TIN TÀI TRỢ.

Thông Báo: Diễn đàn Webtretho đồng hành cùng nhãn hàng Pampers ra mắt chuyên mục dành riêng cho các Mẹ mang tên “Chỉ Mẹ Mới Hiểu”

• 13 Lượt chia sẻ
  • 52K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 180 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

“Phút giây đầu tiên nhìn thấy Con là một cảm xúc nghẹn ngào khó diễn tả, mọi cảm giác đau đớn, sợ hãi trước đó hoàn toàn biến mất. Và khi được ôm Con trong vòng tay, Mẹ cảm thấy mình là người hạnh phúc nhất. Từ giây phút ấy Mẹ biết Con là tất cả với Mẹ. Làm Mẹ là cả một hành trình khám phá, Mẹ phải học để biết những điều con cần, những điều con muốn và cả những điều tốt nhất cho con. Mẹ cảm thấy hạnh phúc vì không ai khác có thể làm được điều đó và cũng như bao bà mẹ khác, Mẹ biết rằng… có những điều Chỉ Mẹ Mới Hiểu!” (trích nhật ký của chị Lan Anh, 28 tuổi).

hinhtrongbaithongbao

Hiểu được những cảm xúc thiêng liêng và những băn khoăn của phụ nữ đã, đang và sắp làm mẹ, Webtretho, diễn đàn uy tín dành cho phụ nữ và các bà mẹ, hân hạnh đồng hành cùng thương hiệu tã giấy Pampers cho ra mắt chuyên mục dành cho các Mẹ mang tên Chỉ Mẹ Mới Hiểu từ ngày 26 tháng 11 năm 2012.

Đến với chuyên mục Chỉ Mẹ Mới Hiểu, thành viên Webtretho có thể trao đổi, chia sẻ những kiến thức, kinh nghiệm làm mẹ và cùng nhau giải đáp cho những thắc mắc khi chăm sóc thiên thần nhỏ của mình. Và một điều đặc biệt, nghệ sĩ múa Linh Nga sẽ chia sẻ Nhật Ký Làm Mẹ của cô ấy cùng các bạn với những khám phá của lần đầu tiên làm Mẹ. Hãy cùng Linh Nga trải nghiệm những cảm xúc mà chỉ có những người là Mẹ mới hiểu được. Và hãy chia sẻ với cô ấy những kinh nghiệm và kiến thức làm Mẹ để giúp Linh Nga chăm sóc thiên thần nhỏ Luna của mình được tốt hơn nhé các bạn

Bên cạnh đó, với mong muốn tạo một sân chơi bổ ích, Webtretho sẽ cùng Pampers tổ chức cuộc thi viết “Chia sẻ Nhật Ký Làm Mẹ” vào ngày 03/12/2012 với những phần quà hấp dẫn dành cho các Nhật Ký được bình chọn hay nhất hàng tuần. Đặc biệt, người thắng giải chung cuộc sẽ có cơ hội xuất hiện trên trang bìa tạp chí Mẹ Yêu Bé cùng bé yêu của mình, giao lưu với nghệ sỹ múa Linh Nga và nhận những phần quà hấp dẫn khác từ Pampers.

Là Mẹ bạn luôn muốn mang lại những điều tốt nhất cho con! Hãy cùng chia sẻ kinh nghiệm và cập nhập những kiến thức chăm sóc bé yêu trong chuyên mục Chỉ Mẹ Mới Hiểu để là những bà Mẹ tuyệt vời nhất của bé nhé!

Thân ái,

BTC_ChiMeMoiHieu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm ơn BTC vì có một sân chơi bổ ích cho chị em. Có rất nhiều điều muốn nói nhưng không thể nói thành lời, chỉ có thể nhờ mấy trang giấy trắng lưu lại những ký ức ngọt ngào bên con và hôm nay đây, chị em chúng mình lại được thỏa sức trải lòng nói lên những suy nghĩ ấp ủ bấy lâu. Các mẹ ơi nào cùng viết lên những suy nghĩ tâm tư những ước mơ hy vọng về những thiên thần nhỏ của chúng ta các mẹ nhé. Chỉ có ta những người làm mẹ mới hiểu "Chỉ có mẹ mới hiểu" con cần gì muốn gì, chỉ có mẹ là người nâng cánh ước mơ cho con. Cảm ơn BTC rất nhiều rất nhiều
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

ôi, 1 chương trình lớn đây các mẹ ơi. có cả Linh Nga nữa chứ. Nghe nói cô ấy đã sinh em bé, một bé gái. Cùng tham gia chương trình này thôi@!!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,119 Bài viết

• 2,819 Được cảm ơn

Thích quá, được chia sẻ cảm xúc tình yêu của mình dành cho con lại còn được bao nhiêu quà nữa. Cảm ơn BTC nhé. Tích cực tham gia nào các mẹ ơi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn BTC. Nhật ký của mẹ sẽ là những phút trải lòng đầy ý nghĩa về đứa con yêu của mình. Nào các mẹ hãy trải lòng mình cùng con yêu nha...
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_ChiMeMoiHieu Xem bài viết
    “Phút giây đầu tiên nhìn thấy Con là một cảm xúc nghẹn ngào khó diễn tả, mọi cảm giác đau đớn, sợ hãi trước đó hoàn toàn biến mất. Và khi được ôm Con trong vòng tay, Mẹ cảm thấy mình là người hạnh phúc nhất. Từ giây phút ấy Mẹ biết Con là tất cả với Mẹ. Làm Mẹ là cả một hành trình khám phá, Mẹ phải học để biết những điều con cần, những điều con muốn và cả những điều tốt nhất cho con. Mẹ cảm thấy hạnh phúc vì không ai khác có thể làm được điều đó và cũng như bao bà mẹ khác, Mẹ biết rằng… có những điều Chỉ Mẹ Mới Hiểu!” (trích nhật ký của chị Lan Anh, 28 tuổi).

hinhtrongbaithongbao

Hiểu được những cảm xúc thiêng liêng và những băn khoăn của phụ nữ đã, đang và sắp làm mẹ, Webtretho, diễn đàn uy tín dành cho phụ nữ và các bà mẹ, hân hạnh đồng hành cùng thương hiệu tã giấy Pampers cho ra mắt chuyên mục dành cho các Mẹ mang tên Chỉ Mẹ Mới Hiểu từ ngày 26 tháng 11 năm 2012.

Đến với chuyên mục Chỉ Mẹ Mới Hiểu, thành viên Webtretho có thể trao đổi, chia sẻ những kiến thức, kinh nghiệm làm mẹ và cùng nhau giải đáp cho những thắc mắc khi chăm sóc thiên thần nhỏ của mình. Và một điều đặc biệt, nghệ sĩ múa Linh Nga sẽ chia sẻ Nhật Ký Làm Mẹ của cô ấy cùng các bạn với những khám phá của lần đầu tiên làm Mẹ. Hãy cùng Linh Nga trải nghiệm những cảm xúc mà chỉ có những người là Mẹ mới hiểu được. Và hãy chia sẻ với cô ấy những kinh nghiệm và kiến thức làm Mẹ để giúp Linh Nga chăm sóc thiên thần nhỏ Luna của mình được tốt hơn nhé các bạn

Bên cạnh đó, với mong muốn tạo một sân chơi bổ ích, Webtretho sẽ cùng Pampers tổ chức cuộc thi viết “Chia sẻ Nhật Ký Làm Mẹ” với những phần quà hấp dẫn dành cho các Nhật Ký được bình chọn hay nhất hàng tuần. Đặc biệt, người thắng giải chung cuộc sẽ có cơ hội xuất hiện trên trang bìa tạp chí Mẹ Yêu Bé cùng bé yêu của mình, giao lưu với nghệ sỹ múa Linh Nga và nhận những phần quà hấp dẫn khác từ Pampers.

Là Mẹ bạn luôn muốn mang lại những điều tốt nhất cho con! Hãy cùng chia sẻ kinh nghiệm và cập nhập những kiến thức chăm sóc bé yêu trong chuyên mục Chỉ Mẹ Mới Hiểu để là những bà Mẹ tuyệt vời nhất của bé nhé!
    • 338 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Ôi cám ơn BTC . Đây là một chương trình rất ý nghĩa, tạo điều kiện cho các mẹ có thể bày tỏ cảm xúc hạnh phúc, tình yêu thương nhất dành cho những đứa con của mình.
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em cũng tham gia mí được......làm mẹ là 1 điều hạnh phúc nhất trên đời!!!
    • 4,689 Bài viết

• 2,330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vừa sinh bé xong có cuộc thi này hay quá. Mình sẽ tham gia nhiệt tình luôn. Cảm ơn BTC nhiều ạ!
    • 437 Bài viết

• 2,551 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ơ vậy là 3/12 mới bắt đầu hả BTC? thấy các mẹ viết gửi bài là như thế nào đấy ạ?
    • 3,527 Bài viết

• 2,232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chẳng mấy khi được bày tỏ cảm xúc như thế này. Cùng nhau chia sẽ nhe các mẹ.
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn BTC-Chimemoihieu, cảm ơn thương hiệu tã giấy Pampers đã mở ra chuyên mục thật tâm lý, tình cảm này, để các mẹ được thể hiện, bày tỏ cảm xúc thiêng liêng về thiên thần của mình và cả thiên chức làm mẹ nữa. Tham gia thôi các mẹ ơi ơi ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Mục này chắc sẽ thu hút rất nhiều bà mẹ của WTT đây. Cái cảm xúc lần đầu tiên được làm mẹ chắc chắn không mẹ nào có thể quên được. Đúng là mọi thứ liên quen đến con CHỈ MẸ MỚI HIỂU hất thôi
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 197 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đánh dấu gửi bài dự thi ngày 3-12 nghen.................
    • 180 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sieu_thoat Xem bài viết
    ơ vậy là 3/12 mới bắt đầu hả BTC? thấy các mẹ viết gửi bài là như thế nào đấy ạ?
    Các bài gửi của các mẹ là cảm xúc chia sẻ của các Mẹ dành cho chuyên mục " Chỉ Mẹ Mới Hiểu " bạn nhé. Các Mẹ có thể dùng bài chia sẻ cảm xúc cho cuộc thi "Chia sẻ Nhật Ký Làm Mẹ" vào 03/12 này bạn nhé!

Cảm ơn bạn và chúc mẹ khỏe, bé ngoan nhé!

BTC
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,160 Bài viết

• 1,518 Được cảm ơn

Có sân chơi thật hay và bổ ích, cảm ơn BTC nhiều nhé!
    GPsqp7
    • 1,171 Bài viết

• 446 Được cảm ơn

Ôi hôm nay mới biết topic này mừng quá mình có nhiều thứ muốn chia sẻ lắm.
    YThup7
    RvZFp7
    80VOp7
    • 4,689 Bài viết

• 2,330 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Smooth Xem bài viết
    Mục này chắc sẽ thu hút rất nhiều bà mẹ của WTT đây. Cái cảm xúc lần đầu tiên được làm mẹ chắc chắn không mẹ nào có thể quên được. Đúng là mọi thứ liên quen đến con CHỈ MẸ MỚI HIỂU hất thôi
    Chắc chắn rồi. Mình mới làm mẹ lần 2 mà cảm giác cũng nhiều cái hay lắm nhưng dù sao cũng có kinh nghiệm hơn lần 1 nên mẹ con dễ hiểu nhau hơn. hì.
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì đang hào hứng chờ ngày gửi bài đây. Hôm qua dở lại nhật ký những ngày viết về con, đọc đi đọc lại thấy cũng hay hay và ngộ nữa. cũng tự thấy mình có chút khiếu viết văn. Muốn gửi chia sẻ với các mẹ nhờ các mẹ kiểm duyệt nha. hiiii nói đùa vậy thôi chứ hay dở đều là tình cảm thật của mẹ dành cho con mà. Chỉ có mẹ mới hiểu và cũng mong sau này khi con lớn khôn cũng sẽ hiểu nỗi lòng của mẹ
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ko biết gửi bài chia sẻ vào ngày 3/12 sẽ gửi như thế nào ạ??? BTC ơi???
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,375 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

hì,vào đây mới thấy các mẹ của mình thương yêu con thật nhiều,đọc các topic của các mẹ cảm xúc lắm luôn,ai cũng muốn con mình biết rằng trên đời này rất nhiều người con muốn tìm hiểu nhưng chỉ có mẹ mới hiểu được con nhất trên cuộc đời này mà thôi.cám ơn BTC đã tạo 1 sân chơi để chị em mình có thể chia sẻ được nhửng cảm xúc dành cho con từ những phút giây mệt mỏi cho đến những khảong khắc hạnh phúc nhất khi được bên cạnh con yêu của mình...nếu con của các chị đọc được những bài viết những dòng cảm xúc này sau nhiều năm nữa chắc sẽ rất tự hào vì bên con luôn có mẹ thấu hiểu phải không các chị
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7