TIN TÀI TRỢ.

Bị chê không xứng ngồi ghế nóng The Voice Kids, Hoa hậu Hương Giang chính thức lên tiếng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 569 Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 136 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trước hàng loạt nghi vấn đến từ cộng đồng mạng, mới đây, Hoa hậu chuyển giới Hương Giang đã lên tiếng đáp trả. Người đẹp cho biết, The Voice Kids là cuộc thi tìm kiếm giọng hát của các thí sinh nhí chứ không phải giọng hát của HLV, và trách nhiệm của cô là phải tìm ra được những cái tên xứng đáng.

“Mục đích của chương trình là tìm ra được Quán quân để làm hài lòng khán giả, người nào khai thác tốt nhất giọng hát, tìm ra bài hát phù hợp nhất với thí sinh, giúp thí sinh đó chiến thắng và được dư luận chú ý, đó mới là một huấn luyện viên thành tâm. Chúng tôi ngồi ghế nóng không phải để so xem các HLV nào hát hay hơn, khoẻ hơn hay điêu luyện hơn”, Hương Giang bày tỏ.

aczb31e7-n6shym-Yl3Rg5IeDfNQyVnkeKQXQD8FwmljM2cs0Ch2mYSWTzofD0YOPfGfMT9EAbwhwlqTnGdpIvApn_CAQWc

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 417 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói thật, mình là fan của Hương Giang, nhưng
    Hương Giang hát ko hay và chưa đủ trình để làm HLV.
    (Mình cũng ko nhận là mình hát hay hơn HG nhé)
    • 488 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chomottinhyeu11 Xem bài viết
    người ta cần kinh nghiệm đi làm huấn luyện viên chứ có phải làm thí sinh đi thi hát đâu ba, vs có thể mời thêm nghệ sĩ khác hỗ trợ mà ������
    • 517 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chomottinhyeu11 Xem bài viết
    T cũng thấy vậy nhưng rồi nghĩ đây cũng chỉ là The Voice Kids thôi nên cũng nhẹ nhàng hơn
    • 531 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có Dương Cầm thì phải mời Miule chứ sao lại mời Hương Giang )
    • 417 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Maiyeutara Xem bài viết
    Có Dương Cầm thì phải mời Miule chứ sao lại mời Hương Giang )
    Phải như này mới thích:
    Phương Thanh - Đàm Vĩnh Hưng
    Minh Hằng - Tim
    Dương Cầm - Miu Lê
    • 513 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thà để Tiên Cookie với Bích Phương làm bgk còn hơn vs bà Hương
    • 488 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các bạn ơi đâu có phải hát ko hay là ko có chuyên môn đâu
    Có phải nhạc sĩ nào cũng hát được đâu ạ 😐 nhưng chuyên môn thì đỉnh thôi rồi
    Mình ko áp vào trường hợp này, mình nói chung chung thôi nhé, vì là giọng hát việt nhí nên thấy cũng oki
    • 391 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giọng hát Việt ng lớn và nhí chỉ hay và thu hút đc 2 3 mùa đầu và h bão hòa r .dàn giám khảo xưa cũg chuyên môn hơn ,bây giờ chọn chủ yếu ai có sức hút truyền thông để fan theo dõi và bình chọn.
    • 492 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ủa chương trình ban giám khảo truyền lại chuyên môn và kỹ năng trong âm nhạc mà HG hơn 7 năm trong nghề này thì bả có thừa để truyền chứ có truyền giọng hát đâu mà bây chê bả hát dở. Với cả hát cũng được chứ k phải dỡ như tụi bây nói. Nhiều bài nốt cao vẫn lên được bình thường chẵn qua còn hạn chế không đến mức để chê
    • 505 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

rất thích hương giang- tính cách quá vui vẻ nhưng âm nhạc thì thực sự băn khoăn.
    • 501 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

HG xinh xắn dễ thương,làm người mẫu ảnh,hay diễn viên thì sẽ có thể tốt hơn,chứ còn hát thì t thấy...hơi kém 😞.