TIN TÀI TRỢ.

Chuẩn bị "giỏ đi đẻ"

• 8 Lượt chia sẻ
  • 8.82K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 440 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Bà chị em tháng 4 này là "bè bầu"

nôn nao quá. thấy chị ý mua quá trời đồ dùng cho con nít. nhưng chưa nhắc đến giỏ đi đẻ bao giờ. Chắc phải share topic này cho bà chị em thôi.

tại sao lại có hộp sữa công thức nhỉ???

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,515 Bài viết

• 996 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamamimi2012 Xem bài viết
    Bà chị em tháng 4 này là "bè bầu"

nôn nao quá. thấy chị ý mua quá trời đồ dùng cho con nít. nhưng chưa nhắc đến giỏ đi đẻ bao giờ. Chắc phải share topic này cho bà chị em thôi.

tại sao lại có hộp sữa công thức nhỉ???
    Vì khi mới sinh nhiều bà mẹ chưa có sữa ngay (nhất là những mẹ sinh mổ) nên phải có sẵn hộp sữa công thức để pha cho bé. Nên chọn loại sữa có bổ sung sữa non thì phù hợp hơn bạn ạ!
    • 652 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy các mẹ nói tới "giỏ đi đẻ" với "ví đi đẻ" em nhớ tới con bạn em mới sinh đươc hơn tháng nay, do là mẹ đơn thân nên "giỏ đi đẻ" còn cố gắng đầy đủ cho con chứ "ví đi đẻ" thì thiếu trước hụt sau thấy mà tội, nhìn xung quanh nhiều người đầy đủ, có gia đình chạy tới lui chăm sóc còn con bạn em thì nằm đó một mình với đứa con mới chào đời, ăn uống cũng k đc như người ta để mà có sữa cho con nữa haizzzz. Mong là ai đi đẻ cũng có "giỏ đi đẻ" với "ví đi đẻ" nặng trĩu để ko cần lo lắng gì hết.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2