Cát Tường lên tiếng bị cắt vai trò MC chương trình Bạn Muốn Hẹn Hò!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.83K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 63 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cát Tường lên tiếng bị cắt vai trò MC chương trình BMHH!
    Nếu thay CT bằng 1 người khác mình thấy còn hợp lý, còn bà NT thì thôi dẹp luôn, 1 lần vô tình coi CĐCC NT tham gia mà thấy nản, bị xé bản tên cũng khóc, nhiều cái lố mà chẳng có duyên gì cả 🙄 Vai trò người chơi còn nhạt, lố như thế bảo sao làm MC cũng chẳng đâu vào đâu...
    Nguồn: BMSB
    0r4w-0zlyx7INWojo5FDKr6K03LKaVBDBhP8Zl9_M_lfSlpt8SGOmoYpXQDOUXhgZsF6Fxsj1Yos4-ZK_kBOYNbglQzCLMI

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 236 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Vô duyên mà cứ tưởng là mình có duyên. Diễn thì chỉ biết la hét là giỏi, chơi gameshow hễ nó thắng thị thôi, mà người khác thắng là cái mỏ la bày hải, bữa coi "chạy đi chờ chi" bị xé bảng tên cái đứng khóc làm như bị ai hiếp vậy

zRvCAgP-mc9tCABErQlrCUWlbMeYGR7OjvQ3060v2pD7rm7ckVxhEzxOeJbdQwypUgJNH0HFrtZ3UjlJs-SUxRHzAkyb2sw
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 255 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hồi đó mình từng coi 1 tập mà 2 bạn chơi đều là người đã từng trải qua 1 lần đổ vỡ trong hôn nhân. Chị Cát Tường cũng từng bị gãy đổ như vậy, nên chị cho những lời khuyên rất hay và theo hướng đồng cảm nhiều hơn. Cái kết viên mãn là 2 bạn chơi cùng bấm nút chọn. Lúc 2 bạn rời khỏi sân khấu, chị Tường đã bật khóc nức nở, chú Quyền Linh chỉ biết ôm chị và an ủi thôi. Chị mừng vì những người gãy đổ trong hôn nhân như chị đã tìm được nửa kia hợp ý, và cũng tủi cho chị vì chị lận đận trong tình yêu và phải 1 mình nuôi con. Thật sự rất thương chị Cát Tường, mặc dù CT đáng tuổi mẹ mình nhưng mình vẫn kêu là chị, vì nhìn CT rất trẻ trung và duyên dáng.
    • 252 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thích ct BMHH lắm luôn vì ct thực tế có nhứng cặp kết hôn thật luôn, hông giả tạo chút nào và rất thích cô Cát Tường và chú Quyền Linh rất duyên luôn giờ đổi người khác thì còn hay nửa hông vì bà nội nt cười vô duyên chết mẹ còn thêm mất nết nửa , xong bmhh là vợ chồng son , cũng có mấy cặp thành đôi từ ct bmhh ra . Giờ đổi MC thì sẽ mất rất nhiều rating cho coi .
    • 231 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

) lúc đầu t cũng chả để ý đến. Nhưng thấy Thu Trang có phim chị Mười Ba, NT cũng ra film xã hội đen kiểu vậy mà thấy chả ra làm sao
    • 136 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

T rất thích CT dẫn BMHH cơ mà s thấy anti NT dữ v bã có làm gì đâu?
    Mỗi ng mỗi cảm nhận bã thấy nhiều khi có những triết lí thấy rất hay mà
    • 233 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bà Nam Thư được mấy cái phim ngắn giang hồ xong cái bả tưởng bả nổi tiếng thật rồi nên bả chảnh. Thấy từ vụ Hải Triều là hiểu bả muốn làm bà nội thiên hạ cỡ nào.
    • 254 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thay luôn Quyền Linh bằng Lê Dương Bảo Lâm đi đảm bảo chương trình đổi tên thành "hết muốn hẹn hò "
    • 260 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cứ như chương trình thay lời muốn nói phải hơn không. Không cần thay đổi gì nhiều. Chỉ cần giữ được người thổi hồn vào đấy. Suốt 19 năm. Một là giữ 2 là cắt luôn.nhân tố mới mới cái qq ý😩😩😩Những chương trình tinh tế cần những con người tinh tế.
    • 179 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nam thư diển kịch còn ko thèm coi nay lại làm MC chết dữ nửa .bó tay ko hiểu nhà sản xuất ngu ngóc đến cở vậy luôn
    • 254 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

BMHH thật sự cần những MC từng trải , từng có kinh nghiệm sống về hôn nhân gia đình , để cho ra những lời khuyên hữu ích kết duyên cho những người còn non trẻ , cứ đâu phải 1 chương trình hài mà phải mới dv hài để dẫn mới hay , CT thật sự rất phù hợp .... tui ko bàn luận về NT
    • 254 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maiyeutara Xem bài viết
    Hồi đó mình từng coi 1 tập mà 2 bạn chơi đều là người đã từng trải qua 1 lần đổ vỡ trong hôn nhân. Chị Cát Tường cũng từng bị gãy đổ như vậy, nên chị cho những lời khuyên rất hay và theo hướng đồng cảm nhiều hơn. Cái kết viên mãn là 2 bạn chơi cùng bấm nút chọn. Lúc 2 bạn rời khỏi sân khấu, chị Tường đã bật khóc nức nở, chú Quyền Linh chỉ biết ôm chị và an ủi thôi. Chị mừng vì những người gãy đổ trong hôn nhân như chị đã tìm được nửa kia hợp ý, và cũng tủi cho chị vì chị lận đận trong tình yêu và phải 1 mình nuôi con. Thật sự rất thương chị Cát Tường, mặc dù CT đáng tuổi mẹ mình nhưng mình vẫn kêu là chị, vì nhìn CT rất trẻ trung và duyên dáng.
    Tui nhớ có 1 tập rất lâu rùi " Khi ấy 1 anh kỹ sư vì gia đình vì cuộc sống chăm lo mẹ già mà đến gần 40t chưa có vợ cũng ko quen ai hết trong nhiều năm , Bạn nữ bên kia là 1 cô giáo xinh xắn nhưng hơi kiêu kỳ và khó tính , cô ấy ko muốn làm dâu vì sợ chuyện chăm lo mẹ chồng với lại cũng ko thực sự bị thuyết phục bởi anh chàng kia ... nhưng nhờ có những lời khuyên hữu ich của CT về sự hiếu đạo hết lòng vì gd của anh chàng ấy , mà cô gái đã xiêu lòng ... mở ra 1 kết cục viên mãn cho cả 2 người ... lần ấy cả khán phòng vỗ tay rất to bởi sự tài tình của CT "
    • 61 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

K ưa con NT chút nào
    Cả diễn hài lẫn ngoài đời
    Tính cách má thiên hạ hài thì over lố
    Ctr mà cho con này dẫn thì thua
    Nghe nói nó cặp với ông nào bên truyền Thoòng nên ưu tiên cho nó dẫn ctr Chứ k phải lí do lí trấu gì đâu mấy má ơi !