TIN TÀI TRỢ.

Mẹ mới sinh bị dị ứng đồ ăn, vậy nên chọn loại sữa nào có thành phần Lutein cho em bé bú trong thời gian mẹ uống thuốc???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 561 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 686 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cô cháu gái em mới sinh em bé 22 ngày, hiện nay mẹ cháu đang bị dĩ ứng , không hiều dị ứng do thời tiết hay dị ứng thức ăn mà ngứa hết cả người, ngứa nguyên 2 ngày, không chịu nổi mẹ đã phải mua thuốc tây để uống vì vậy mẹ sợ uống thuốc mà cho con bú sẽ ảnh hưởng đến em bé nên mẹ phải bổ sung cho em bé bú sữa ngoài, Xin hỏi bác sĩ hiện nay có rất nhiều laoị sữa dành cho em bé sơ sinh thì em nên chọn loại sữa nào có đủ dinh dưỡng và có thành phần Lutein cho cháu uống để cháu có thể thích ghi, không bị dị ứng giống mẹ?
    Con cái là tài sản vô giá, hãy làm tất cả những điều tốt đẹp nhất cho con yêu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 525 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Chào bạn,

Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi chương trình. Câu hỏi của bạn đã được gửi đến chuyên gia Tiến sĩ - Bác sĩ Phạm Anh Tuấn, trưởng khoa Nhi Bệnh viện Nhi đồng I, TP.HCM. Chuyên gia sẽ trả lời câu hỏi của bạn nhanh nhất!

Chúc bạn vui, bé khỏe!

BTC_tuvanLUTEIN