TIN TÀI TRỢ.

Thông Báo: Diễn đàn Webtretho đồng hành cùng nhãn hàng Pampers ra mắt chuyên mục dành riêng cho các Mẹ mang tên “Chỉ Mẹ Mới Hiểu”

• 13 Lượt chia sẻ
  • 52K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ yêu con nhiều lắm, từ lúc con hình thành đến lúc con chào đời chăm sóc con có con bên cạnh, giúp mẹ vượt qua những khó khăn của cuộc đời
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Cảm ơn BTC nhìu nhìu.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ Yêu Hĩm nhiều lắm , mẹ mang thai 9 tháng 10 ngày, chờ ngày con chào đời . Từ khi con chào đời, mẹ có biết bao niềm vui, xua tan đi những mệt mỏi của công việc của mẹ. Cảm ơn con yêu. Mẹ yêu con.
    0_7408MTM2NDM4NzczMg
    • 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Khi con hình thành trong mẹ, mẹ đã tạm biệt giày cao gót, áo đầm ôm người, cà phê mỗi sáng, xem phim muộn mỗi tối...
    Khi con sinh ra đời, mẹ thường xuyên gọi điện thoại về cho ông bà hơn, mỗi cuối tháng cũng cố gắng gửi tiền biếu ông bà tiêu vặt, cũng không còn thích đi du lịch ở đâu xa ngoài đi về quê để chơi cùng ông bà...
    Khi có con, chỉ có mẹ mới hiểu vì sao mỗi lần xe đi qua ổ gà ổ voi, bà Ngoại (ngồi đằng sau) thường nâng người mẹ lên; chỉ có mẹ mới hiểu vì sao mỗi lần đi thăm mộ bà Nội, ba con thường là người rời nghĩa trang sau cùng...
    Con trai ơi, ba mẹ cảm ơn con!
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,075 Bài viết

• 1,122 Được cảm ơn

Lâu lắm không vào WTT. Chương trình hay và ý nghĩa quá cơ!
    • 6 năm
    • 77 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Cái tên pampers, mình nghĩ chắc ko mẹ nào ko biết đến sản phẩm này đâu hén. ha...ha...ha...
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chamemisu Xem bài viết
    Cái tên pampers, mình nghĩ chắc ko mẹ nào ko biết đến sản phẩm này đâu hén. ha...ha...ha...
    Tên tã pampers ai ai cũng biết nếu đã làm mẹ và pampers luôn đồng hành cùng cả nhà và cả con trong mấy năm mà. Mẹ yêu con nhiều lắm và cũng cám ơn pampers đã giúp mẹ giảm bớt thời gian giặt giũ quần áo cho con khi con cứ...tè hoài..hi1hi..Và đi chơi xa cũng yên tâm vì đã có tã luôn theo con rồi.
    • 3,321 Bài viết

• 4,410 Được cảm ơn

Mình sắp có baby, nên chắc chắn sẽ cần sử dụng tã giấy Pamper dài dài rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 125 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Từ khi có bầu mình đã cảm thấy hạnh phúc và hãnh diện lắm...luôn thây cuộc đời thật ý nghĩa. Lúc này đây lại cảm thấy giận mình vì đã nóng nảy la mắng và tét con mấy cái vì giỗ mãi không chịu ăn. Thời tiết nắng nóng quá, bé nhà mình lười ăn lắm, chỉ thấy uống nhiều nước. Mẹ nào có kinh nghiệm chăm con khi bé lười ăn chia se nhé.
    Thanks all
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7