TIN TÀI TRỢ.

Nhật ký giấc ngủ của con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.64K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12,400 Bài viết

• 2,176 Được cảm ơn

Giấc ngủ với trẻ em là quan trọng vô cùng. Bé có ngủ say, ngủ giấc dài thì mới mạnh khoẻ và phát triển chiều cao, trí thông minh.
    Vậy mà.......... con trai mẹ lại mắc bệnh... đái dầm lúc ngủ. Vậy là mẹ buộc phải đóng bỉm đêm cho con. Con ko phải là em bé sơ sinh, ko phải là em bé 1t nên mỗi lần con đi tè là... lưng 1 bô, trôi cả giường
    Mẹ đóng bỉm cho con mà sáng nào cũng tràn bỉm, ướt quần ướt áo, ướt hết chăn đệm.... Ôi thật là thảm hoạ, ngày nào cũng thay quần áo, thay chăn ga gối đệm. Và mẹ thì ngày qua ngày thử các loại bỉm cho con. Liệu con sẽ...dừng chân ở loại bỉm nào đây????
    IMG_2500
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hai anh em đáng yêu quá, chúc mẹ và bé rinh giải nah
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12,400 Bài viết

• 2,176 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Khách Khách
    Kéo lên để các mẹ vote cho con nha
    • Khách Khách
    Đứa lớn nhà mình trước cg dùng Pampers suốt ý, đứa bé này thì mọi ng đến chơi cho nhìu bỉm quá nên dùng cố. Ngày trc dùng cho a lớn mình thấy Pampers có loại lõi thấm thông minh dùng thik lắm. Ko biết sau hơn năm pampers có thêm j cải tiến mẹ nhỉ
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ANH nhớn rùi mà còn tè dầm, "ngại" thiệt đó hihihi . Nhưng mẹ ráng tìm bỉm cho phù hợp với con thui, chớ hông là "phiền mẹ" nhắm đó . Chúc mẹ sớm "thoát khỏi vất vả" này
    • 12,400 Bài viết

• 2,176 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen0062 Xem bài viết
    ANH nhớn rùi mà còn tè dầm, "ngại" thiệt đó hihihi . Nhưng mẹ ráng tìm bỉm cho phù hợp với con thui, chớ hông là "phiền mẹ" nhắm đó . Chúc mẹ sớm "thoát khỏi vất vả" này
    hihi nhớn rùi nhg lúc ngủ là ngủ say tít ý mẹ ạ, hôm nào mẹ cháu mà ko gọi dậy lúc đêm là sẽ tè dầm. Mùa đông lạnh nên mẹ đóng bỉm cho nhanh á
    • 1,008 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Hihi, 2 con nhìn yêu quá. Mẹ nó dừng lại ở loại bỉm nào nhớ thông báo cho các mẹ khác biết với nhé
    Ba thuong con vi con giong me.
    Me thuong con vi con giong ba.
    Ca nha ta cung thuong yeu nhau.
    Xa la nho gan nhau la cuoi:
    • 12,400 Bài viết

• 2,176 Được cảm ơn

Mình đang được các mẹ giới thiệu Pampers siêu mềm mại siêu khô thoáng nè, để mình dùng thử nha