TIN TÀI TRỢ.

Thông Báo: Diễn đàn Webtretho đồng hành cùng nhãn hàng Pampers ra mắt chuyên mục dành riêng cho các Mẹ mang tên “Chỉ Mẹ Mới Hiểu”

• 13 Lượt chia sẻ
  • 52K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 138 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tsnuna Xem bài viết
    hì,vào đây mới thấy các mẹ của mình thương yêu con thật nhiều,đọc các topic của các mẹ cảm xúc lắm luôn,ai cũng muốn con mình biết rằng trên đời này rất nhiều người con muốn tìm hiểu nhưng chỉ có mẹ mới hiểu được con nhất trên cuộc đời này mà thôi.cám ơn BTC đã tạo 1 sân chơi để chị em mình có thể chia sẻ được nhửng cảm xúc dành cho con từ những phút giây mệt mỏi cho đến những khảong khắc hạnh phúc nhất khi được bên cạnh con yêu của mình...nếu con của các chị đọc được những bài viết những dòng cảm xúc này sau nhiều năm nữa chắc sẽ rất tự hào vì bên con luôn có mẹ thấu hiểu phải không các chị
    Mình cũng đang rất hóng cuộc thi để dự thi né mẹ nó
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 170 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Cảm on BTc đã hiểu được tấm lòng của những ngừoi me để tạo ra chương trình ý nghĩa như vây. Cảm ơn rất nhiều , tại đây các mẹ có thể vô tư thảo luận để tìm dc những điều tốt đẹp nhất cho con của chúng ta. Mọi người cùng nhau tham gia nào/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ mẹ mới hiểu - chuyên mục thật ý nghĩa để các mẹ có thể chia sẻ những kỷ niệm, những trăn trở về con mình. Nói về con mình thì chắc mẹ nào cũng có những điều khó quên, những khó khăn với đứa con đầu lòng, những trăn trở làm thế nào để tốt nhất cho con. Tham gia để cùng chia sẻ về những thiên thần của chúng ta nhé các mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,740 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Cám ơn BTC đã tạo ra sân chơi bổ ích, để các bố mẹ có thể trải lòng, chia sẻ về con yêu của mình.
    eNortjK1UrIwNDcyVbIGXDASwQKj20
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thanks BTC!
    "Chỉ Mẹ mới hiểu" - đúng vậy.
    Tình yêu Ba Mẹ giành cho con mãi mãi nguyên vẹn và tràn đầy như những ngày đầu con vừa mới chào đời và không thể so sánh được như bài hát: "Ba với Mẹ đều thương con nhưng không biết ai thương con nhiều hơn....A, con biết rồi, Ba với Mẹ đều thương con bằng nhau".
    Nhưng có những chuyện thật sự "chỉ Mẹ mới hiểu" vì 9 tháng 10 ngày cưu mang, những đêm thay cho con từng cái tã vì nghe con ọ ẹ là biết con đã tè hoặc đói,...vân vân và vân vân.
    • 35 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cám ơn BTC đã tạo ra 1 sân chơi cho các mẹ, hì hì
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Những điều liên quan đến con nhỏ thì nhiều nhiều lắm và dù có qua thời gian thì các mẹ vẫn nhớ như in và mỗi lần nhớ lại thì cảm xúc lại trở về: hạnh phúc khi có con, khi được bên con; lo lắng khi con ị không được hay ị nhiều quá, ngày con tè mấy lần, khi nào con tè, con hợp với loại tã nào, ... nhiều lắm. Cảm ơn BTC Chimemoihieu đã mở ra chuyên mục thật ý nghĩa này.
    • 172 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Cám ơn BTC_chimemoihieu, đây là sân chơi rất bổ ích cho những người sẽ và đang làm mẹ.
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, thực tình mà nói khi được tham gia sân chơi này, đọc ngay tiêu đề "Chỉ mẹ mới hiểu" do BTC đề ra mình với thấy một điều chính BTC là người hiểu tâm lý của chị em phụ nữ chúng mình nhiều nhất vì đã nói hộ nỗi lòng của mình, nói lên được những tình cảm mà chỉ bằng hành động hàng ngày, những cử chỉ yêu thương dành cho con. Chỉ mẹ mới hiểu được con cần gì, con muốn gì và con cũng hiểu mẹ cần gì mong ước gì ở con. Cảm ơn BTC nhiều nhiều lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Đúng là tâm lý chung của các bà mẹ. Liên quan đến con yêu là nói mãi không chán, viết mãi không hết. Thế mới thấy tình yêu cha mẹ dành cho con là vô bờ bến
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 1,008 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Hihi, nhiều thứ mà "chỉ có mẹ mới hiểu" lắm. Đúng là một sân chơi tuyệt vời. Với cả em thích lên trang bìa lắm
    Ba thuong con vi con giong me.
    Me thuong con vi con giong ba.
    Ca nha ta cung thuong yeu nhau.
    Xa la nho gan nhau la cuoi:
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoingoc2007 Xem bài viết
    Hihi, nhiều thứ mà "chỉ có mẹ mới hiểu" lắm. Đúng là một sân chơi tuyệt vời. Với cả em thích lên trang bìa lắm
    mẹ hoingc2007 cũng ham hố giống mình quá
    • 4,689 Bài viết

• 2,330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    Các mẹ ơi, thực tình mà nói khi được tham gia sân chơi này, đọc ngay tiêu đề "Chỉ mẹ mới hiểu" do BTC đề ra mình với thấy một điều chính BTC là người hiểu tâm lý của chị em phụ nữ chúng mình nhiều nhất vì đã nói hộ nỗi lòng của mình, nói lên được những tình cảm mà chỉ bằng hành động hàng ngày, những cử chỉ yêu thương dành cho con. Chỉ mẹ mới hiểu được con cần gì, con muốn gì và con cũng hiểu mẹ cần gì mong ước gì ở con. Cảm ơn BTC nhiều nhiều lắm
    Nói đến con cái đúng là chỉ mẹ mới hiểu được thôi vì mẹ ở bên con nhiều nhất mà. Hôm nay con trai 1 tháng tuổi của mình gắt gỏng kinh lắm. Mình bảo con buồn ị nên mới gắt thế mà bố nó cứ bảo là con đói bắt mẹ cho ti. hic. Mẹ cho ti mà con cứ cằn nhằn và gắt rồi ị phẹt phẹt một bãi to rồi bố nó mới tin và nói "đúng là chỉ có mẹ mới hiểu con". hehe.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi echopbull Xem bài viết
    Nói đến con cái đúng là chỉ mẹ mới hiểu được thôi vì mẹ ở bên con nhiều nhất mà. Hôm nay con trai 1 tháng tuổi của mình gắt gỏng kinh lắm. Mình bảo con buồn ị nên mới gắt thế mà bố nó cứ bảo là con đói bắt mẹ cho ti. hic. Mẹ cho ti mà con cứ cằn nhằn và gắt rồi ị phẹt phẹt một bãi to rồi bố nó mới tin và nói "đúng là chỉ có mẹ mới hiểu con". hehe.
    ha ha. mẹ nó chia sẻ chuyện bùn cười quá, nhưng mà là quá đúng luôn
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng có một chuyện thế này. con mình hồi 9 tháng tuổi tự nhiên có tính ị đùn mà cứ bữa cơm mới ị chứ mà cứ đặt trong cũi cu cậu mới ị thế có lạ không? hôm bà nội ra chơi bảo sáng mới cho cháu đi vs nên trưa chắc con không ị nữa. Mình thì bảo thôi để mình giữ con ăn cơm, bà bảo cứ đặt vào cũi ấy. Ai dè vừa đặt vào cũi được 5 phút, mẹ vừa ăn được lưng bát thì con lại ị luôn ra. Chỉ có mẹ mới biết là thế đó mẹ nó ah
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chihiro09 Xem bài viết
    ha ha. mẹ nó chia sẻ chuyện bùn cười quá, nhưng mà là quá đúng luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Hôm nay là mùng 1 rồi, 2 hôm nữa thì các mẹ nhà mình được thỏa ước mong nhé. Mình chưa thấy chương trình nào mà các mẹ "nôn nóng" như chương trình này
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Smooth Xem bài viết
    Hôm nay là mùng 1 rồi, 2 hôm nữa thì các mẹ nhà mình được thỏa ước mong nhé. Mình chưa thấy chương trình nào mà các mẹ "nôn nóng" như chương trình này
    Mình cũng đang rất nôn nóng chờ đến ngày mùng 3 đây, để được tuôn trào những cảm xúc mà có thể ví như là năng lượng vô tận của mình khi nói về con. Chắc chắn rằng người mẹ nào cũng vậy nên chúng ta tham gia sôi nổi để cùng chia sẻ, nghiền ngẫm những cảm xúc thiêng liêng mà Chỉ mẹ mới hiểu, mới cảm nhận được nhé.
    • 12 năm
    • 1,004 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

cuộc thi viết “Chia sẻ Nhật Ký Làm Mẹ” vào ngày 03/12/2012 , đăng bài ở đâu vậy BTC ơi. Ngày đó là ngày Sinh Nhật lần thứ 3 của con trai mình, mình muốn dành món quà cho ngày đặc biệt của con.
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 424 Bài viết

• 602 Được cảm ơn

cuộc thi hay quá, cơ hội cho các mẹ chia sẻ cảm xúc của mình dành cho các bé yêu
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Em cũng hồi hộp lắm luôn, cơ hổi để được giải bày những kỷ niệm cười ra nước mắt trong cuộc đời, nhiều lắm ý, các mẹ cùng tham gia cho vui nhé!
    GPsqp7
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7