TIN TÀI TRỢ.

Chọn loại bỉm nào thì tốt cho bé?

• 4 Lượt chia sẻ
  • 67.8K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,278 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Hi hi mình thì khoái bỉm quần của Pampers Active hơn vì tiện, gọn, dễ sử dụng mà nhất là với các bé gái vừa mặc bỉm quần vừa mặc váy vẫn xuynh lém hi hi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,471 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn mình thì khoái bỉm pampers active baby vì độ thấm hút rất tốt nên đêm mình không phải lọ mọ dậy thay bỉm cho con nữa, mặc từ tối tới sáng mới hết 1 em hihihi
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daubiec Xem bài viết
    Hi hi mình thì khoái bỉm quần của Pampers Active hơn vì tiện, gọn, dễ sử dụng mà nhất là với các bé gái vừa mặc bỉm quần vừa mặc váy vẫn xuynh lém hi hi
    Mình có con trai đây mà cũng rất thích sử dụng tã quần pampers nè, vì con hiếu động chạy nhảy liên tục nên quần rất tiện dụng, k sợ bị rớt ra
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trùng bài
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trước đây mình hay xài lung tung các loại tả cho con. Cuối cùng mình thấy Pampers là sự lựa chọn tốt nhất. Tả pampers mềm mại, thấm hút tốt, đặc biệt không có mùi hôi như các loại khác. Bé nhà mình xài 1 đêm duy nhất một cái thôi nhé.
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Mình có con trai đây mà cũng rất thích sử dụng tã quần pampers nè, vì con hiếu động chạy nhảy liên tục nên quần rất tiện dụng, k sợ bị rớt ra
    Hihi cu nhà mình thì cũng hiếu động chạy nhảy liên tục nhưng mình ko dùng tã quần mà đang dùng tã dán của Pampers thôi. Thực ra mình hay tiết kiệm mua bịch to đùng, mà giờ hắn đái cũng ít rồi nên ko tốn bỉm lắm, ban đêm nhìu khi ko đái nên lại cất đi hôm sau dùng tiếp, tiết kiệm được vô khối đấy. Mình hài lòng vì không những giá cả phải chăng mà chất lượng bỉm cũng ok nữa hehe!!!
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Hihi cu nhà mình cũng hiếu động lắm, chạy nhảy như ngựa suốt ngày nhưng từ nhỏ đến giờ mình chỉ dùng Pampers tã dán cho hắn thôi. Được cái bây giờ lớn rồi, không đái nhiều nữa nên ban đêm nhìu khi không tốn cái bỉm nào, lại cất đi hôm sau dùng tiếp, tiết kiệm được ối tiền đấy. Vì mình hay mua bịch lớn mà, nên dùng được lâu lắm!
    • 8,146 Bài viết

• 8,019 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caohoang2010 Xem bài viết
    Hihi cu nhà mình cũng hiếu động lắm, chạy nhảy như ngựa suốt ngày nhưng từ nhỏ đến giờ mình chỉ dùng Pampers tã dán cho hắn thôi. Được cái bây giờ lớn rồi, không đái nhiều nữa nên ban đêm nhìu khi không tốn cái bỉm nào, lại cất đi hôm sau dùng tiếp, tiết kiệm được ối tiền đấy. Vì mình hay mua bịch lớn mà, nên dùng được lâu lắm!
    Nói chung dùng bỉm cũng có cái lợi lắm nhen các mẹ, nhưng mà phải chọn loại nào phù hợp để không bị hăm hay là khó chịu cho con là okie nhé!
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caohoang2010 Xem bài viết
    Bé lớn tý hiếu động chạy nhảy nhiều thì nên dùng tã quần mẹ nó à, rất tiện dụng và co thoải mái hơn nhiều đó
    • 1,880 Bài viết

• 903 Được cảm ơn

Bé lớn tý hiếu động chạy nhảy nhiều thì nên dùng tã quần mẹ nó à, rất tiện dụng và co thoải mái hơn nhiều đó
    Giờ thì đang cai bỉm rồi mẹ nó ạ. Đêm giờ thì ko đái dầm nữa rồi, mừng quá. Ban đêm lúc hắn đang ngủ chập chờn mà cứ xoay qua xoay lại thì mình lại hỏi nhỏ là: có đái ko con, cu cậu lại lắc đầu ngủ tiếp! Vậy nên bỉm này chắc để lại cho cu em thôi, hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,730 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Đứa đầu mình cũng dùng nhiều loại bỉm khác nhau, vì lúc đó chưa có kinh nghiệm với lại cũng chưa biết con hợp loại nào. Rồi đến thời điểm dùng đến Pampers thấy con nhà mình hợp lắm nên sau đó mình chỉ dùng mỗi Pampers, đến 3 tuổi thì con ko phải dùng bỉm nữa. Đứa sau nhà mình chọn luôn Pampers từ ban đầu chẳng phải suy nghĩ gì.
    -------------------------------------------
    Sống là để YÊU THƯƠNG
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4