TIN TÀI TRỢ.

Đâu phải cứ bỉm đắt tiền mới là tốt.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 5/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhQuanganh Xem bài viết
    em thấy trang web của pampers có nhiều cái hay, ngoài việc chăm con thế nào thì mình còn có thêm vài bí kíp cho bản thân nữa. Hay đóa: http://www.pampers.com.vn/
    cảm ơn nhà bác Quang Anh,

em thấy có nhiều thông tin hay phết đấy ạ http://www.pampers.com.vn/32-tuan-tr...at-trien-su-be
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vào đây hóng nhiều ý kiến các mẹ giống mình. Cả nhà mình đều đồng quan điểm không cứ đắt tiền là tốt. Nhiều sản phẩm đắt tiền là do quảng cáo nhiều đội giá lên nên người tiêu dùng bị thiệt. Các mẹ trong lớp con nhà mình đều ưa thích pampers active baby về cả chất lượng bỉm lẫn giá thành.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chị yêu Cún lắm Xem bài viết
    không phải cứ đắt tiền là tốt, an toàn và phù hợp là hai tiêu chí quan trọng nhất. đồ đắt tiền mà con mình không hợp vẫn không khả dụng. đắt tiền cũng chưa chắc giá trị song song với chất lượng, đôi khi bỏ nhìu tiền vẫn mua phải hàng kén chất lượng. Quan trọng mình phải là ng tiêu dùng thông minh ý. Cá nhân em thấy Pamper active baby xứng đáng với đồng tiền em bỏ ra.
    • 440 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

chị gái em cũng mua pampers 1 thùng dự trữ nek.
    • 440 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Bé sắp oe oe rùi, sắp có cháu rùi nên em nóng lòng chờ đợi, vui quá vui quá
    • 6,630 Bài viết

• 4,556 Được cảm ơn

Hihi, ở đây nhìu mẹ thích Pamper active baby quá. chị em mình sắp mua chung được rồi, mỗi tội mỗi ngừoi 1 sz bỉm khác nhau.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanina Xem bài viết
    Vào đây hóng nhiều ý kiến các mẹ giống mình. Cả nhà mình đều quan điểm không cứ đắt tiền là tốt. Nhiều sản phẩm đắt tiền là do quảng cáo nhiều đội giá lên nên người tiêu dùng bị thiệt. Các mẹ trong lớp con nhà mình đều ưa thích pampers active baby về cả chất lượng bỉm lẫn giá thành.
    • 156 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chihiro09 Xem bài viết
    cảm ơn nhà bác Quang Anh,

em thấy có nhiều thông tin hay phết đấy ạ http://www.pampers.com.vn/32-tuan-tr...at-trien-su-be
    làm mẹ là hay tìm tòi mấy cái này lắm chị chihiro09 à
    • 9,707 Bài viết

• 9,676 Được cảm ơn

con mình cũng xài pamper từ lúc nhỏ xíu đến giờ, nói chung là từ khi xài pamper thì hết luôn ý định đổi tả.khác, bây giờ có pamper active baby cải tiến thì càng thích hơn....tả vừa chất lượng, giá thành lại hợp tuí tiền thì quá tốt rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,264 Bài viết

• 1,504 Được cảm ơn

Mình thật sự không ủng hộ các mẹ "sính ngoại" - như tựa của topic mà nói, không phải cứ hàng ngoại mới là tốt đâu các mẹ àh.
    Ừ thì đúng là bỉm ngoại nó mềm hơn, nhưng bỉm hàng mình cũng không phải là loại quá tệ để được chọn và dùng cho con phải không các mẹ??? Tất nhiên phải lệ thuộc vào tình hình da bé có bị kích ứng hay không để chọn loại phù hợp cho con thôi, gia đình không đủ điều kiện thì họ vẫn cố gắng dùng hàng Việt cho con đấy thôi
    Be Happy with sweety Cacao and our Family
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,278 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Hi hi thời buổi kinh tế khó khăn tiêu chí của mình là ngon bổ rẻ là thích nhất.Riêng với bỉm tiêu chí của mình là : bề mặt bỉm phải khô thoáng , độ thấm hút tốt, giá thành phù hượp với túi xèng của mình.Mình thấy nếu so sánh với bỉm của nước ngoài thì bỉm của VN hơi cứng hơn thôi còn các tiêu chí khác mình thấy vẫn khá ổn. Dòng sản phẩm mới Pampers Active tuy có nhỉnh hơn loại khác 1 chút nhưng chất lượng cũng khá ổn k quá chênh lệch với bỉm ngoại nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Mình cũng đồng tình với ý kiến của mẹ nó. Không riêng gì bỉm mà với những thứ khác cũng vậy, mình thường chọn những thứ phù hợp với con hơn là chạy theo những thứ đồ xa xỉ. Mẹ là người hiểu con cần gì nhất. Hai bé nhà mình đều dùng bỉm Pamper, mình thấy rất hợp với bé, con được sạch sẽ, thoáng mát, mẹ cũng thấy yên tâm.
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quan điểm của mình khi chọn bỉm cho con là phải mềm mại, không tràn ngược, không hăm, giá cả hợp túi tiền. Vì thế nên bỉm Pampers là sự lựa chọn của mình, nó không dầy nên bé rất dễ chịu.
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehayquen Xem bài viết
    Mình thấy bỉm nhập dùng cũng phí. Cứ loại nào dùng mà ko bị hâm là ok thôi. Mình cũng dùng pamper cho 2 nhóc nhà mình, dùng loại này ko bị tràn, mềm mại, mùi dể chịu lắm. Mình mua loại túi to cho kinh tế...hihi...
    Ở cty mình cũng có chị đồng nghiệp sử dụng tả cao cấp cho con mà phải gửi tiếp viên mua hàng giúp bên nước ngoài nữa cơ. Mình thì dùng pampers , cũng mua loại bịch lớn nhất để tiết kiệm hơn, Trộm vía con mình sử dụng vẫn tốt. Chứ cứ theo hàng hiệu đắt tiền chắc khom không nổi.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,740 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Nói chi ai xa, trong gia đình mình nè, trước đây em họ mình xài tã cho con, nghe cô a b c nói tã này nọ, cũng gửi ng ta mua/mang về nào merries, nào pamper Đức, Mỹ.. tùm lum, mỗi lần mà con gần hết tã, là cô ấy chạy cong đuôi lên để tìm mua . Giờ chọn được tã Pamper cho con ở vn rồi, mừng lắm, vì nỗi lo hết tã k còn nữa, mà đi đâu cũng có bán cả, mua nhiều thì vào siêu thị Metro, mua ít thì vào Maximark, Coopmart, còn không thì chạy xẹt qua các cửa hàng bách hoá... rãnh được bao nhiêu là thời gian, và cái chính là tiết kiệm được tiền nữa .
    eNortjK1UrIwNDcyVbIGXDASwQKj20
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,121 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Ở cty mình cũng có chị đồng nghiệp sử dụng tả cao cấp cho con mà phải gửi tiếp viên mua hàng giúp bên nước ngoài nữa cơ. Mình thì dùng pampers , cũng mua loại bịch lớn nhất để tiết kiệm hơn, Trộm vía con mình sử dụng vẫn tốt. Chứ cứ theo hàng hiệu đắt tiền chắc khom không nổi.
    Mẹ nó ơi Pamper loại mới dùng ổn không? Giá cả thế nào nữa? Trước mình cho con dùng Pamper loại cũ thấy cũng ok lắm, mà giá cũng khá hợp lý, sau bố nó bắt chuyển dùng Goon nội địa, cơ mà mình cũng đang thấy phí quá, đang ngâm kiu' xem loại nào ổn, mình nghĩ ko cần phải dùng hàng nhập nếu có hàng sx trong nước chất lượng ổn, và giá thì tất nhiên là ổn hơn nhiều rồi nhỉ
    OS2Hp7
    Tom iu: NB: 3.4 kg; 1M: 4.8kg (3D rụng rốn); 2M: 6.1kg & 60cm; 2M18d: 6.7kg; 3M: 7kg & 64cm; 4M: 7.5kg & 70cm

syeVp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,121 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dori Xem bài viết
    Nói chi ai xa, trong gia đình mình nè, trước đây em họ mình xài tã cho con, nghe cô a b c nói tã này nọ, cũng gửi ng ta mua/mang về nào merries, nào pamper Đức, Mỹ.. tùm lum, mỗi lần mà con gần hết tã, là cô ấy chạy cong đuôi lên để tìm mua . Giờ chọn được tã Pamper cho con ở vn rồi, mừng lắm, vì nỗi lo hết tã k còn nữa, mà đi đâu cũng có bán cả, mua nhiều thì vào siêu thị Metro, mua ít thì vào Maximark, Coopmart, còn không thì chạy xẹt qua các cửa hàng bách hoá... rãnh được bao nhiêu là thời gian, và cái chính là tiết kiệm được tiền nữa .
    Đúng là cho con dùng hàng nhập thì lắm lúc hết hàng, con hết bỉm mua thấy khổ quá à! Thế nên mình đang muốn đổi sang bỉm Vn dùng cho tiện và kinh tế đây
    OS2Hp7
    Tom iu: NB: 3.4 kg; 1M: 4.8kg (3D rụng rốn); 2M: 6.1kg & 60cm; 2M18d: 6.7kg; 3M: 7kg & 64cm; 4M: 7.5kg & 70cm

syeVp7
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình thì toàn dùng hàng Việt Nam thui, pampers active baby xài rất ổn, không bao giờ thấy chảy tràn ra ngoài đã vậy còn rất mềm mại nên da bé không thấy nổi mẩn đỏ gì cả. Pampers active baby nghe đâu là sản phẩm cao cấp của pampers đấy các mẹ ah . các mẹ dùng thử xem.
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vcht Xem bài viết
    Đúng là cho con dùng hàng nhập thì lắm lúc hết hàng, con hết bỉm mua thấy khổ quá à! Thế nên mình đang muốn đổi sang bỉm Vn dùng cho tiện và kinh tế đây
    Cho con dùng thử tã quần của pampers loại mới ra đi mẹ nó ơi. Sử dụng xong chắc mẹ nó thya đổi suy nghĩ như mình thôi. Vì mua hàng nhập, xách tay có lúc hết hàng chờ mệt lắm mà già rỗ lại cao quá.

Hàng của pampers có rất nhiều mom xài và mình cũng vậy, giá cả phải chăng mà chất lượng ổn mẹ nó ạ. lại tiết kiệm được trong thời buổi kinh tế khó khăn này nữa chứ
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Ui sao các mẹ phải vất vả mua bỉm ngoại, bỉm nhập, bỉm xách tay xách chân làm gì cho khổ vậy nhỉ? Vừa ko kinh tế lại vừa vất vả chạy cong đuôi lên khi hết hàng? Làm tình làm tội mình ra... Cứ bỉm Việt mà xài có chết ai đâu? Như bỉm Pampers mình đang dùng đây này, vừa mềm mại (tiền cũng mềm nữa hihi), vừa hút tốt lại có mấy cái hình con gà con vịt con khỉ dễ thương ở bỉm nữa, ông cu nhà mình thích lắm, cứ đòi mặc bỉm có hình con thỏ suốt...
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Ui sao các mẹ phải cưng nựng mấy cái hàng ngoại nhập với lại xách tay xách chân làm gì cho khổ sở nhỉ? Rồi khi hết hàng lại cong đuôi lên mà chạy có phải hết hơi ko? Cứ như em đây xài hàng VN mà có chết ai đâu. Em xài hàng Pampers dùng ngon lắm nha, mềm mại này (tiền cũng mềm nữa), thấm hút tốt này, lại có mấy cái hình con gà con vịt con gấu gì đó dễ thương lắm in trên bỉm nữa. Ông cu nhà em khoái mặc bỉm lắm, cứ đòi mẹ mặc bỉm có hình con Thỏ cơ, không là giẫy đành đạch ngay, hihi!!!
    • 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Cho con dùng thử tã quần của pampers loại mới ra đi mẹ nó ơi. Sử dụng xong chắc mẹ nó thya đổi suy nghĩ như mình thôi. Vì mua hàng nhập, xách tay có lúc hết hàng chờ mệt lắm mà già rỗ lại cao quá.

Hàng của pampers có rất nhiều mom xài và mình cũng vậy, giá cả phải chăng mà chất lượng ổn mẹ nó ạ. lại tiết kiệm được trong thời buổi kinh tế khó khăn này nữa chứ
    Đồng ý với mecusing, mình cũng thấy bỉm pampers active baby được rất nhiều mẹ chọn dùng và đều có nhời khen em nó. Nhà mình thì chỉ cần mặc 1 bỉm thui là con thẳng giấc từ tối tới sáng, pampers active baby thấm hút rất tốt đấy.
  • Trang 5/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6