều phở, nem chua, nem quấn, nem rán . . . . nhưng người đàn ông chỉ mong muốn duy nhất vợ mình "TO BEAR A CHILD" cho anh ta. Thành ra cùng chung chữ BEAR, gọi vợ là GẤU cho dễ nhớ
    Con người ta ai chả có khuyết điểm, nếu cố gắng ta đều có thể sửa chữa được, phụ nữ chúng ta cũng thế ! Tuy nhiên có một điều không thể sửa chữa được đó là tội nhiều chữ :cool: (vì chữ đã chui vào đầu không lấy ra được)
    bản quyền của Hawai_chip

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,183 Bài viết

• 2,662 Được cảm ơn

Lâu lâu chồng tớ vẫn gọi tớ là Mẹ - Gấu. vì thân hình vĩ đại của tớ, nói ra xấu hổ quá, hihi...
    <font size="3"><em><font color="#0000cd"><span style="font-family: verdana">Hôn nhau trên cầu là cầu hôn,hôn mà chẳng rời nhau là đính hôn - hôn liền tù tì bảy phát là thất hôn - hôn người nào đó là hôn nhân - hôn con vật nào đó là hôn thú - hôn vợ gọi là hôn thê - hôn chồng gọi là hôn phu - mơ hôn người nào đó là hôn ước - mới hôn xong gọi là tân hôn - hôn thêm cái nữa gọi là tái hôn - hôn hai cái một lượt gọi là song hôn - đang hôn nửa chừng bị xô ra gọi là ly hôn .Hôn nhau đến mức hết biết trời đất gì thì gọi là Hôn mê.Hôn nhiều quá gọi là chạy hôn. bị người tên là Hoàng hôn thì gọi là hoàng hôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,208 Bài viết

• 1,150 Được cảm ơn

Vì Gấu hay TO và Lù Lù xuất hiện gây bất ngờ sửng sốt đến há hốc miệng
    NB: 2.5kg & 48 cm - 1st M: 4kg & ko dám đo - 2nd M: 5kg2 & 55 cm - 3rd M: 6kg150 & 59cm
    4th M 6kg7 & 63cm - 5th M 7k2 & 65cm - 6th M 7k8 & 69cm - 7th M 8k1 & không đo -
    8th 8k5 & vẫn 69cm
    • 2,625 Bài viết

• 1,192 Được cảm ơn

Gấu nghĩa là
    Vừa Già vừa Xấu
    Vừa đầu Gấu vừa ăn tham
    thế đấy, lại thêm cái dáng núng nính, có vuốt, eo to... thế thì chạy đi đâu được mà ko lộ nguyên hình hở mấy con Gấu kia
    Closed !
    • 941 Bài viết

• 1,511 Được cảm ơn

Bố em ko gọi mẹ em là Gấu, cái tên ấy là của em cơ (Gấu béo). Thầy cô, bạn bè, thậm chí người yêu cũng gọi như thế. Nhưng mà em lại chưa phải là đàn bà :Laughing::Laughing::Laughing:.
    • 77 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Gấu là biệt hiệu riêng rồi. hú hú
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bây giờ đâu chỉ gọi vợ mà con trai cũng hay gọi người yêu là gấu