TIN TÀI TRỢ.

Con thích đi đâu? Siêu thị với ba mẹ nha?!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 551 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,375 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Con thích nhiều thứ, thích ngồi ca hát cho ba nghe, thích bắt mẹ vẽ chung với con, thích rủ em bo đi bơi, thích kể chuyện cho ông bà nghe hôm nay con ngoan ra sao nhưng mà có lẽ mắt con sáng rỡ nhất là khi nghe ba mẹ bảo đi siêu thị. Mẹ vẫn nhớ cái lần đầu tiên chở con đi siêu thị con không chịu con đòi ở nhà xem mèo tròn Đoremon đến khi ba mẹ dắt xe ra thì con sợ ở nhà 1 mình với lủi thủi xách cái nón tai bèo ra leo lên xe đòi đi. Con hỏi về mẹ đủ thứ như siêu thị là gì, đi đến đó làm gì,có gì trong đó, đi chừng nào về,...mọi thứ trong đầu con phong phú đến mức mẹ phải nặn ra đủ thứ câu trả lời mà nhiều khi mẹ không nghĩ đến, rồi đến siêu thị con thích được ngồi trên xe đẩy, thích lấy từng món đồ cho mẹ, thíhc được chạy vào khu đông lạnh để thở ra khói như trong phim,thích đứng nhìn những con cá to đùng đang bơi, thích kêu ba bế con lên giữa thùng gối to đùng, con mẹ thích siêu thị, mẹ cũng thích vì khi đó con mẹ vui,ba con dành thời gian mua sắm cùng mẹ con mình, mẹ cũng thích đi siêu thị như con.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 39 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Ôi chỉ có mẹ mới hiểu hết được những sở thích của con thôi hiiiii....
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 338 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Có hiểu được con thì mới chăm con dc chứ..fai không các mẹ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)