TIN TÀI TRỢ.

Anti fan cũng phải câm nín khi đọc status lúc nửa đêm của Kỳ Hân

• 3.65K Lượt chia sẻ
  • 411K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,234 Bài viết

• 1,748 Được cảm ơn

Dòng trạng thái đầy tâm trạng mới nhất của Kỳ Hân đang thu hút được sự chú ý của nhiều cư dân mạng.

Sau nửa năm hẹn hò và cùng nhau trải qua nhiều sóng gió, cuối cùng cặp đôi Mạc Hồng Quân và Kỳ Hâncũng chính thức nên duyên vợ chồng vào hôm 15-6 vừa qua. Vốn là những gương mặt nổi tiếng từ trước đó nên đám cưới của cặp đôi này đã thu hút sự chú ý của rất nhiều cư dân mạng.

Thế nhưng, bên cạnh những lời chúc phúc thì cặp đôi này cũng nhận không ít “gạch đá” vì những lùm xùm liên quan đến tình cũ của Mạc Hồng Quân – Ly Kute . Trước đó, chân sút Việt kiều cùng hot girl Hà thành cũng có một khoảng thời gian yêu nhau say đắm. Thậm chí, Ly Kute còn mang bầu đứa con của Mạc Hồng Quân nhưng vì nhiều lý do, cả hai đã đường ai nấy đi trong sự tiếc nuối của người hâm mộ.

57737cc8a4677_1467186376
    Trước khi đến với Kỳ Hân…

57737cc8a4e46_1467186376
    … Mạc Hồng Quân đã có thời gian mặn nồng bên Ly Kute

Điều đáng nói là trong khi Ly Kute phải một mình đương đầu với cuộc sống làm bà mẹ đơn thân thì Mạc Hồng Quân nhanh chóng hẹn hò với Kỳ Hân. Chính điều này đã khiến nhiều người tỏ ra không hài lòng trước cách ứng xử của chàng tuyển thủ, và vì thế cặp đôi Mạc Hồng Quân – Kỳ Hân cũng bị dân mạng lên án không ít lần.

Thậm chí mới đây, Lê Thị Huyền Anh ( Bà Tưng ) – một trong những người tình cũ của chàng cầu thủ họ Mạc đã chia sẻ với một trang báo mạng rằng: Mạc Hồng Quân chính là vết nhơ trong cuộc đời mình.

57737cc8a54d6_1467186376
    Bà Tưng Huyền Anh không muốn gọi đích danh tên của Mạc Hồng Quân khi trả lời phỏng vấn

Trước những lời chỉ trích đó, Kỳ Hân đã không ít lần công khai bảo vệ phu quân trên mạng xã hội. Cô sẵn sàng khẩu chiến với antifan để bảo vệ người đàn ông của mình. Và đó cũng là nội dung chính mà cô muốn nhắn nhủ cư dân mạng trong status mới nhất trên trang Facebook cá nhân.

57737cd22176f_1467186386
    Dòng status đầy tâm trạng mới nhất của Kỳ Hân

Chi tiết status này như sau:

“Kết quả của 1 tình yêu
    Là Phụ Nữ , ai mà không mơ ước có 1 tấm Chồng tốt, mặc kệ người đời chửi A, ghét A, ném đá A, cho rằng A là 1 thằng đàn ông ko tốt hay tệ hơn là người đàn ông tồi bại, mặc kệ họ vì đó là miệng đời, họ chẳng hiểu gì về câu chuyện của chúng ta, họ chỉ biết nhìn ở 1 góc và hiểu theo cách của họ trong khi góc nhìn thì đa chiều.

57737cd8db68d_1467186392

Nếu E ko cảm nhận được rằng A tốt, A thương yêu E, và A là người có trách nhiệm thì mình đã không là 1 Gia Đình.

Hôn nhân là duyên, là nợ, hết duyên nợ thì sẽ kết thúc thôi mà, thế nên không cần thiết phải có những lời không hay gửi đến chúng tôi để rồi phải mang khẩu nghiệp vào mình.”

Có thể thấy đối với Kỳ Hân hiện tại, không có gì đáng trân trọng bằng gia đình bé nhỏ của mình. Dù cả xã hội lên án Mạc Hồng Quân vô trách nhiệm thì cô luôn khẳng định anh là một người đàn ông tốt, rất thương yêu mình.

57737d7d514cb_1467186557
    Nụ cười rạng rỡ của cả hai khi cạnh nhau trong ngày trọng đại

Ngay khi đăng tải dòng status này, nhiều bạn bè, người thân và fan hâm mộ đã động viên cô. Tuy nhiên Kỳ Hân vẫn không tránh khỏi những việc phải nhận những bình luận không mong muốn từ cư dân mạng. Điều đó chứng tỏ cặp đôi chắc chắn vẫn sẽ là chủ đề gây nhiều tranh cãi trong tương lai. Và rồi, Kỳ Hân hay Mạc Hồng Quân sẽ làm gì để vượt qua dư luận, bảo vệ hạnh phúc cho tổ ấm của mình?

Nhật Linh/Theo Một Thế Giới
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

con điên quốc dân
    • 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cứ đọc phải cái con mông bướm này lại sôi cả máu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chả thích bạn này
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6,539 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Hạnh phúc trên sự đau khổ của người thì chẳng có gì phải ngưỡng mộ cả.
    • 96 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Cuộc thi viết bài chia sẻ quan điểm Phong Cách Sống tại Webtretho. Cơ hội nhận quà là 100% cho tất cả người tham gia. Xem ngay chủ đề Tuần 1 là gì nhé!: http://goo.gl/rLnbQU

560x293_Content_Viet_Bai_Quan_Diem_Phong_Cach_Song
    • 45 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

thôi thì cứ sống hạnh phúc với cái tình yêu của mình, ôi với 1 người đàn ông cỡ đó thì cũng chả được mấy nả lại theo ả đàn bà khác đâu mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thôi thì anh ấy đào hoa nhưng vẫn cho e một cơ hội lên báo mỗi ngày còn gì, nhất em !
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kỳ hân trong vai mai trúc phim ngọn nến trong đêm p.2 phải ko cả nhà?nhìn cứ giả nai nai làm sao ây.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Soi mói chi chuyện người ta, mõi người mõi tính cách. Chia tay rồi mà nói xấu nhau, thế mới xàm.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chả thích báo chí nhắc đến 2 người này.
    1 thằng đàn ông lăng nhăng, vô trách nhiệm
    Và 1 con đàn bà nhan hiểm giả nai tơ.
    comment by WTT mobile view
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

không thích đôi này, nhưng không nói lời cay đắng
    phân phối và thi công sơn nước dulux, jotun, kova giá hợp lý- 0987 087 092
    • 83 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nếu không nhờ những scandal thì mình cũng chẳng biết được 2 người này là ai
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 376 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Lúc mới yêu thì đẹp biết bao nhieu.....))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của yenvyvy
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thằng đấy tối mà yêu hết con nọ con kia rồi còn đeo dám nhận con! Để xem đc bn ngày!
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hai người này có là ai thì ngày mai trời vẫn sáng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sadviolet
    • 1 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình không phải là người trong cuộc nên cũng chẳng tường tận sự việc, nhưng nếu đúng như những gì báo chí vẫn đưa tin thì mình chỉ có 1 câu thôi : Nồi nào úp vung đấy. Mọi người cứ nói Ly kute đáng thương này nọ, mình thì lại thấy cô ấy may mắn. Giả sử nếu MHQ vì đứa con mà cưới Ly thì liệu cô ấy có hạnh phúc không khi MHQ k còn yêu Ly và cưới nhau chỉ vì đứa con. May vì bản chất con người bộc lộ sớm chứ lấy nhau về rồi lại lăng nhăng e này e kia thì còn khổ hơn. Còn về KH và MHQ biết đâu họ yêu nhau thật sự , tình yêu mà cứ phải yêu thật lâu mới là yêu, mà vừa gặp đã cưới là yêu hời hợt đâu. Chỉ mong rằng các bạn yêu và có trách nhiệm với tình yêu của mình. Nói xấu người cũ là không nên , còn việc hôm nay mình đang vui vẻ hạnh phúc thì cũng chẳng có gì đảm bảo sẽ mãi như thế.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hết duyên hết nợ thi thôi. Cứ đătj vào địa vi của ngta thi biết.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Chẳng có gì phải căm nín cả, t còn cười vào mặt cô này vì có người chồng thiếu chững chạc và vô tránh nhiệm, bản thân tui cũng là bạn trai và là chồng sắp cưới, chưa lần nào tui làm buồn phiền bạn gái mình, thử hỏi cái thằng đó đạo đức giả ở mức nào? Bỏ con ruột mình? Đạo làm cha không có thì dù nên vợ chồng thì 1 năm 365 ngày 2 tụi bây cũng cắn nhau 1 trận nhừ tử , tốt nhất là 2 bây đi tu tâm đi chùa, cúng dường, phóng sanh tích đức lại và cho nó nghe kinh nhiều chút.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2