Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kỉ niệm bên con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 550 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 117 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Mẹ đang xem ảnh năm ngoái cả nhà mình đi mũi né chơi, lúc đó khoai Tây vẫn còn đang nằm cuộn tròn trong bụng mẹ, còn bây giờ con đang nằm cuộn tròn trong lòng mẹ này . Thời gian trôi qua nhanh quá. Mới đó mà cục kung của mẹ đã gần 1 tuổi rồi. Thỉnh thoảng mẹ hay nhớ lúc mẹ chuẩn bị sinh con, nhìn mẹ tròn vo vo như quả bóng í. Mẹ nhớ lúc mẹ xếp những bộ quần áo bé tí hin để chuẩn bị đón con chào đời, mẹ thích thú cứ tủm tỉm cười 1 mình...lần đầu tiên nhìn thấy con mẹ vui đến nỗi rơi nc mắt...vậy mà chớp mắt 1 cái con đã sắp đầy năm rồi. Con gái yêu của mẹ càng lớn càng ngoan hơn nhé, ăn ngoan ngủ ngoan đừng bao giờ ốm nhé..yêu con ♥

P/S: Các cô chú xem hình con nhé

4_zpsa739db48

5_zpse0465363
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 338 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Thời gian trôi nhanh wa... chỉ mong dc bên con iu mỗi ngày là niềm vui của mẹ rồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chúc con a7n mau chóng lớn nhe. NHìn iu quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui, vậy là con đã đi Mũi Né quê cô chơi rùi hả, khi nào cho bé tái ngộ Mũi Né dậy mom Mai
    Bé nhà mình cũng rất thường đi tắm biển, nhất là mùa hè vì nước biển vừa mát vừa tốt cho da và mình thấy bé nhà mình khỏe ra, ít bệnh hẳn
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,155 Bài viết

• 1,875 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn con gái đáng iu quá. Thoắt một cái à con lớn nhanh như thổi, rồi đến khoảng 1 tuổi con biết nói, biết đi thì Mẹ còn mỉm cười dài dài nhé. Iu lắm cơ. Chúc con mau ăn chóng lớn nha!