TIN TÀI TRỢ.

Sữa Abbort cho bé 1-3 tuổi: Tại sao chỉ có Gain Plus IQ mới có Lutein?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.05K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,639 Bài viết

• 5,737 Được cảm ơn

Kính gửi ban tổ chức,

COn em từ lúc sinh tới giờ đều uống 1 loại sữa và ko có Lutein, sau khi biết thêm về tác dụng của Lutein em muôn tìm mua cho con, nhưng trong dòng sữa Abbort cho bé 1-3 tuổi thì chỉ có Gain Plus IQ mới có Lutein, trong khi em đang muốn cho con uống Grow để tăng thêm chiều cao, vậy BTC cho em hỏi sắp tới sữa Abbort có bổ sung LUtein đủ cho tất cả các dòng sản phẩm của mình ko?

Qlbx0b1Qlbxp7

EyxaIqFEyxap7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình được biết giai đoạn từ 0-3 tuổi là giai đoạn vàng để bé phát triển trí não, chất lutein rất quan trọng trong những năm đầu đời của bé nên hiện tại mới chỉ có sữa dành cho bé từ 1-3 tuổi mà. mình cũng hy vọng đến sữa grow có thêm chất lutein để con mình được bổ sung vì sắp tới con mình lên 4 cũng phải đổi sữa rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sữa Gain Plus IQ mới cho bé 1-3 tuổi, dùng được cho bé trên 12 tháng tuổi. Ngoài ra sữa Gain Plus Total Comfort cũng bổ sung Lutein. Như vậy thì trẻ trên 4 tuổi cũng uống được, tùy lựa chọn của mẹ thôi, không cứ trẻ trên 3 tuổi thì phải uống sữa dành cho trẻ trên 3 tuổi.
    • 525 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi chương trình. Câu hỏi của bạn đã được gửi đến chuyên gia Tiến sĩ - Bác sĩ Nguyễn Anh Tuấn, trưởng khoa Nhi Bệnh viện Nhi đồng I, TP.HCM. Chuyên gia sẽ trả lời câu hỏi của bạn nhanh nhất!

Chúc bạn vui, bé khỏe!

BTC_tuvanLUTEIN
    • 525 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Laura Xem bài viết
    Kính gửi ban tổ chức,

COn em từ lúc sinh tới giờ đều uống 1 loại sữa và ko có Lutein, sau khi biết thêm về tác dụng của Lutein em muôn tìm mua cho con, nhưng trong dòng sữa Abbort cho bé 1-3 tuổi thì chỉ có Gain Plus IQ mới có Lutein, trong khi em đang muốn cho con uống Grow để tăng thêm chiều cao, vậy BTC cho em hỏi sắp tới sữa Abbort có bổ sung LUtein đủ cho tất cả các dòng sản phẩm của mình ko?
    Chào bạn,

Hiện với trẻ 1-3 tuổi sữa công thức chứa Lutein của Abbott chỉ có 2 loại là Gain Plus IQ và Gain Total Comfort.

Thân mến,
    BTC_tuvanLUTEIN