TIN TÀI TRỢ.

Đâu phải cứ bỉm đắt tiền mới là tốt.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.95K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 652 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khi mới có bé em đã mua pampers cho bé nhà em dùng thử, thấy tốt nên cứ thế cho bé dùng mỗi pampers nên không biết mấy loại khác đắt và tốt thế nào, cứ trung thành với pampers.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kim_aan202 Xem bài viết
    Khi mới có bé em đã mua pampers cho bé nhà em dùng thử, thấy tốt nên cứ thế cho bé dùng mỗi pampers nên không biết mấy loại khác đắt và tốt thế nào, cứ trung thành với pampers.
    Minh thì trước đây mới có con nên chẳng biết đâu mà lần, cứ xài lung tung tã, đụng cái nào mua cái đó. Cuối cùng dừng chân ở Pampers, rồi cứ mà Pampers thẳng tiến cho đến bi giờ. Đợi đến lúc nàng chán thì thôi, chứ giờ hơn 3 tuổi rồi nhé! Đêm vẫn ôm ấp một anh PP đấy
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cop con dang yeu Xem bài viết
    Minh thì trước đây mới có con nên chẳng biết đâu mà lần, cứ xài lung tung tã, đụng cái nào mua cái đó. Cuối cùng dừng chân ở Pampers, rồi cứ mà Pampers thẳng tiến cho đến bi giờ. Đợi đến lúc nàng chán thì thôi, chứ giờ hơn 3 tuổi rồi nhé! Đêm vẫn ôm ấp một anh PP đấy
    Hi con nhà mình cũng trung thành với Pampers từ bé, cũng có lần mình ham quà khuyến mại nên chuyển qua loại tã khác, dùng vài ngày thấy hoảng quá nên cạch luôn, chỉ quay về Pampers thôi. Bây giờ mình cũng đang cai dần bỉm cho con. Chứ như ông cu nhà mình ngày trước cũng thế, đêm cứ đòi phải đóng bỉm có hình con Thỏ hay con Mèo gì đó mới chịu đi ngủ cơ đấy!
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caohoang2010 Xem bài viết
    Hi con nhà mình cũng trung thành với Pampers từ bé, cũng có lần mình ham quà khuyến mại nên chuyển qua loại tã khác, dùng vài ngày thấy hoảng quá nên cạch luôn, chỉ quay về Pampers thôi. Bây giờ mình cũng đang cai dần bỉm cho con. Chứ như ông cu nhà mình ngày trước cũng thế, đêm cứ đòi phải đóng bỉm có hình con Thỏ hay con Mèo gì đó mới chịu đi ngủ cơ đấy!
    Pampers làm kiểu dáng cũng bắt mắt phết, hèn chi tụi nhóc nó không khoái sao được, màu sắc cũng dễ thương nữa. Bởi vậy cứ đâu phải tã đắt tiền là tốt đâu.
    • 3,321 Bài viết

• 4,410 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ là cứ chọn loại bỉm nào mà khô thoáng giúp bé ngủ ngon, bảo vệ cho làn da bé dễ chịu như loại pamper active baby là ổn.
    Chứ cần gì mua bỉm của nước ngoài, chỉ thêm tốn tiền mà có hơn gì đâu.
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuyentu3984 Xem bài viết
    Mình cũng nghĩ là cứ chọn loại bỉm nào mà khô thoáng giúp bé ngủ ngon, bảo vệ cho làn da bé dễ chịu như loại pamper active baby là ổn.
    Chứ cần gì mua bỉm của nước ngoài, chỉ thêm tốn tiền mà có hơn gì đâu.
    Uh nhưng ko hiểu sao vẫn có nhiều mẹ chỉ tin tưởng bỉm ngoại bỉm nhập nhỉ? Mình thấy trên diễn đàn này nghe nhiều mẹ kể có người còn gửi tiếp viên mua tận đẩu tận đâu nữa kìa, rồi khi hết bỉm mà ko mua kịp thì chạy loạn cả lên. Sao phải khổ thế cơ chứ, vừa vất vả vừa tốn kém quá, mà chắc gì chất lượng đã hơn bỉm nội!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 36 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cho cu nhà mình đóng bỉm pamper từ lúc bé đến lúc 2 tuổi 24/24 mà không hề bị hăm hay khó chịu gì cả. Mấy đuắ bạn mình có điều kiện thì toàn nhờ mua bỉm xách tay ở Nhật về đắt mà không biết dùng có thích không nuẵ
    • 158 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Honey.Bee Xem bài viết
    Hoàn toàn đồng ý với mẹ chủ top!
    hoàn toàn ủng hộ, người ta cứ hay có quan niệm "tiền nào của nấy" nhưng cũng có câu "tiền mất tật mang" vậy
    • 167 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Tiêu đề của topic hay lắm, đúng với thực tế luôn ^^
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6