TIN TÀI TRỢ.

Hăm tả - khi làn da con lên tiếng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.96K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bây giờ thời tiết đông rồi bạn đóng bỉm cho con đi. chọn loại mềm mỏng siêu thấm hút như pampers chẳng hạn. không sợ hăm cho con đâu. Mà con bạn mấy tuổi rồi, bé quá thì mới đóng bỉm thôi chứ lớn thì nên tập xi cho con cũng không nên ỉ lại vào bỉm nhiều quá. Da con nhạy cảm lắm nếu không phù hợp vớib ỉm hoặc bị hăm do vệ sinh không sạch da con sẽ lên tiêng đây
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ga_Kon Xem bài viết

Hic vậy sao bạn? Tại mình gởi bà ngoại trông cháu giúp, 1 tuần mình mới về 1 lần mà giờ còn nhờ bà giặt giũ cho cháu thì cực cho bà quá. Các mẹ trên đây có mẹ nào xài tả cho con 24/24 không ạ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12,400 Bài viết

• 2,176 Được cảm ơn

Có mình xài tã cho con 24/24 này. Anh lớn mình cho dùng 24/24 đến hơn 2t cơ :"> sau đó thì đóng bỉm đêm thôi. bé thứ 2 mình định dùng bỉnm 24/24 đến 1t lúc đó là hè rùi thì bỏ bỉm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,527 Bài viết

• 2,232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các mẹ ngoài Hà nội lạnh thì xài suốt ngày là đúng rồi vì mỗi khi thay đồ lạnh và cực quá, còn trong này nóng thì nên thả cho con tè thoải mái, thứ nhất là dễ tập cho con tính khi nào muốn tè thì kêu, thứ nhì là tránh bị hăm vì nóng nực quá mà mặc tả hoài sẽ bị bí
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 508 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caohoang2010 Xem bài viết
    mẹ nó tăng cường rửa cho bé bằng trà xanh nhé, rất tốt để chống hăm cho bé đấy, bây giờ trà xanh bán cũng nhiều mà nên ra chợ là có ngay. mà lưu ý thử xem hay là tã giấy bạn chọn chưa được mềm mại khô thoáng nên dễ gây hăm đó. bây giờ thị trường tã giấy cũng tràn lan khó lường lắm, tốt nhất là nên tìm đến những nhãn hàng uy tín được các mẹ tin dùng!
    Em cũng nghe nói là tắm trà xanh rất tốt nhưng em chưa thử, giờ me cahoang2010 củng cố tinh thần rồi. Em thử cho con đây. Cám ơn chị nhé
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3