TIN TÀI TRỢ.

Ngày đầu con đi nhà trẻ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 390 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 290 Bài viết

• 218 Được cảm ơn

Rồi con cũng phải đi nhà trẻ như các bạn khác!

Bé cưng của mẹ không còn được mẹ trông như mọi ngày nữa,không còn ê a ở nhà nói chuyện 1 mình với em gấu heo bông nữa vì hôm nay là ngày đầu tiên con được đi học với cô giáo và nói chuyện với các bạn. Nhưng mà con của mẹ không ngoan.. con làm mẹ nhớ nhiều lắm, lúc mẹ đưa con cho cô bồng, mặt con cứ ngơ ra chưa hiểu chuyện gì rồi bỗng nhiên khóc ré lên đòi mẹ, mẹ xót lắm, miệng con cứ nghệu ngạo không ra tiếng mà nước mắt nước mũi cứ ràng rụa, nhìn con như vậy mẹ muốn bồng con về lắm, vì mẹ muốn lúc nào cũng thấy con của mẹ cả nhưng mà con phải ngoan đi học, chơi với bạn bè, mẹ đã chuẩn bị sẵn cho con em gấu heo bông đi học chung rồi nè, bịch tã giấy pampers để con không khó chịu nè, 2 chai sữa nóng trong túi mẹ giao cho cô khi con trướ ckhi đi ngủ và buổi chiều nè, hôm nay con khóc dữ lắm, lần đầu tiên mẹ thấy con khóc vậy mà chẳng đành lòng về...nếu ba con không giục mẹ đi chắc mẹ cũng đứng khóc với con của mẹ luôn.

281257_246219622064866_6615665_n_zpsa5e0482b
    110110110110110
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 122 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

con đi nhà trẻ sao ngầu và ngoan thế nhỏ hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 131 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

con đi học ngoan thật nhỉ