TIN TÀI TRỢ.

Đâu phải cứ bỉm đắt tiền mới là tốt.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.02K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,428 Bài viết

• 13,000 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Little Cua Xem bài viết
    Uh c dùng bobby hăm quá, chuyển qua Goon thái thì dày quá, dùng thử Pamper thích có điều cảm giác chưa đủ đô với bé nhà chị, em í tè hơi nhìu nên thay liên tục
    Hi hi, lại còn chưa đủ đô á? bé bú nhiều nên tè nhiều đó. Cái Pampers dù tè nhiều một tý nhưng vẫn khô thoáng chứ không như bobby, nó đọng lại thành cục nặng trịch ở mông bé, rất khó chịu. Chị dùng 1 thời gian xem có hợp không nhé.
    Chỉ mẹ mới hiểu
    https://www.webtretho.com/forum/f3162...Pampers_subbox

Anh Bill và con là tình yêu lớn của đời mẹ! Bố Kute là tình yêu nhỏ thôi.
    XJ03p7KPsxp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 316 Bài viết

• 606 Được cảm ơn

topic này là do các nhân viên của Pamper mở ra để quảng cáo cho sản phẩm à, có mỗi vài cái nick nói đi nói lại chuyện dùng bỉm pamper tốt như thế nào
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,428 Bài viết

• 13,000 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mandyminh Xem bài viết
    topic này là do các nhân viên của Pamper mở ra để quảng cáo cho sản phẩm à, có mỗi vài cái nick nói đi nói lại chuyện dùng bỉm pamper tốt như thế nào
    Hi hi, bạn xem Pampers có tuyển nhân viên và trả lương để hàng ngày vào đây nói dăm ba câu không thì bảo tớ với. Tớ là nhân viên văn phòng bình thường và đang nuôi con nhỏ, tớ cùng càng mẹ chia sẻ kinh nghiệm nuôi con và chăm sóc con. Không riêng bỉm mà sữa, rồi các đồ dùng khác, cái nào tốt bọn tớ cũng giới thiệu để cùng biết. Hiện tại tớ đang định đổi sữa cho con, con tớ 1 tuổi rồi, bạn xem có sữa nào vừa rẻ, vừa tốt, mách tớ với, đau đầu vụ sữa quá thôi.
    Chỉ mẹ mới hiểu

XJ03p7KPsxp7
    • 316 Bài viết

• 606 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuonglinh2611 Xem bài viết
    Hi hi, bạn xem Pampers có tuyển nhân viên và trả lương để hàng ngày vào đây nói dăm ba câu không thì bảo tớ với. Tớ là nhân viên văn phòng bình thường và đang nuôi con nhỏ, tớ cùng càng mẹ chia sẻ kinh nghiệm nuôi con và chăm sóc con. Không riêng bỉm mà sữa, rồi các đồ dùng khác, cái nào tốt bọn tớ cũng giới thiệu để cùng biết. Hiện tại tớ đang định đổi sữa cho con, con tớ 1 tuổi rồi, bạn xem có sữa nào vừa rẻ, vừa tốt, mách tớ với, đau đầu vụ sữa quá thôi.
    mình vào topic nào cũng thấy bạn quảng cáo cho bỉm Pamper, chuyện nhân viên lên các diễn đàn để quảng cáo cho sản phẩm của công ty mình là chuyện quá nhiều chẳng có j lạ cả, cách hay nhất là huấn luyện con không dùng bỉm, bỉm gì thì cũng làm hăm mông con cả, từ hàng xách tay đến hàng bình dân, còn sữa thì chẳng có sữa nào tuyệt đối tốt cho tất cả, chủ yếu là có hợp hay không
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

mình vào topic nào cũng thấy bạn quảng cáo cho bỉm Pamper, chuyện nhân viên lên các diễn đàn để quảng cáo cho sản phẩm của công ty mình là chuyện quá nhiều chẳng có j lạ cả, cách hay nhất là huấn luyện con không dùng bỉm, bỉm gì thì cũng làm hăm mông con cả, từ hàng xách tay đến hàng bình dân, còn sữa thì chẳng có sữa nào tuyệt đối tốt cho tất cả, chủ yếu là có hợp hay không
    Vay la ban chua co con nho roi,phai ko? Bim pampers hay Bim nao cung can cho con. Voi nhung sp hien co Danh cho be, thi Bim pampers dang duoc Danh Gia la Bim tot hien nay,la Su lau chon cua cac me do. Tat nhien la ko nen lam dung bim cho be roi. Nhung be te 1ngay hon chuc lan, co bim, be thoai mai vui choi va ngu ngon,them cai khoang me do vat va giat giu nua. Hihi. Hom di situ thi,Minh da thay doi k Su dung pampers nua vi Bim bobby co Khuyen Mai,nhung Minh dung cho be va da doi lai pampers. Bim pampers mong, om sat be, Khong tut Len tut xuong. No Nhu Kotex cho me vay, me cung can bvs tot,tham hut tot, thoai Mai Nhat co the.hihi. Me no co dong y ko Nhi?
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Con voi Vu an sua, Minh nhieu lite ung Ho. Thang Ban nha Minh lam Ben Cty nhap khau sua, no noi Gia sua nhap khau ma Minh het hon. 1 Von 4 Loi do cac me. Hic, pe nha Minh dung dielac , thay be phat trien tot. Me cung an tam ko chay tui vi price nua. Hihi
    • 335 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

cái chính là dùng hợp chứ, đắt tiền chưa chắc đã tốt
    Ở Đâu ???
    • 6,428 Bài viết

• 13,000 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu bạn đã hiểu và biết thì bạn có cần phải nói ra không?
    Mình và các mẹ ở đây tham gia diễn đàn WTT với mục đích chia sẻ kinh nghiệm nuôi và chăm sóc con. Việc chúng mình pr cho 1 loại bỉm hoặc sữa tốt cho các mẹ khác biết là điều bình thường. Thế nên không phải cứ khen tốt về một sản phẩm là nhân viên của công ty đâu.
    Chỉ mẹ mới hiểu

XJ03p7KPsxp7
    • 6,428 Bài viết

• 13,000 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy hôm nay thời tiết HN lạnh và ẩm ướt, mình đóng bỉm cho con suốt ngày luôn. Hao bỉm quá nhưng cũng may, không có bỉm thì con cũng hết quần áo mặc vì tè dầm mà quần áo thì phơi cả mấy ngày vẫn chưa khô.
    Chỉ mẹ mới hiểu

XJ03p7KPsxp7
    • 211 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trộm vía con em từ lúc sinh đến giờ 4 tháng mẹ cho dùng bỉm nào cũng thấy ok hết,ko hăm j cả.Em cho bé dùng kết hợp của Bobby và Pampers em thấy đúng là Pampers tốt hơn thật,độ dày thì nằm giữa loại siêu mỏng và siêu thấm của Bobby,giá thì cũng tương đương nhau nên chắc về sau đổi qua Pampers luôn quá.Con em 4 tháng ban ngày bé tiểu nhiều ngày output 1 lần hoặc cách ngày nên em cho dùng miếng lót của Bobby,e mún tập xi bé tè quá mà thấy bé tè nhiều lắm,1 buổi là hết 4 miếng lót nặng trĩu rồi nên ko biết xi cách bao lâu như thế nào để bé ko tè dầm ra ạ?
    Áo nàng vàng anh về yêu hoa cúc
    Áo nàng xanh anh mến lá sân trường...
    • 6,428 Bài viết

• 13,000 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sdasa1988 Xem bài viết
    Trộm vía con em từ lúc sinh đến giờ 4 tháng mẹ cho dùng bỉm nào cũng thấy ok hết,ko hăm j cả.Em cho bé dùng kết hợp của Bobby và Pampers em thấy đúng là Pampers tốt hơn thật,độ dày thì nằm giữa loại siêu mỏng và siêu thấm của Bobby,giá thì cũng tương đương nhau nên chắc về sau đổi qua Pampers luôn quá.Con em 4 tháng ban ngày bé tiểu nhiều ngày output 1 lần hoặc cách ngày nên em cho dùng miếng lót của Bobby,e mún tập xi bé tè quá mà thấy bé tè nhiều lắm,1 buổi là hết 4 miếng lót nặng trĩu rồi nên ko biết xi cách bao lâu như thế nào để bé ko tè dầm ra ạ?
    Bé nhà chị hôm nào mẹ lười xi thì một chậu quần đầy ụ., hôm nào chịu khó xi thì chỉ tốn vài cái quần thôi. Mùa đông các bé tè nhiều nên không biết xi thế nào cả. Có khi vừa xi tè xong, vài phút sau lại tè rồi.
    Chỉ mẹ mới hiểu

XJ03p7KPsxp7
    • 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bỉm nội hay ngoại tốt chỉ khi cho con dùng mới biết kết quả. Con là người đánh giá chuẩn nhất. Bỉm tốt khi giúp con vận động thoải mái, dễ dàng, khi con tè ra bỉm bỉm phải thấm hút tốt, giữ bề mặt luôn được khô thoáng. Đặc biệt chất lượng tốt khi làn da con được bảo vệ, con không bị hăm hay dị ứng khi dùng bỉm. Từ khi có bé đến giờ mình cũng chỉ dùng 1-2 loại bỉm và đến giờ thì đang dùng pampers thấy con không sao hết cả nên cứ tin dùng thôi. Mình không xét nét bỉm ngoại hay nội cứ phục vụ tốt những yêu cầu trên là mình mua cho con dùng. Nhưng để thay đổi một loại bỉm khác các mẹ cũng cần cẩn trọng nên khi con đã quen bỉm rồi thì cũng chẳng nên thay làm gì
    • 6,428 Bài viết

• 13,000 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    òa òa lạnh quá thôi, sao mà ghét cái thời tiết này thế. Mấy hôm nay bạn nhà mình đóng bỉm 24/24. 1 ngày phải dùng tới 5,6 cái bỉm, may mắn là con không bị hăm.
    Mong sao trời ấm lên cho các con còn chơi đùa, chạy nhảy nữa chứ.
    Chỉ mẹ mới hiểu

XJ03p7KPsxp7
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

cảm ơn chủ top, bé nhà mình cũng đã dùng qua đủ thứ loại nào goon, mamamy, hg, pp nhưng xét về túi tiền và chất lượng thì nhà em vẫn đang cho bé dùng pampers. bé vừa chuyển qua pampers active, là 1 người mẹ, mình tin dùng hàng của VN và mình k nghĩ cứ hàng nhập là tốt ( tốt cho mẹ và tốt cho bé )
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 25 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    dạo này trời lạnh quá bé nhà mình phải đóng bỉm 24/24 nghĩ mà thương nhưng mà trộm vía, trộm vía ko bị hăm hihi. Mình đang dùng pampers active baby thấy mềm mại và mỏng, thấm hút tốt lắm, mình dùng dc mấy bịch rồi đấy, cái đai rất mềm, lại co giãn nữa, pampers mà có bỉm quần nữa thì thích nhỉ, hi
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 294 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

mình cũng đang hóng bỉm quần của Pampers đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tuy mẹ là người quyết định chọn bỉm cho con song con lại là người quyết định sau cùng, có ý nghĩa tiên quyết nếu người mẹ đó đặt an toàn, sức khỏe của con lên hàng đầu. Chính vì ý nghĩ đó, từ ngày dùng pampers và bây giờ là pampers active baby mình và bé hoàn toàn tin dùng bởi đạt về chất lượng, độ thấm hút, khô thoáng, đảm bảo bé ngon giấc mà còn đạt chuẩn về giá thành phù hợp với mức thu nhập của đại đa số các gia đình Việt Nam, ít bỉm nào sánh được

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuonglinh2611 Xem bài viết
    Phòng làm việc của mình phụ nữ chiếm ưu thế, nên ngoài giờ làm việc chủ để tám chuyện của bọn mình xoay quanh sữa, bỉm, tã lót...
    Hôm nay đã diễn ra một cuộc tranh luận sôi nổi về việc dùng loại bỉm nào cho con. Một luồng ý kiến cho rằng nếu có điều kiện nên mua bỉm nhập khẩu của nước ngoài, luồng ý kiến khác cho rằng bỉm của việt nam cũng khá tốt, quan trọng là tìm được loại bỉm thích hợp với con và phù hợp với kinh tế của đại bộ phận các bà mẹ. Mình thì thiên về ý kiến thứ 2. Hiện tại con mình đang dùng bỉm Pampers, bỉm này chất lượng khá tốt. Con mình dùng loại này cũng chưa bị hâm, mẩn đỏ gì cả. Giá cả cũng vừa phải, hợp với túi tiền.
    Các mẹ có nhận xét gì về 2 luồng ý kiến trên không ạ?
    • 6,630 Bài viết

• 4,556 Được cảm ơn

không phải cứ đắt tiền là tốt, an toàn và phù hợp là hai tiêu chí quan trọng nhất. đồ đắt tiền mà con mình không hợp vẫn không khả dụng. đắt tiền cũng chưa chắc giá trị song song với chất lượng, đôi khi bỏ nhìu tiền vẫn mua phải hàng kén chất lượng. Quan trọng mình phải là ng tiêu dùng thông minh ý. Cá nhân em thấy Pamper active baby xứng đáng với đồng tiền em bỏ ra.
    • 156 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

em thấy trang web của pampers có nhiều cái hay, ngoài việc chăm con thế nào thì mình còn có thêm vài bí kíp cho bản thân nữa. Hay đóa: http://www.pampers.com.vn/
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,771 Bài viết

• 15,941 Được cảm ơn

Có những loại bỉm 300, 400k/ gói, mình thấy đắt quá. Mà mấy mẹ dùng loại đó cứ kêu là chỉ dùng cái đó con mới k bị hăm. Con mình thì cả 2 đứa đều dùng bỉm nội mà chưa bg bị hăm luôn. Vote cho Pampers Active Baby
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? https://zaodich.com/forum/f2494/komas...nuong-1130274/

426019_521214117931516_458256870_n
    72985_521159207937007_872519172_n
    379170_463913543661574_1505702568_n
  • Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6