TIN TÀI TRỢ.

Thông Báo: Diễn đàn Webtretho đồng hành cùng nhãn hàng Pampers ra mắt chuyên mục dành riêng cho các Mẹ mang tên “Chỉ Mẹ Mới Hiểu”

• 13 Lượt chia sẻ
  • 52K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,689 Bài viết

• 2,330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Smooth Xem bài viết
    Hôm nay là mùng 1 rồi, 2 hôm nữa thì các mẹ nhà mình được thỏa ước mong nhé. Mình chưa thấy chương trình nào mà các mẹ "nôn nóng" như chương trình này
    Mình cũng vậy nè. Hóng BTC đưa ra thể lệ cuộc thi và giải thưởng nữa. hehe.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bean_Bon Xem bài viết
    Em cũng hồi hộp lắm luôn, cơ hổi để được giải bày những kỷ niệm cười ra nước mắt trong cuộc đời, nhiều lắm ý, các mẹ cùng tham gia cho vui nhé!
    Và cả những khó khăn, gỡ gàng, lúng túng của lần đầu tiên làm mẹ nữa. Nhiều nhiều lắm. Cảm ơn BTC chimemoihieu đã mở chuyên mục ý nghĩa này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tình mẹ dành cho con là tất cả chứa đựng toàn bộ tình yêu mẹ dành cho con. Chuyên mục này thể hiện tình yêu của mẹ là tất cả. Thật sự rất tuyệt vời, ai đuọc mẹ sinh ra sẽ phải hiểu điều đó. Con yêu và cám ơn mẹ rất rất nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 109 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

mình cũng thấy thông báo là tổ chức thi vào ngày 3/12 mừ sao thấy các mẹ viết bài và gửi là sao nhỉ? mà thi mỗi ngày 3/12 hay là sao nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ndung989 Xem bài viết
    mình cũng thấy thông báo là tổ chức thi vào ngày 3/12 mừ sao thấy các mẹ viết bài và gửi là sao nhỉ? mà thi mỗi ngày 3/12 hay là sao nhỉ
    Cuộc thi bắt đầu từ ngày 3/12 đó ndung989 ơi, còn những topic các Mẹ đang thảo luận là các Mẹ đang cùng nhau chia sẻ về những câu chuyện, những khoảnh khắc của bé mà “Chỉ Mẹ Mới Hiểu” đó Bạn. Giờ Bạn có thể tham gia thảo luận và chuẩn bị ngày 3/12 là gửi bài dự thi nhé, mình cũng đang đợi này.
    • 1,786 Bài viết

• 520 Được cảm ơn

giá mà cuộc thi thêm tiêu chí là giải do BGK chọn thì hay biết mấy ^^ chứ do bình chọn, e là không khách quan bằng đâu ah ^^
    Các tình iu vào link cho em xin 1 CẢM ƠN cho bài viết nha!

Hạnh phúc thế đã vẹn tròn
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mai là đến ngày 03/12 - ngày tham gia cuộc thi rồi, chuẩn bị tinh thần để viết bài thật hay, thật nhiều nhé các mẹ ơi. Cảm ơn BTC Chimemoihieu đã tổ chức cuộc thi đầy ý nghĩa này.
    • 180 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vthuhien1985 Xem bài viết
    giá mà cuộc thi thêm tiêu chí là giải do BGK chọn thì hay biết mấy ^^ chứ do bình chọn, e là không khách quan bằng đâu ah ^^
    ngày mai BTC sẽ post bài thông báo và sẽ có tiêu chí bạn nhé !

Chúc bạn ngày vui

BTC
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 180 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mầm Xanh Xem bài viết
    cuộc thi viết “Chia sẻ Nhật Ký Làm Mẹ” vào ngày 03/12/2012 , đăng bài ở đâu vậy BTC ơi. Ngày đó là ngày Sinh Nhật lần thứ 3 của con trai mình, mình muốn dành món quà cho ngày đặc biệt của con.
    ngày 03.12.2012 BTC sẽ nhanh nhanh post bài thông báo về cuộc thi này bạn nhé. Cả nhà cùng chúc mừng Sinh nhật của bé Minh Phương nhé !
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng đang chờ đón ngày mai đây BTC ơi. Nhật ký viết cho con mình đã viết được nhiều nhiều rồi, những tháng ngày ấy nay được thổ lộ chia sẻ cùng mọi người thấy thích quá. cảm ơn BTC nhiều nhiều
    • 4,689 Bài viết

• 2,330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    mình cũng đang chờ đón ngày mai đây BTC ơi. Nhật ký viết cho con mình đã viết được nhiều nhiều rồi, những tháng ngày ấy nay được thổ lộ chia sẻ cùng mọi người thấy thích quá. cảm ơn BTC nhiều nhiều
    Mình cũng viết nhật ký cho con được khá nhiều và đang chờ cuộc thi bắt đầu là tung bài dự thi ra nè. hí hí. Hóng ngày mai!
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    như một thói quen, cứ sáng đến cơ quan là mình tìm đến ngay diễn đàn. Hôm nay lại hào hứng hơn vì chờ cuộc thi từ phía BTC, BTC ơi sao chưa thấy thông báo ạ. Mình sẵn sàng rồi đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Chào buổi sáng cả nhà . Sau mấy ngày nghỉ chắc các mẹ đã chuẩn bị được nhiều nhật ký cho con rồi nhỉ. Hôm nay các mẹ tha hồ mà post bài dự thi.
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    BTC ơi, mình muốn gửi bài thi viết nhật ký cho con thì gửi ở đâu vậy? Hôm nay bắt đầu rồi mà. Mình hóng quá cơ
    • 1,571 Bài viết

• 682 Được cảm ơn

Mình cũng đang nóng ruột mong chờ cuộc thi. Những tranh nhật ký dành cho con yêu luôn nhiều hơn mỗi ngày và mong đc chia sẻ cùng các mẹ và BTC
    • 4,689 Bài viết

• 2,330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vừa mở máy mình sà vào máy tính vô ngay mục này xem BTC đã đưa ra thể lệ cuộc thi chưa mà chưa thấy nè. Hóng quá BTC ới ời!
    • 293 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

chưa thấy link đâu nóng ruột quá,chờ đến chiều xem sao
    • 342 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

"Nhật ký cho con" nghe thật ấm áp quá, từ lúc sinh tới giờ mình chưa viết nhật ký.
    Nói thật là mình không muốn nhớ đến những ngày ấy, những ngày sắp sửa chào đón con ra đời.
    Mình chỉ muốn nhớ từ lúc nhìn thấy mặt con cho đến sau này thôi..
    Viết nhật ký thì phải viết hết chứ nhỉ, từ lúc mang bầu đến giờ luôn..
    Thử xem sao, vượt qua nỗi sợ đã qua, mẹ sẽ viết tặng con của mẹ nhé.
    Cảm ơn BTC.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đón chờ các bài viết hay của các mẹ. Mình thì viết văn vụng về, chỉ đứng ngoài quan sát viên thôi ạ
    Tự hào là đơn vị thi công cau thang uy tín tại HN, chúng tôi chuyên
    cau thang dep
    cau thang go
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hóng quá BTC ơi, đôi lúc còn tự nghĩ hay BTC có hướng dẫn rồi mà mình k biết? chỉ sợ các mẹ post hết bài trước mình. hiii. BTC ơi có trục trặc gì thông báo chị em biết với ạ. Mong hồi âm từ phía BTC lắm lắm
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7